Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 88 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 161 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 401 gói thầu, trong đó có 157 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 104 gói (với 118 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 151 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 71 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 282 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 279 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,76%, Xây lắp 9,32%, Tư vấn 1,69%, Phi tư vấn 40,68%, Hỗn hợp 2,54%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 162.641.838.569 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 161.159.153.103 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 88 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,76%, Xây lắp 9,32%, Tư vấn 1,69%, Phi tư vấn 40,68%, Hỗn hợp 2,54%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 162.641.838.569 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 161.159.153.103 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,91%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 161 KHLCNT trong đó có 156 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 98 TBMT trong đó tự mời thầu 96 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp ấm siêu tốc của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KAIYO VIỆT NAM
30/12/2024 16:10
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp ấm siêu tốc của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
25/12/2024 08:52
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LBM
19/12/2024 08:47
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang phục bảo vệ của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần thương mại và trang bị bảo hộ lao động BH Việt Nam
11/12/2024 17:32
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thuế khu vực Kỳ Anh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HM-HÀ TĨNH
10/12/2024 22:27
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thuế khu vực Kỳ Anh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
06/12/2024 16:04
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô 2 cầu của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Ô TÔ TRUNG ĐÔ
06/12/2024 15:44
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang phục bảo vệ của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
02/12/2024 15:56
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp in ấn Biên lai thu thuế, phí, lệ phí; Biên lai thu tiền thuế, phí, lệ phí không mệnh giá; Tờ khai thuế thu nhập cá nhân của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP IN HÀ TĨNH
26/11/2024 15:36
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm ô tô 1 cầu của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI Ô TÔ HOÀNG HÀ
26/11/2024 11:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp ấm siêu tốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KAIYO VIỆT NAM
30/12/2024 16:10
Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LBM
19/12/2024 08:47
Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang phục bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần thương mại và trang bị bảo hộ lao động BH Việt Nam
11/12/2024 17:32
Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thuế khu vực Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HM-HÀ TĨNH
10/12/2024 22:27
Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thuế khu vực Kỳ Anh với 1 gói thầu.
06/12/2024 16:04
Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô 2 cầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Ô TÔ TRUNG ĐÔ
06/12/2024 15:44
Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh công bố KQMT gói thầu Mua sắm xe ô tô 2 cầu với 1 nhà thầu tham gia.
30/11/2024 09:35
Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh công bố KQMT gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
30/11/2024 09:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp ấm siêu tốc của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KAIYO VIỆT NAM
30/12/2024 16:10
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp ấm siêu tốc của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
25/12/2024 08:52
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LBM
19/12/2024 08:47
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang phục bảo vệ của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần thương mại và trang bị bảo hộ lao động BH Việt Nam
11/12/2024 17:32
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thuế khu vực Kỳ Anh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HM-HÀ TĨNH
10/12/2024 22:27
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc Chi cục Thuế khu vực Kỳ Anh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
06/12/2024 16:04
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô 2 cầu của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Ô TÔ TRUNG ĐÔ
06/12/2024 15:44
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang phục bảo vệ của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
02/12/2024 15:56
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp in ấn Biên lai thu thuế, phí, lệ phí; Biên lai thu tiền thuế, phí, lệ phí không mệnh giá; Tờ khai thuế thu nhập cá nhân của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP IN HÀ TĨNH
26/11/2024 15:36
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm ô tô 1 cầu của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI Ô TÔ HOÀNG HÀ
26/11/2024 11:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 161 KHLCNT, trong đó có 401 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 118 TBMT trong 104 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 96 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 22 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 151 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 151 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 71 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 88 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 34 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ăn không ngồi rồi. "
Khuyết Danh