Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 210 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 123 gói thầu, trong đó có 43 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 124 gói (với 148 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 8 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 159 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,95%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,70%, Phi tư vấn 26,35%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 661.941.121.775 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 567.233.777.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An như sau:
- Có quan hệ với 210 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,95%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,70%, Phi tư vấn 26,35%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 661.941.121.775 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 567.233.777.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 56 KHLCNT trong đó có 28 KHLCNT tự đăng tải, có 28 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 176 TBMT trong đó tự mời thầu 134 TBMT, có 42 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ THỂ
04/09/2026 17:48
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Photo, in, đóng quyển tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP AN PHÚC HƯNG
03/09/2026 17:37
Cục Y tế, Bộ Công An đăng tải KHLCNT “Sản phẩm truyền thông và vật tư, trang thiết bị phục vụ công tác bảo vệ môi trường, ứng phó với biến đổi khí hậu” (Nguồn kinh phí sự nghiệp bảo vệ môi trường năm 2026) với 2 gói thầu.
03/09/2026 14:12
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đo, lấy mẫu, phân tích các thông số môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG THỊNH TRƯỜNG PHÁT
28/08/2026 15:19
Cục Y tế, Bộ Công An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thiết bị y tế, phương tiện vận chuyển người bệnh thuộc nguồn Kinh phí Bảo hiểm y tế kết dư của Bộ Công an, thực hiện tại Cục Y tế với 9 gói thầu.
27/08/2026 14:25
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Hệ thống lọc nước trực tiếp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ TEKCOM
22/08/2026 10:40
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Máy đo chiều cao và cân nặng tự động, huyết áp kế tự động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI MINH TÚ
12/08/2026 14:24
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thiết bị phòng, chống dịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ARMEPHACO
11/08/2026 09:01
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cơ số hóa chất, vật tư, dụng cụ y tế phòng, chống lụt bão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM THIÊN TÂM
11/08/2026 09:01
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Thuốc biệt dược gốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
11/08/2026 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Thiết bị bản quản kho thuốc, hóa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TKN
27/12/2025 23:06
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thiết bị điện gia dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ và dịch vụ y tế TECNIC
29/11/2025 08:08
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp thiết bị gia công inox tại phòng bếp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH LÂM
25/11/2025 17:23
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Sản phẩm tuyên truyền về bảo vệ môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Đầu Tư và Phát Triển Tuệ Tâm
03/07/2025 15:46
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Băng rôn, khẩu hiệu, pano, áp phích tại TP. Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG DU LỊCH MÔI TRƯỜNG
03/07/2025 09:48
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Tổ chức sự kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ SỰ KIỆN HK
27/06/2025 17:49
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Các túi cấp cứu y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IDICS
06/05/2025 09:27
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư, thiết bị văn phòng phục vụ công tác năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Vạn Hoa
06/05/2025 09:03
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HDN, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI MINH TÚ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG NGUYỄN
28/04/2025 19:16
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Hệ thống xử lý chất thải y tế dạng lỏng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CODESCO VIỆT NAM
28/04/2025 18:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ THỂ
04/09/2026 17:48
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Photo, in, đóng quyển tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP AN PHÚC HƯNG
03/09/2026 17:37
Cục Y tế, Bộ Công An đăng tải KHLCNT “Sản phẩm truyền thông và vật tư, trang thiết bị phục vụ công tác bảo vệ môi trường, ứng phó với biến đổi khí hậu” (Nguồn kinh phí sự nghiệp bảo vệ môi trường năm 2026) với 2 gói thầu.
03/09/2026 14:12
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đo, lấy mẫu, phân tích các thông số môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG THỊNH TRƯỜNG PHÁT
28/08/2026 15:19
Cục Y tế, Bộ Công An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thiết bị y tế, phương tiện vận chuyển người bệnh thuộc nguồn Kinh phí Bảo hiểm y tế kết dư của Bộ Công an, thực hiện tại Cục Y tế với 9 gói thầu.
27/08/2026 14:25
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Hệ thống lọc nước trực tiếp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ TEKCOM
22/08/2026 10:40
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Máy đo chiều cao và cân nặng tự động, huyết áp kế tự động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI MINH TÚ
12/08/2026 14:24
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thiết bị phòng, chống dịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ARMEPHACO
11/08/2026 09:01
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cơ số hóa chất, vật tư, dụng cụ y tế phòng, chống lụt bão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM THIÊN TÂM
11/08/2026 09:01
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Thuốc biệt dược gốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
11/08/2026 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải 53 KHLCNT, trong đó có 123 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải 148 TBMT trong 124 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 134 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải 159 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 159 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An có quan hệ với 210 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Chân lý vĩ đại nhất là chân lý bình thường. "
Lev Tolstoy (Nga)
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.