Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Trẻ em như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 51 gói (với 53 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,30%, Xây lắp 15,09%, Tư vấn 35,85%, Phi tư vấn 15,09%, Hỗn hợp 5,66%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.545.214.475 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.077.716.984 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Trẻ em như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,30%, Xây lắp 15,09%, Tư vấn 35,85%, Phi tư vấn 15,09%, Hỗn hợp 5,66%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.545.214.475 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.077.716.984 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Trẻ em như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 39 KHLCNT trong đó có 39 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng, sửa chữa Hệ thống phòng cháy, chữa cháy trụ sở 35 Trần Phú, Ba Đình, Hà Nội của chủ đầu tư Cục Trẻ em.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BCA - THĂNG LONG
28/10/2024 11:57
Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê hội trường, dịch vụ tổ chức lớp tập huấn cho trẻ em nòng cốt về kỹ năng tương tác an toàn, lành mạnh, sáng tạo trên môi trường mạng và một số vấn đề liên quan đến trẻ em tại TP Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang của chủ đầu tư Cục Trẻ em.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị tỉnh Tiền Giang
23/10/2024 10:02
Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng, sửa chữa Hệ thống phòng cháy, chữa cháy trụ sở 35 Trần Phú, Ba Đình, Hà Nội của chủ đầu tư Cục Trẻ em với 1 gói thầu.
21/10/2024 14:21
Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng, sửa chữa Hệ thống phòng cháy, chữa cháy trụ sở 35 Trần Phú, Ba Đình, Hà Nội của chủ đầu tư Cục Trẻ em với 1 gói thầu.
21/10/2024 14:19
Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải kết quả gói thầu Truyền thông về chăm sóc phát triển toàn diện trẻ em trên Tạp chí Lao động và Công đoàn năm 2024 của chủ đầu tư Cục Trẻ em.
- Nhà thầu trúng thầu: TẠP CHÍ LAO ĐỘNG VÀ CÔNG ĐOÀN
18/10/2024 14:14
Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải KHLCNT Truyền thông về chăm sóc phát triển toàn diện trẻ em trên Tạp chí Lao động và Công đoàn năm 2024 của chủ đầu tư Cục Trẻ em với 1 gói thầu.
15/10/2024 15:37
Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải KHLCNT Thuê hội trường, dịch vụ tổ chức tập huấn cho trẻ em nòng cốt về kỹ năng tương tác an toàn, lành mạnh, sáng tạo trên môi trường mạng và một số vấn đề liên quan đến trẻ em tại TP Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang của chủ đầu tư Cục Trẻ em với 1 gói thầu.
15/10/2024 11:32
Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng, sửa chữa Hệ thống phòng cháy, chữa cháy trụ sở 35 Trần Phú, Ba Đình, Hà Nội của chủ đầu tư Cục Trẻ em với 1 gói thầu.
15/10/2024 10:18
Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải kết quả gói thầu Truyền thông về chăm sóc phát triển toàn diện trẻ em trên Báo Văn hoá năm 2024 của chủ đầu tư Cục Trẻ em.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO VĂN HÓA
14/10/2024 16:54
Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải KHLCNT Truyền thông về chăm sóc phát triển toàn diện trẻ em trên Báo Văn hoá năm 2024 của chủ đầu tư Cục Trẻ em với 1 gói thầu.
09/10/2024 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Trẻ em công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng, sửa chữa Hệ thống phòng cháy, chữa cháy trụ sở 35 Trần Phú, Ba Đình, Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BCA - THĂNG LONG
28/10/2024 11:57
Cục Trẻ em công bố kết quả gói thầu Thuê hội trường, dịch vụ tổ chức lớp tập huấn cho trẻ em nòng cốt về kỹ năng tương tác an toàn, lành mạnh, sáng tạo trên môi trường mạng và một số vấn đề liên quan đến trẻ em tại TP Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị tỉnh Tiền Giang
23/10/2024 10:02
Cục Trẻ em đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng, sửa chữa Hệ thống phòng cháy, chữa cháy trụ sở 35 Trần Phú, Ba Đình, Hà Nội với 1 gói thầu.
21/10/2024 14:21
Cục Trẻ em đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng, sửa chữa Hệ thống phòng cháy, chữa cháy trụ sở 35 Trần Phú, Ba Đình, Hà Nội với 1 gói thầu.
