Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Quản lý xuất nhập cảnh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 131 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 130 gói thầu, trong đó có 131 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 128 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 113 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 558.977.790.783 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 558.406.179.017 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Quản lý xuất nhập cảnh như sau:
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 558.977.790.783 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 558.406.179.017 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Quản lý xuất nhập cảnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 206 KHLCNT trong đó có 127 KHLCNT tự đăng tải, có 79 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 31 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Quản lý xuất nhập cảnh công bố kết quả gói thầu cung cấp, lắp đặt thiết bị dụng cụ
Tại bếp ăn tập thể Trung tâm điều hành tác chiến xuất nhập cảnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát Triển Minh Đức
07/08/2026 16:03
Cục Quản lý xuất nhập cảnh đăng tải KHLCNT cung cấp, lắp đặt thiết bị dụng cụ
Tại bếp ăn tập thể Trung tâm điều hành tác chiến xuất nhập cảnh với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:59
Cục Quản lý xuất nhập cảnh công bố kết quả gói thầu mua sắm dụng cụ vệ sinh đơn vị và nhà bếp 6 tháng cuối năm 2026 tại Công an cửa khẩu cảng HKQT Cam Ranh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LIÊN TUẤN
04/08/2026 16:42
Cục Quản lý xuất nhập cảnh đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư tiêu hao và dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng dây chuyền in cá thể hoá hộ chiếu. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2026 16:21
Cục Quản lý xuất nhập cảnh đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm Inlay gắn chíp phục vụ công tác cấp hộ chiếu. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2026 16:00
Cục Quản lý xuất nhập cảnh đăng tải KHLCNT mua sắm dụng cụ vệ sinh đơn vị và nhà bếp 6 tháng cuối năm 2026 tại Công an cửa khẩu cảng HKQT Cam Ranh với 1 gói thầu.
31/07/2026 15:02
Cục Quản lý xuất nhập cảnh đăng tải TBMT Mua sắm máy tính nghiệp vụ phục vụ triển khai phần mềm quản lý văn bản điều hành theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/07/2026 15:14
Cục Quản lý xuất nhập cảnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 02, 03..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG VIỄN THÔNG
17/07/2026 09:54
Cục Quản lý xuất nhập cảnh công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống quạt hút mùi bếp ăn tập thể CBCS tại Trung tâm điều hành tác chiến xuất nhập cảnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ - THƯƠNG MẠI THÀNH HUẤN
15/07/2026 07:48
Cục Quản lý xuất nhập cảnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp mực dấu kiểm chứng cho CACK Cảng HKQT Tân Sơn Nhất phục vụ công tác Quý III/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật tài liệu nghiệp vụ
14/07/2026 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Quản lý xuất nhập cảnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thay thế ổ cứng hệ thống máy chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KOPLER
17/09/2025 08:30
Cục Quản lý xuất nhập cảnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sử dụng nguồn kinh phí phục vụ công tác sản xuất, cấp hộ chiếu năm 2025 với 1 gói thầu.
11/07/2025 11:03
Cục Quản lý xuất nhập cảnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt 02 hộp mực cho dây chuyền cá thể hóa công suất lớn BookMaster One 423-02 phục vụ công tác Phòng 3 tại TP Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ KIM LONG
03/07/2025 09:42
Cục Quản lý xuất nhập cảnh đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt 02 hộp mực cho dây chuyền cá thể hóa công suất lớn BookMaster One 423-02 phục vụ công tác Phòng 3 tại TP Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
03/07/2025 08:24
Cục Quản lý xuất nhập cảnh công bố kết quả gói thầu Thuê đường truyền dữ liệu phục vụ công tác xuất nhập cảnh tháng 7/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
01/07/2025 14:53
Cục Quản lý xuất nhập cảnh đăng tải KHLCNT Thuê đường truyền dữ liệu phục vụ công tác xuất nhập cảnh tháng 7/2025 với 1 gói thầu.
01/07/2025 14:49
Cục Quản lý xuất nhập cảnh đăng tải KHLCNT Mua sắm bô sung thay thế ổ cứng hệ thông máy chủ với 2 gói thầu.
01/07/2025 14:36
Cục Quản lý xuất nhập cảnh công bố kết quả gói thầu Cắt tỉa cây xanh phòng chống mưa bão tại cơ sở làm việc phường Đức Thắng, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI HÙNG VĨ
27/06/2025 15:45
Cục Quản lý xuất nhập cảnh đăng tải KHLCNT Cắt tỉa cây xanh phòng chống mưa bão tại cơ sở làm việc phường Đức Thắng, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội. với 1 gói thầu.
27/06/2025 15:41
Cục Quản lý xuất nhập cảnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của gói thầu: Mua sắm inlay gắn chip thuộc kế hoạch lựa chọn nhà thầu theo Quyết định số 5319/QĐ-BCA-A08.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG VIỄN THÔNG
27/06/2025 15:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Quản lý xuất nhập cảnh công bố kết quả gói thầu cung cấp, lắp đặt thiết bị dụng cụ
Tại bếp ăn tập thể Trung tâm điều hành tác chiến xuất nhập cảnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát Triển Minh Đức
07/08/2026 16:03
Cục Quản lý xuất nhập cảnh đăng tải KHLCNT cung cấp, lắp đặt thiết bị dụng cụ
Tại bếp ăn tập thể Trung tâm điều hành tác chiến xuất nhập cảnh với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:59
Cục Quản lý xuất nhập cảnh công bố kết quả gói thầu mua sắm dụng cụ vệ sinh đơn vị và nhà bếp 6 tháng cuối năm 2026 tại Công an cửa khẩu cảng HKQT Cam Ranh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LIÊN TUẤN
04/08/2026 16:42
Cục Quản lý xuất nhập cảnh đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư tiêu hao và dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng dây chuyền in cá thể hoá hộ chiếu. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2026 16:21
Cục Quản lý xuất nhập cảnh đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm Inlay gắn chíp phục vụ công tác cấp hộ chiếu. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2026 16:00
Cục Quản lý xuất nhập cảnh đăng tải KHLCNT mua sắm dụng cụ vệ sinh đơn vị và nhà bếp 6 tháng cuối năm 2026 tại Công an cửa khẩu cảng HKQT Cam Ranh với 1 gói thầu.
31/07/2026 15:02
Cục Quản lý xuất nhập cảnh đăng tải TBMT Mua sắm máy tính nghiệp vụ phục vụ triển khai phần mềm quản lý văn bản điều hành theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/07/2026 15:14
Cục Quản lý xuất nhập cảnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 02, 03..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG VIỄN THÔNG
17/07/2026 09:54
Cục Quản lý xuất nhập cảnh công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống quạt hút mùi bếp ăn tập thể CBCS tại Trung tâm điều hành tác chiến xuất nhập cảnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ - THƯƠNG MẠI THÀNH HUẤN
15/07/2026 07:48
Cục Quản lý xuất nhập cảnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp mực dấu kiểm chứng cho CACK Cảng HKQT Tân Sơn Nhất phục vụ công tác Quý III/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật tài liệu nghiệp vụ
14/07/2026 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý xuất nhập cảnh đã đăng tải 131 KHLCNT, trong đó có 130 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý xuất nhập cảnh đã đăng tải 20 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý xuất nhập cảnh đã đăng tải 128 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 128 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 113 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý xuất nhập cảnh có quan hệ với 90 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý xuất nhập cảnh có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Quản lý xuất nhập cảnh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Niềm vui luôn luôn đi sau đau khổ. "
Guillaume Apollinaire