Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 100 gói thầu, trong đó có 43 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 38,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 11,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.293.356.765 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.477.791.263 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 như sau:
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 38,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 11,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.293.356.765 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.477.791.263 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26 như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 41 KHLCNT trong đó có 41 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 16 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Kiểm toán của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN HÙNG VƯƠNG
10/07/2025 16:11
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công cải tạo, sửa chữa, mua sắm trang thiết bị tại Khu nghỉ dưỡng Lăng Cô; của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SEN MỘC
19/06/2025 18:31
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và giám sát lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG
08/04/2025 15:36
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ cung cấp và lắp đặt màn hình Led tại hội trường tầng 5 – Nhà khách T26 của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ - HÀNG HẢI - VIỄN THÔNG HOÀNG TÙNG
24/03/2025 10:15
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ bảo hiểm thiệt hại vật chất xe cho 45 xe ô tô của Cục Quản trị T.26 năm 2025 của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
21/03/2025 15:00
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo hiểm thiệt hại vật chất xe cho 45 xe ô tô của Cục Quản trị T.26 năm 2025 của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26 với 1 gói thầu.
21/03/2025 10:23
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công cải tạo, sửa chữa, mua sắm trang thiết bị tại Khu nghỉ dưỡng Lăng Cô; của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/03/2025 17:34
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT, đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây lắp và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG
10/03/2025 10:36
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây lắp và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN INNOVATA
10/03/2025 10:30
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải TBMT Dịch vụ cung cấp và lắp đặt màn hình Led tại hội trường tầng 5 – Nhà khách T26 của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/03/2025 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CỤC QUẢN TRỊ T.26 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN HÙNG VƯƠNG
10/07/2025 16:11
CỤC QUẢN TRỊ T.26 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công cải tạo, sửa chữa, mua sắm trang thiết bị tại Khu nghỉ dưỡng Lăng Cô;.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ÂN HIỆP PHÁT, CÔNG TY TNHH SEN MỘC
19/06/2025 18:31
CỤC QUẢN TRỊ T.26 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và giám sát lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG
08/04/2025 15:36
CỤC QUẢN TRỊ T.26 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Thi công cải tạo, sửa chữa, mua sắm trang thiết bị tại Khu nghỉ dưỡng Lăng Cô; với 2 nhà thầu tham gia.
31/03/2025 07:47
CỤC QUẢN TRỊ T.26 công bố kết quả gói thầu Dịch vụ cung cấp và lắp đặt màn hình Led tại hội trường tầng 5 – Nhà khách T26.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ - HÀNG HẢI - VIỄN THÔNG HOÀNG TÙNG
24/03/2025 10:15
CỤC QUẢN TRỊ T.26 công bố kết quả gói thầu Dịch vụ bảo hiểm thiệt hại vật chất xe cho 45 xe ô tô của Cục Quản trị T.26 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
21/03/2025 15:00
CỤC QUẢN TRỊ T.26 đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo hiểm thiệt hại vật chất xe cho 45 xe ô tô của Cục Quản trị T.26 năm 2025 với 1 gói thầu.
21/03/2025 10:23
CỤC QUẢN TRỊ T.26 công bố KQMT gói thầu Dịch vụ cung cấp và lắp đặt màn hình Led tại hội trường tầng 5 – Nhà khách T26 với 4 nhà thầu tham gia.
14/03/2025 09:06
CỤC QUẢN TRỊ T.26 đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công cải tạo, sửa chữa, mua sắm trang thiết bị tại Khu nghỉ dưỡng Lăng Cô; theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/03/2025 17:34
CỤC QUẢN TRỊ T.26 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT, đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây lắp và cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG
10/03/2025 10:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Kiểm toán của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN HÙNG VƯƠNG
10/07/2025 16:11
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công cải tạo, sửa chữa, mua sắm trang thiết bị tại Khu nghỉ dưỡng Lăng Cô; của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SEN MỘC
19/06/2025 18:31
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và giám sát lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG
08/04/2025 15:36
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ cung cấp và lắp đặt màn hình Led tại hội trường tầng 5 – Nhà khách T26 của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ - HÀNG HẢI - VIỄN THÔNG HOÀNG TÙNG
24/03/2025 10:15
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ bảo hiểm thiệt hại vật chất xe cho 45 xe ô tô của Cục Quản trị T.26 năm 2025 của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
21/03/2025 15:00
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo hiểm thiệt hại vật chất xe cho 45 xe ô tô của Cục Quản trị T.26 năm 2025 của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26 với 1 gói thầu.
21/03/2025 10:23
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công cải tạo, sửa chữa, mua sắm trang thiết bị tại Khu nghỉ dưỡng Lăng Cô; của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/03/2025 17:34
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT, đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây lắp và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG
10/03/2025 10:36
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây lắp và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN INNOVATA
10/03/2025 10:30
Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải TBMT Dịch vụ cung cấp và lắp đặt màn hình Led tại hội trường tầng 5 – Nhà khách T26 của chủ đầu tư CỤC QUẢN TRỊ T.26 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/03/2025 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải 53 KHLCNT, trong đó có 100 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải 18 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 16 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 đã đăng tải 52 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 có quan hệ với 55 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC QUẢN TRỊ T.26 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Cha mẹ không phải là người tạo ra trẻ nhỏ, mà là người bảo hộ chúng. "
Maria Montessori
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.