21/10/2024 14:19
Cục Trẻ em công bố kết quả gói thầu Truyền thông về chăm sóc phát triển toàn diện trẻ em trên Tạp chí Lao động và Công đoàn năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: TẠP CHÍ LAO ĐỘNG VÀ CÔNG ĐOÀN
18/10/2024 14:14
Cục Trẻ em đăng tải KHLCNT Truyền thông về chăm sóc phát triển toàn diện trẻ em trên Tạp chí Lao động và Công đoàn năm 2024 với 1 gói thầu.
15/10/2024 15:37
Cục Trẻ em đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng, sửa chữa Hệ thống phòng cháy, chữa cháy trụ sở 35 Trần Phú, Ba Đình, Hà Nội với 1 gói thầu.
15/10/2024 10:18
Cục Trẻ em công bố kết quả gói thầu Truyền thông về chăm sóc phát triển toàn diện trẻ em trên Báo Văn hoá năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO VĂN HÓA
14/10/2024 16:54
Cục Trẻ em đăng tải KHLCNT Truyền thông về chăm sóc phát triển toàn diện trẻ em trên Báo Văn hoá năm 2024 với 1 gói thầu.
09/10/2024 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng, sửa chữa Hệ thống phòng cháy, chữa cháy trụ sở 35 Trần Phú, Ba Đình, Hà Nội của chủ đầu tư Cục Trẻ em.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BCA - THĂNG LONG
28/10/2024 11:57
Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê hội trường, dịch vụ tổ chức lớp tập huấn cho trẻ em nòng cốt về kỹ năng tương tác an toàn, lành mạnh, sáng tạo trên môi trường mạng và một số vấn đề liên quan đến trẻ em tại TP Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang của chủ đầu tư Cục Trẻ em.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị tỉnh Tiền Giang
23/10/2024 10:02
Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng, sửa chữa Hệ thống phòng cháy, chữa cháy trụ sở 35 Trần Phú, Ba Đình, Hà Nội của chủ đầu tư Cục Trẻ em với 1 gói thầu.
21/10/2024 14:21
Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng, sửa chữa Hệ thống phòng cháy, chữa cháy trụ sở 35 Trần Phú, Ba Đình, Hà Nội của chủ đầu tư Cục Trẻ em với 1 gói thầu.
21/10/2024 14:19
Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải kết quả gói thầu Truyền thông về chăm sóc phát triển toàn diện trẻ em trên Tạp chí Lao động và Công đoàn năm 2024 của chủ đầu tư Cục Trẻ em.
- Nhà thầu trúng thầu: TẠP CHÍ LAO ĐỘNG VÀ CÔNG ĐOÀN
18/10/2024 14:14
Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải KHLCNT Truyền thông về chăm sóc phát triển toàn diện trẻ em trên Tạp chí Lao động và Công đoàn năm 2024 của chủ đầu tư Cục Trẻ em với 1 gói thầu.
15/10/2024 15:37
Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải KHLCNT Thuê hội trường, dịch vụ tổ chức tập huấn cho trẻ em nòng cốt về kỹ năng tương tác an toàn, lành mạnh, sáng tạo trên môi trường mạng và một số vấn đề liên quan đến trẻ em tại TP Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang của chủ đầu tư Cục Trẻ em với 1 gói thầu.
15/10/2024 11:32
Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng, sửa chữa Hệ thống phòng cháy, chữa cháy trụ sở 35 Trần Phú, Ba Đình, Hà Nội của chủ đầu tư Cục Trẻ em với 1 gói thầu.
15/10/2024 10:18
Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải kết quả gói thầu Truyền thông về chăm sóc phát triển toàn diện trẻ em trên Báo Văn hoá năm 2024 của chủ đầu tư Cục Trẻ em.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO VĂN HÓA
14/10/2024 16:54
Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải KHLCNT Truyền thông về chăm sóc phát triển toàn diện trẻ em trên Báo Văn hoá năm 2024 của chủ đầu tư Cục Trẻ em với 1 gói thầu.
09/10/2024 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải 41 KHLCNT, trong đó có 33 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải 53 TBMT trong 51 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 42 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Trẻ em đã đăng tải 37 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Trẻ em có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Trẻ em có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Trẻ em có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cần cắt dứt thì cắt, tuyệt đối không lằng nhằng dây dưa, đây là sự tôn trọng cuối cùng mà những người yêu nhau dành cho nhau khi chia tay. "
Lâm Địch Nhi
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.