Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.778.719.273 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.222.126.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.778.719.273 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.222.126.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu In giấy chứng nhận kiểm dịch thực vật năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giấy vi tính Liên Sơn
10/07/2026 16:55
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đăng tải TBMT In giấy chứng nhận kiểm dịch thực vật năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/06/2026 17:45
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
29/05/2026 10:50
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á
29/05/2026 10:46
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đăng tải KHLCNT In giấy chứng nhận kiểm dịch thực vật năm 2026 với 3 gói thầu.
22/05/2026 14:12
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Truyền thông về IPHM và biện pháp sinh học của nhiệm vụ “Tăng cường năng lực để phát triển quản lý sức khoẻ cây trồng tổng hợp (IPHM) và Ứng dụng biện pháp sinh học phòng chống sinh vật gây hại cây trồng giai đoạn 2025-2030” năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nông nghiệp và Môi trường
22/05/2026 14:04
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đăng tải KHLCNT Truyền thông về IPHM và biện pháp sinh học của nhiệm vụ “Tăng cường năng lực để phát triển quản lý sức khoẻ cây trồng tổng hợp (IPHM) và Ứng dụng biện pháp sinh học phòng chống sinh vật gây hại cây trồng giai đoạn 2025-2030” năm 2026 với 1 gói thầu.
11/05/2026 09:59
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Thuê xe thực hiện nhiệm vụ kiểm tra “Hoạt động đánh giá chuyển đổi cơ cấu cây trồng trên đất lúa năm 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI LỮ HÀNH HOÀNG NHẬT MINH
20/01/2026 13:56
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Thuê xe thực hiện nhiệm vụ về “Tăng cường năng lực để phát triển quản lý sức khỏe cây trồng tổng hợp
(IPHM) và Ứng dụng biện pháp sinh học phòng chống gây hại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI LỮ HÀNH HOÀNG NHẬT MINH
20/01/2026 13:54
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Thuê xe thực hiện Nhiệm vụ lựa chọn, xây dựng vùng tham gia Đề án “Phát triển bền vững một triệu héc-ta chuyên canh lúa chất lượng cao vàphát thải thấp gắn với tăng trưởng xanh vùng Đồng bằng sông Cửu Long đến năm 2030” năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VẬN TẢI DU LỊCH TRÍ DỤC
20/01/2026 13:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Dịch vụ đóng gói, vận chuyển đồ đạc Văn phòng Cục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN VÀNG MOVING
26/09/2025 13:21
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp khối cơ quan Cục năm 2025 tại trụ sở số 2 Ngọc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VỆ SINH BÌNH AN
26/09/2025 13:18
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư kiểm tra chất lượng, dư lượng thuốc bảo vệ thực vật năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOÁ CHẤT - THIẾT BỊ PHÒNG THÍ NGHIỆM VÀ CÔNG NGHỆ, CÔNG TY TNHH NI VINA
19/08/2025 08:21
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đăng tải KHLCNT Dịch vụ đóng gói, vận chuyển đồ đạc Văn phòng Cục với 1 gói thầu.
26/06/2025 16:51
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp khối cơ quan Cục năm 2025 tại trụ sở số 2 Ngọc Hà với 1 gói thầu.
06/06/2025 13:46
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu In giấy chứng nhận kiểm dịch thực vật năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giấy vi tính Liên Sơn
06/06/2025 09:36
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố KQMT gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư kiểm tra chất lượng, dư lượng thuốc bảo vệ thực vật năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
29/05/2025 10:08
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đăng tải KHLCNT In giấy chứng nhận kiểm dịch thực vật năm 2025 với 1 gói thầu.
26/05/2025 15:06
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư kiểm tra chất lượng, dư lượng thuốc bảo vệ thực vật năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2025 19:04
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư kiểm tra chất lượng, dư lượng thuốc bảo vệ thực vật năm 2025 với 1 gói thầu.
15/05/2025 08:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu In giấy chứng nhận kiểm dịch thực vật năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giấy vi tính Liên Sơn
10/07/2026 16:55
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đăng tải TBMT In giấy chứng nhận kiểm dịch thực vật năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/06/2026 17:45
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
29/05/2026 10:50
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á
29/05/2026 10:46
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đăng tải KHLCNT In giấy chứng nhận kiểm dịch thực vật năm 2026 với 3 gói thầu.
22/05/2026 14:12
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Truyền thông về IPHM và biện pháp sinh học của nhiệm vụ “Tăng cường năng lực để phát triển quản lý sức khoẻ cây trồng tổng hợp (IPHM) và Ứng dụng biện pháp sinh học phòng chống sinh vật gây hại cây trồng giai đoạn 2025-2030” năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nông nghiệp và Môi trường
22/05/2026 14:04
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đăng tải KHLCNT Truyền thông về IPHM và biện pháp sinh học của nhiệm vụ “Tăng cường năng lực để phát triển quản lý sức khoẻ cây trồng tổng hợp (IPHM) và Ứng dụng biện pháp sinh học phòng chống sinh vật gây hại cây trồng giai đoạn 2025-2030” năm 2026 với 1 gói thầu.
11/05/2026 09:59
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Thuê xe thực hiện nhiệm vụ kiểm tra “Hoạt động đánh giá chuyển đổi cơ cấu cây trồng trên đất lúa năm 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI LỮ HÀNH HOÀNG NHẬT MINH
20/01/2026 13:56
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Thuê xe thực hiện nhiệm vụ về “Tăng cường năng lực để phát triển quản lý sức khỏe cây trồng tổng hợp
(IPHM) và Ứng dụng biện pháp sinh học phòng chống gây hại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI LỮ HÀNH HOÀNG NHẬT MINH
20/01/2026 13:54
Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Thuê xe thực hiện Nhiệm vụ lựa chọn, xây dựng vùng tham gia Đề án “Phát triển bền vững một triệu héc-ta chuyên canh lúa chất lượng cao vàphát thải thấp gắn với tăng trưởng xanh vùng Đồng bằng sông Cửu Long đến năm 2030” năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VẬN TẢI DU LỊCH TRÍ DỤC
20/01/2026 13:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tình bạn giống như một khu vườn, chỉ đẹp khi được tưới nước và chăm sóc bằng tình yêu thương và sự quan tâm của những lời cầu nguyện, những cái ôm, những giọt nước mắt và niềm vui, nhưng nó sẽ héo úa, khô cằn và chết nếu không được ngó ngàng đến. "
Stacy and Liz
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.