Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thông tin, Thống kê như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 58 gói (với 58 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 67,24%, Xây lắp 1,72%, Tư vấn 1,72%, Phi tư vấn 29,31%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 183.146.910.894 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 178.899.592.417 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thông tin, Thống kê như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 67,24%, Xây lắp 1,72%, Tư vấn 1,72%, Phi tư vấn 29,31%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 183.146.910.894 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 178.899.592.417 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Thông tin, Thống kê như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 44 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 23 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 72 TBMT trong đó tự mời thầu 58 TBMT, có 14 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Thông tin, Thống kê đăng tải KHLCNT Tăng cường trang thiết bị của Cục Thông tin, Thống kê với 1 gói thầu.
29/08/2026 15:32
Cục Thông tin, Thống kê đăng tải TBMT Gia hạn bản quyền phần mềm và phần mềm quản trị các trang thiết bị an toàn, an ninh thông tin của Hệ thống thông tin quốc gia về khoa học, công nghệ và đổi mới sáng tạo (phục vụ cho hạ tầng Hệ thống) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 10:59
Cục Thông tin, Thống kê đăng tải TBMT Sách, tạp chí khoa học và công nghệ in trên giấy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 10:57
Cục Thông tin, Thống kê đăng tải KHLCNT Nghiên cứu đánh giá tỷ trọng đóng góp của khoa học, công nghệ, đổi mới sáng tạo và chuyển đổi số vào tăng trưởng GDP với 1 gói thầu.
18/08/2026 16:48
Cục Thông tin, Thống kê đăng tải KHLCNT Quản trị và vận hành hạ tầng số cho Hệ thống thông tin quốc gia về khoa học, công nghệ và đổi mới sáng tạo với 2 gói thầu.
12/08/2026 16:47
Cục Thông tin, Thống kê đăng tải KHLCNT Bổ sung và khai thác hiệu quả nguồn tin khoa học và công nghệ với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:34
Cục Thông tin, Thống kê công bố kết quả gói thầu TV3: Kiểm toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ QUỐC GIA
10/07/2026 15:31
Cục Thông tin, Thống kê công bố kết quả gói thầu Thu thập phiếu điều tra đổi mới sáng tạo trong doanh nghiệp năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN VRS VIỆT NAM
21/05/2026 15:29
Cục Thông tin, Thống kê công bố kết quả gói thầu Triển lãm Sách khoa học và công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI TRÍ MOOCHI
13/05/2026 09:37
Cục Thông tin, Thống kê đăng tải KHLCNT Bổ sung và khai thác hiệu quả nguồn tin khoa học và công nghệ với 1 gói thầu.
08/05/2026 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thông tin, Thống kê công bố kết quả gói thầu Cơ sở dữ liệu InCites.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THÔNG TIN VÀ CÔNG NGHỆ ITGROUP VIỆT NAM
10/04/2025 15:47
Cục Thông tin, Thống kê công bố kết quả gói thầu Cơ sở dữ liệu Sage Journal.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THÔNG TIN VÀ CÔNG NGHỆ ITGROUP VIỆT NAM
10/04/2025 15:47
Cục Thông tin, Thống kê công bố kết quả gói thầu Cơ sở dữ liệu IEEE Xplore (Gói ASPP).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THÔNG TIN VÀ CÔNG NGHỆ ITGROUP VIỆT NAM
10/04/2025 15:46
Cục Thông tin, Thống kê công bố kết quả gói thầu Cơ sở dữ liệu tạp chí và sách Springer.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THÔNG TIN VÀ CÔNG NGHỆ ITGROUP VIỆT NAM
10/04/2025 15:45
Cục Thông tin, Thống kê công bố kết quả gói thầu Cơ sở dữ liệu Proquest Central.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THÔNG TIN KHOA HỌC & CÔNG NGHỆ TRÍ VIỆT
10/04/2025 15:45
Cục Thông tin, Thống kê công bố kết quả gói thầu Thuê bao công cụ phần mềm EZProxy quản trị cấp phép người dùng truy cập từ xa tới các nguồn tin điện tử của Cục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÔNG TIN VÀ CÔNG NGHỆ SỐ
10/04/2025 15:43
Cục Thông tin, Thống kê công bố KQMT gói thầu Cơ sở dữ liệu Proquest Central với 1 nhà thầu tham gia.
02/04/2025 09:29
Cục Thông tin, Thống kê công bố KQMT gói thầu Cơ sở dữ liệu tạp chí và sách Springer với 1 nhà thầu tham gia.
02/04/2025 09:29
Cục Thông tin, Thống kê công bố KQMT gói thầu Cơ sở dữ liệu IEEE Xplore (Gói ASPP) với 1 nhà thầu tham gia.
02/04/2025 09:29
Cục Thông tin, Thống kê công bố KQMT gói thầu Cơ sở dữ liệu Sage Journal với 1 nhà thầu tham gia.
02/04/2025 09:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thông tin, Thống kê đăng tải KHLCNT Tăng cường trang thiết bị của Cục Thông tin, Thống kê với 1 gói thầu.
29/08/2026 15:32
Cục Thông tin, Thống kê đăng tải TBMT Gia hạn bản quyền phần mềm và phần mềm quản trị các trang thiết bị an toàn, an ninh thông tin của Hệ thống thông tin quốc gia về khoa học, công nghệ và đổi mới sáng tạo (phục vụ cho hạ tầng Hệ thống) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 10:59
Cục Thông tin, Thống kê đăng tải TBMT Sách, tạp chí khoa học và công nghệ in trên giấy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 10:57
Cục Thông tin, Thống kê đăng tải KHLCNT Nghiên cứu đánh giá tỷ trọng đóng góp của khoa học, công nghệ, đổi mới sáng tạo và chuyển đổi số vào tăng trưởng GDP với 1 gói thầu.
18/08/2026 16:48
Cục Thông tin, Thống kê đăng tải KHLCNT Quản trị và vận hành hạ tầng số cho Hệ thống thông tin quốc gia về khoa học, công nghệ và đổi mới sáng tạo với 2 gói thầu.
12/08/2026 16:47
Cục Thông tin, Thống kê đăng tải KHLCNT Bổ sung và khai thác hiệu quả nguồn tin khoa học và công nghệ với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:34
Cục Thông tin, Thống kê công bố kết quả gói thầu TV3: Kiểm toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ QUỐC GIA
10/07/2026 15:31
Cục Thông tin, Thống kê công bố kết quả gói thầu Thu thập phiếu điều tra đổi mới sáng tạo trong doanh nghiệp năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN VRS VIỆT NAM
21/05/2026 15:29
Cục Thông tin, Thống kê công bố kết quả gói thầu Triển lãm Sách khoa học và công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI TRÍ MOOCHI
13/05/2026 09:37
Cục Thông tin, Thống kê đăng tải KHLCNT Bổ sung và khai thác hiệu quả nguồn tin khoa học và công nghệ với 1 gói thầu.
08/05/2026 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thông tin, Thống kê đã đăng tải 35 KHLCNT, trong đó có 65 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thông tin, Thống kê đã đăng tải 58 TBMT trong 58 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 58 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thông tin, Thống kê đã đăng tải 54 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thông tin, Thống kê có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thông tin, Thống kê có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thông tin, Thống kê có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thật ra, tôi cũng không muốn lớn lên. Thế nhưng điều này không phải là điều tôi có thể kiểm soát được. "
Diệp Lạc Vô Tâm