Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 92 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 223 gói thầu, trong đó có 91 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 60 gói (với 63 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 143 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 106 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 96 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 92 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 31,75%, Tư vấn 1,59%, Phi tư vấn 23,81%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 79.109.622.441 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 78.459.784.375 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang như sau:
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 31,75%, Tư vấn 1,59%, Phi tư vấn 23,81%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 79.109.622.441 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 78.459.784.375 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 87 KHLCNT trong đó có 84 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 46 TBMT trong đó tự mời thầu 46 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ ĐẠI VIỆT
02/01/2025 10:57
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Chi phí thẩm tra, phê duyệt quyết toán của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ QUỐC TẾ
02/01/2025 10:50
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TUỆ LÂM
20/12/2024 08:07
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng sửa chữa của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG HÀ
18/12/2024 16:38
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy phát điện của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY ĐỨC ANH
12/12/2024 10:58
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống Phòng cháy, chữa cháy của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRÍ VIỆT
11/12/2024 11:08
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Dự toán Sửa chữa tài sản (Chi khắc phục bão lũ) - Năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang với 2 gói thầu.
09/12/2024 10:53
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng sửa chữa của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 15:23
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN KHANG
04/12/2024 08:36
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THÁI AN TUYÊN QUANG
04/12/2024 08:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ ĐẠI VIỆT
02/01/2025 10:57
Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Chi phí thẩm tra, phê duyệt quyết toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ QUỐC TẾ
02/01/2025 10:50
Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TUỆ LÂM
20/12/2024 08:07
Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG HÀ
18/12/2024 16:38
Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng sửa chữa với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 16:03
Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy phát điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY ĐỨC ANH
12/12/2024 10:58
Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống Phòng cháy, chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRÍ VIỆT
11/12/2024 11:08
Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Dự toán Sửa chữa tài sản (Chi khắc phục bão lũ) - Năm 2024 với 2 gói thầu.
09/12/2024 10:53
Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng sửa chữa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 15:23
Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN KHANG
04/12/2024 08:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ ĐẠI VIỆT
02/01/2025 10:57
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Chi phí thẩm tra, phê duyệt quyết toán của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ QUỐC TẾ
02/01/2025 10:50
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TUỆ LÂM
20/12/2024 08:07
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng sửa chữa của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG HÀ
18/12/2024 16:38
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy phát điện của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY ĐỨC ANH
12/12/2024 10:58
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống Phòng cháy, chữa cháy của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRÍ VIỆT
11/12/2024 11:08
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Dự toán Sửa chữa tài sản (Chi khắc phục bão lũ) - Năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang với 2 gói thầu.
09/12/2024 10:53
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng sửa chữa của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 15:23
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN KHANG
04/12/2024 08:36
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THÁI AN TUYÊN QUANG
04/12/2024 08:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải 92 KHLCNT, trong đó có 223 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải 63 TBMT trong 60 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 46 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải 143 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 143 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 106 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang có quan hệ với 73 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tuyên Quang có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy nhìn con mèo khi nó bước vào phòng lần đầu tiên. Nó tìm kiếm và ngửi khắp nơi, không phút giây nào nó yên lặng, nó không tin tưởng điều gì cho tới khi nó đã kiểm tra và quen với mọi thứ. "
Jean Jacques Rousseau
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.