Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Viễn thông như sau:
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 191 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 268 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 418 gói thầu, trong đó có 266 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 190 gói (với 215 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 5 gói.
- Có 8 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 227 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 103 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 225 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 217 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,05%, Xây lắp 3,26%, Tư vấn 3,72%, Phi tư vấn 46,98%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.490.909.028.611 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.393.429.958.266 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Viễn thông như sau:
- Có quan hệ với 191 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,05%, Xây lắp 3,26%, Tư vấn 3,72%, Phi tư vấn 46,98%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.490.909.028.611 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.393.429.958.266 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Viễn thông như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 291 KHLCNT trong đó có 244 KHLCNT tự đăng tải, có 47 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 178 TBMT trong đó tự mời thầu 168 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 7 gói thầu, trong đó trúng 5 gói, trượt 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 94.15% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.72% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (1), Không xác định (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (1), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 2 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng 1 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 2 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 32 gói thầu với 16 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Viễn thông đăng tải TBMT Cung cấp, thay thế linh kiện vật tư tiêu hao và linh kiện hỏng của hệ thống điều hòa không khí tại Trung tâm dữ liệu theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 16:16
Cục Viễn thông công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng cho công chức Cục Viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ NGHỆ PHÚC ANH
17/08/2026 11:32
Cục Viễn thông đăng tải KHLCNT Sửa chữa hạ tầng kỹ thuật trung tâm dữ liệu và các hệ thống CNTT với 2 gói thầu.
07/08/2026 10:20
Cục Viễn thông công bố kết quả gói thầu Thay thế một số thiết bị, linh kiện hệ thống thang máy toà nhà Cục Viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TK ELEVATOR VIỆT NAM
31/07/2026 09:58
Cục Viễn thông công bố kết quả gói thầu Thay thế Bộ Matrix Swicher FDX-16 cho phòng họp 2 tầng 9 toà nhà Cục Viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MPK
31/07/2026 09:53
Cục Viễn thông công bố kết quả gói thầu Thay thế các bảng điều khiển EIB các tầng tòa nhà Cục Viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ ĐIỆN VÀ HỆ THỐNG TỰ ĐỘNG HOÁ
31/07/2026 09:42
Cục Viễn thông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ “Mua sắm thiết bị văn phòng cho công chức Cục Viễn thông” với 1 gói thầu.
29/07/2026 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Viễn thông công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện vật tư tiêu hao của hệ thống điều hòa không khí thuộc Trung tâm Dữ liệu tòa nhà Cục Viễn thông năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG THÀNH CÔNG
29/12/2025 14:02
Cục Viễn thông công bố kết quả gói thầu Kiểm định hệ thống thang máy; hệ thống lạnh điều hòa VRV; Hệ thống đỗ xe tự động; sàn nâng người (Goldola) tòa nhà Cục Viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định kỹ thuật an toàn khu vực I
13/06/2025 10:06
Cục Viễn thông công bố kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống máy phát điện tòa nhà Cục Viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VITEQ VIỆT NAM
15/05/2025 10:36
Cục Viễn thông công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất cho hệ thống Chiller để vận hành Trung tâm Dữ liệu tại tòa nhà Cục Viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NĂNG LƯỢNG XANH
28/04/2025 10:42
Cục Viễn thông công bố KQMT gói thầu Kiểm định hệ thống thang máy; hệ thống lạnh điều hòa VRV; Hệ thống đỗ xe tự động; sàn nâng người (Goldola) tòa nhà Cục Viễn thông với 1 nhà thầu tham gia.
23/04/2025 10:20
Cục Viễn thông công bố KQMT gói thầu Bảo trì hệ thống máy phát điện tòa nhà Cục Viễn thông với 1 nhà thầu tham gia.
15/04/2025 11:18
Cục Viễn thông đăng tải TBMT Kiểm định hệ thống thang máy; hệ thống lạnh điều hòa VRV; Hệ thống đỗ xe tự động; sàn nâng người (Goldola) tòa nhà Cục Viễn thông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2025 14:44
Cục Viễn thông đăng tải KHLCNT Mua hóa chất cho hệ thống Chiller để vận hành Trung tâm Dữ liệu tại tòa nhà Cục Viễn thông với 1 gói thầu.
11/04/2025 09:14
Cục Viễn thông đăng tải TBMT Bảo trì hệ thống máy phát điện tòa nhà Cục Viễn thông theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/04/2025 15:26
Cục Viễn thông công bố kết quả gói thầu Thuê đường truyền Internet kết nối đa hướng phục vụ Trung tâm Dữ liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HTC VIỄN THÔNG QUỐC TẾ
17/03/2025 17:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Viễn thông đăng tải TBMT Cung cấp, thay thế linh kiện vật tư tiêu hao và linh kiện hỏng của hệ thống điều hòa không khí tại Trung tâm dữ liệu theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 16:16
Cục Viễn thông công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng cho công chức Cục Viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ NGHỆ PHÚC ANH
17/08/2026 11:32
Cục Viễn thông đăng tải KHLCNT Sửa chữa hạ tầng kỹ thuật trung tâm dữ liệu và các hệ thống CNTT với 2 gói thầu.
07/08/2026 10:20
Cục Viễn thông công bố kết quả gói thầu Thay thế một số thiết bị, linh kiện hệ thống thang máy toà nhà Cục Viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TK ELEVATOR VIỆT NAM
31/07/2026 09:58
Cục Viễn thông công bố kết quả gói thầu Thay thế Bộ Matrix Swicher FDX-16 cho phòng họp 2 tầng 9 toà nhà Cục Viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MPK
31/07/2026 09:53
Cục Viễn thông công bố kết quả gói thầu Thay thế các bảng điều khiển EIB các tầng tòa nhà Cục Viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ ĐIỆN VÀ HỆ THỐNG TỰ ĐỘNG HOÁ
31/07/2026 09:42
Cục Viễn thông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ “Mua sắm thiết bị văn phòng cho công chức Cục Viễn thông” với 1 gói thầu.
29/07/2026 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Viễn thông đã đăng tải 268 KHLCNT, trong đó có 418 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Viễn thông đã đăng tải 5 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Viễn thông đã đăng tải 215 TBMT trong 190 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 168 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 47 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Viễn thông đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Viễn thông đã đăng tải 227 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 227 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 103 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Viễn thông có quan hệ với 191 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Viễn thông có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Viễn thông có quan hệ với 7 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta hãy đọc và hãy nhảy múa – hai niềm vui không bao giờ làm hại thế giới này. "
Voltaire
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".