Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 233 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 56 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 149 gói thầu, trong đó có 51 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 160 gói (với 176 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 40 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 227 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 73 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,72 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 74,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,27%, Phi tư vấn 23,30%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 800.582.931.931 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 688.058.351.013 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An như sau:
- Có quan hệ với 233 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,72 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 74,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,27%, Phi tư vấn 23,30%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 800.582.931.931 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 688.058.351.013 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Văn phòng phẩm của chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ THỂ
04/09/2026 17:48
Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Photo, in, đóng quyển tài liệu của chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP AN PHÚC HƯNG
03/09/2026 17:37
Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải KHLCNT “Sản phẩm truyền thông và vật tư, trang thiết bị phục vụ công tác bảo vệ môi trường, ứng phó với biến đổi khí hậu” (Nguồn kinh phí sự nghiệp bảo vệ môi trường năm 2026) của chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An với 2 gói thầu.
03/09/2026 14:12
Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đo, lấy mẫu, phân tích các thông số môi trường của chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG THỊNH TRƯỜNG PHÁT
28/08/2026 15:19
Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thiết bị y tế, phương tiện vận chuyển người bệnh thuộc nguồn Kinh phí Bảo hiểm y tế kết dư của Bộ Công an, thực hiện tại Cục Y tế của chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An với 9 gói thầu.
27/08/2026 14:25
Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Hệ thống lọc nước trực tiếp của chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ TEKCOM
22/08/2026 10:40
Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Máy đo chiều cao và cân nặng tự động, huyết áp kế tự động của chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI MINH TÚ
12/08/2026 14:24
Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thiết bị phòng, chống dịch của chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ARMEPHACO
11/08/2026 09:01
Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cơ số hóa chất, vật tư, dụng cụ y tế phòng, chống lụt bão của chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM THIÊN TÂM
11/08/2026 09:01
Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Thuốc biệt dược gốc của chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
11/08/2026 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Thiết bị bản quản kho thuốc, hóa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TKN
27/12/2025 23:06
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thiết bị điện gia dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ và dịch vụ y tế TECNIC
29/11/2025 08:08
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp thiết bị gia công inox tại phòng bếp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH LÂM
25/11/2025 17:23
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Sản phẩm tuyên truyền về bảo vệ môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Đầu Tư và Phát Triển Tuệ Tâm
03/07/2025 15:46
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Băng rôn, khẩu hiệu, pano, áp phích tại TP. Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG DU LỊCH MÔI TRƯỜNG
03/07/2025 09:48
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Tổ chức sự kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ SỰ KIỆN HK
27/06/2025 17:49
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Các túi cấp cứu y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IDICS
06/05/2025 09:27
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư, thiết bị văn phòng phục vụ công tác năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Vạn Hoa
06/05/2025 09:03
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HDN, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI MINH TÚ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG NGUYỄN
28/04/2025 19:16
Cục Y tế, Bộ Công An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Hệ thống xử lý chất thải y tế dạng lỏng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CODESCO VIỆT NAM
28/04/2025 18:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Văn phòng phẩm của chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ THỂ
04/09/2026 17:48
Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Photo, in, đóng quyển tài liệu của chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP AN PHÚC HƯNG
03/09/2026 17:37
Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải KHLCNT “Sản phẩm truyền thông và vật tư, trang thiết bị phục vụ công tác bảo vệ môi trường, ứng phó với biến đổi khí hậu” (Nguồn kinh phí sự nghiệp bảo vệ môi trường năm 2026) của chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An với 2 gói thầu.
03/09/2026 14:12
Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đo, lấy mẫu, phân tích các thông số môi trường của chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG THỊNH TRƯỜNG PHÁT
28/08/2026 15:19
Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thiết bị y tế, phương tiện vận chuyển người bệnh thuộc nguồn Kinh phí Bảo hiểm y tế kết dư của Bộ Công an, thực hiện tại Cục Y tế của chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An với 9 gói thầu.
27/08/2026 14:25
Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Hệ thống lọc nước trực tiếp của chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ TEKCOM
22/08/2026 10:40
Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Máy đo chiều cao và cân nặng tự động, huyết áp kế tự động của chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI MINH TÚ
12/08/2026 14:24
Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thiết bị phòng, chống dịch của chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ARMEPHACO
11/08/2026 09:01
Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cơ số hóa chất, vật tư, dụng cụ y tế phòng, chống lụt bão của chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM THIÊN TÂM
11/08/2026 09:01
Bên mời thầu Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Thuốc biệt dược gốc của chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
11/08/2026 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An đã đăng tải 40 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An là chủ đầu tư của 56 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 28 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 28 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An là chủ đầu tư của 176 TBMT, trong đó tự mời thầu 134 TBMT, đơn vị khác mời thầu 42 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An là chủ đầu tư của 227 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Y tế, Bộ Công An là chủ đầu tư có quan hệ với 233 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sắc đẹp là một món quà hướng ngoại hiếm khi bị ai ghét, chỉ trừ những người không nhận được nó. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026