Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 174 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 112 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 103 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 106 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 106 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,24%, Xây lắp 5,88%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,88%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.028.968.672 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.888.000.805 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,24%, Xây lắp 5,88%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,88%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.028.968.672 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.888.000.805 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,38%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 40 KHLCNT trong đó có 38 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô (Cơ quan Cục Thuế) của chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Ô tô và Cuộc sống
06/07/2022 07:47
Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy photocopy (Chi cục Thuế quận Hải Châu) của chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
22/06/2022 16:37
Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy phát điện (Chi cục Thuế quận Hải Châu) của chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ điện Trọng Ngĩa
22/06/2022 16:35
Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu năm 2022 tại Cục Thuế và các Chi cục Thuế trực thuộc Cục Thuế thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ HÀNH CHÍNH VĂN PHÒNG THĂNG LONG
08/06/2022 09:09
Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống camera giám sát Chi cục Thuế quận Hải Châu (không gắn với DA ĐTXD) của chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP viễn thông & giải pháp ALADIN
07/06/2022 10:39
Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy photocopy (Cơ quan Cục Thuế) của chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị Tin học Thanh Sơn
01/06/2022 07:43
Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa thang máy (Chi cục Thuế quận Hải Châu) của chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
31/05/2022 15:33
Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở Chi cục Thuế quận Hải Châu của chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Tư vấn XD & DV TM Hải Phát
31/05/2022 15:30
Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở Chi cục Thuế khu vực Thanh Khê - Liên Chiểu của chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
24/05/2022 16:53
Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở Chi cục Thuế khu vực Thanh Khê - Liên Chiểu của chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Tư vấn XD & DV TM Hải Phát
24/05/2022 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thuế thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô (Cơ quan Cục Thuế).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Ô tô và Cuộc sống
06/07/2022 07:47
Cục Thuế thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy photocopy (Chi cục Thuế quận Hải Châu).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM TH Nguyễn Đức Hào
22/06/2022 16:37
Cục Thuế thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy phát điện (Chi cục Thuế quận Hải Châu).
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ điện Trọng Ngĩa
22/06/2022 16:35
Cục Thuế thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu năm 2022 tại Cục Thuế và các Chi cục Thuế trực thuộc Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ HÀNH CHÍNH VĂN PHÒNG THĂNG LONG
08/06/2022 09:09
Cục Thuế thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Hệ thống camera giám sát Chi cục Thuế quận Hải Châu (không gắn với DA ĐTXD).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP viễn thông & giải pháp ALADIN
07/06/2022 10:39
Cục Thuế thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy photocopy (Cơ quan Cục Thuế).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị Tin học Thanh Sơn
01/06/2022 07:43
Cục Thuế thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thang máy (Chi cục Thuế quận Hải Châu).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP thang máy FUJIALPHA
31/05/2022 15:33
Cục Thuế thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở Chi cục Thuế quận Hải Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Tư vấn XD & DV TM Hải Phát
31/05/2022 15:30
Cục Thuế thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở Chi cục Thuế khu vực Thanh Khê - Liên Chiểu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cửa cuốn - cửa kéo Hoàng Đức Tâm
24/05/2022 16:53
Cục Thuế thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở Chi cục Thuế khu vực Thanh Khê - Liên Chiểu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Tư vấn XD & DV TM Hải Phát
24/05/2022 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô (Cơ quan Cục Thuế) của chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Ô tô và Cuộc sống
06/07/2022 07:47
Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy photocopy (Chi cục Thuế quận Hải Châu) của chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
22/06/2022 16:37
Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy phát điện (Chi cục Thuế quận Hải Châu) của chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ điện Trọng Ngĩa
22/06/2022 16:35
Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu năm 2022 tại Cục Thuế và các Chi cục Thuế trực thuộc Cục Thuế thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ HÀNH CHÍNH VĂN PHÒNG THĂNG LONG
08/06/2022 09:09
Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống camera giám sát Chi cục Thuế quận Hải Châu (không gắn với DA ĐTXD) của chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP viễn thông & giải pháp ALADIN
07/06/2022 10:39
Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy photocopy (Cơ quan Cục Thuế) của chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị Tin học Thanh Sơn
01/06/2022 07:43
Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa thang máy (Chi cục Thuế quận Hải Châu) của chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
31/05/2022 15:33
Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở Chi cục Thuế quận Hải Châu của chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Tư vấn XD & DV TM Hải Phát
31/05/2022 15:30
Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở Chi cục Thuế khu vực Thanh Khê - Liên Chiểu của chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
24/05/2022 16:53
Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở Chi cục Thuế khu vực Thanh Khê - Liên Chiểu của chủ đầu tư Cục Thuế thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Tư vấn XD & DV TM Hải Phát
24/05/2022 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 38 KHLCNT, trong đó có 174 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 17 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 112 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 112 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 103 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 46 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Đêm qua anh gửi một thiên thần đến bảo vệ em trong khi em ngủ, nhưng thiên thần ấy đã quay trở về. Em có biết vì sao không? Bởi vì một thiên thần đâu cần thiên thần khác bảo vệ. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.