Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 77 gói (với 80 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 1,25%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.852.755.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.580.355.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 1,25%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.852.755.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.580.355.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,71%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 33 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 39 TBMT trong đó tự mời thầu 39 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Truyền thông công tác phòng chống dịch năm 2024 của Cục Y tế dự phòng của chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ với 1 gói thầu.
15/11/2024 10:47
Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm hệ thống âm thanh phòng họp của Cục Y tế dự phòng sử dụng nguồn ngân sách nhà nước năm 2021 của Cục Y tế dự phòng của chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ với 1 gói thầu.
27/11/2021 16:27
Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ in ấn tài liệu về tiêm chủng và an toàn sinh học của chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ với 1 gói thầu.
11/11/2021 16:42
Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu cung cấp dịch vụ sản xuất Cúp biểu trưng để trao tặng cho tập thể, cá nhân được tặng giải thưởng Đặng Văn Ngữ của chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Con Đường Tốt Nhất
11/11/2021 16:27
Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu và nhà thầu được chỉ định thầu gói thầu cung cấp dịch vụ sản xuất Cúp biểu trưng để trao tặng cho tập thể, cá nhân được tặng giải thưởng Đặng Văn Ngữ của chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ với 1 gói thầu.
11/11/2021 16:08
Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải TBMT Truyền thông hưởng ứng tuần lễ Dinh dưỡng và phát triển trên kênh VOV1 và Truyền hình Quốc hội của chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/10/2021 08:59
Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu truyền thông thực hiện hoạt động về dinh dưỡng cộng đồng sử dụng nguồn ngân sách nhà nước năm 2021 kinh phí không thường xuyên loại 130 - khoản 131 của Cục Y tế dự phòng của chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ với 1 gói thầu.
05/10/2021 10:33
Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xây dựng và tổ chức 03 cuộc họp chuyên đề nhằm hoàn thiện nội dung dự thảo Chiến lược quốc gia về dinh dưỡng giai đoạn 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2040 của chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ với 1 gói thầu.
04/03/2021 09:52
Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải TBMT gói thầu nâng cấp hệ thống âm thanh phòng họp của Cục Y tế dự phòng của chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/12/2020 22:37
Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu nâng cấp hệ thống âm thanh phòng họp của Cục Y tế dự phòng của chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ với 1 gói thầu.
22/12/2020 21:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đăng tải KHLCNT Gói thầu Truyền thông công tác phòng chống dịch năm 2024 của Cục Y tế dự phòng với 1 gói thầu.
15/11/2024 10:47
CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm hệ thống âm thanh phòng họp của Cục Y tế dự phòng sử dụng nguồn ngân sách nhà nước năm 2021 của Cục Y tế dự phòng với 1 gói thầu.
27/11/2021 16:27
CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ in ấn tài liệu về tiêm chủng và an toàn sinh học với 1 gói thầu.
11/11/2021 16:42
CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ công bố kết quả gói thầu gói thầu cung cấp dịch vụ sản xuất Cúp biểu trưng để trao tặng cho tập thể, cá nhân được tặng giải thưởng Đặng Văn Ngữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Con Đường Tốt Nhất
11/11/2021 16:27
CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ công bố KQMT gói thầu Truyền thông hưởng ứng tuần lễ Dinh dưỡng và phát triển trên kênh VOV1 và Truyền hình Quốc hội với 2 nhà thầu tham gia.
15/10/2021 09:01
CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đăng tải TBMT Truyền thông hưởng ứng tuần lễ Dinh dưỡng và phát triển trên kênh VOV1 và Truyền hình Quốc hội theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/10/2021 08:59
CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xây dựng và tổ chức 03 cuộc họp chuyên đề nhằm hoàn thiện nội dung dự thảo Chiến lược quốc gia về dinh dưỡng giai đoạn 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2040 với 1 gói thầu.
04/03/2021 09:52
CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ công bố KQMT gói thầu gói thầu nâng cấp hệ thống âm thanh phòng họp của Cục Y tế dự phòng với 2 nhà thầu tham gia.
29/12/2020 22:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Truyền thông công tác phòng chống dịch năm 2024 của Cục Y tế dự phòng của chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ với 1 gói thầu.
15/11/2024 10:47
Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm hệ thống âm thanh phòng họp của Cục Y tế dự phòng sử dụng nguồn ngân sách nhà nước năm 2021 của Cục Y tế dự phòng của chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ với 1 gói thầu.
27/11/2021 16:27
Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ in ấn tài liệu về tiêm chủng và an toàn sinh học của chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ với 1 gói thầu.
11/11/2021 16:42
Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu cung cấp dịch vụ sản xuất Cúp biểu trưng để trao tặng cho tập thể, cá nhân được tặng giải thưởng Đặng Văn Ngữ của chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Con Đường Tốt Nhất
11/11/2021 16:27
Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu và nhà thầu được chỉ định thầu gói thầu cung cấp dịch vụ sản xuất Cúp biểu trưng để trao tặng cho tập thể, cá nhân được tặng giải thưởng Đặng Văn Ngữ của chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ với 1 gói thầu.
11/11/2021 16:08
Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải TBMT Truyền thông hưởng ứng tuần lễ Dinh dưỡng và phát triển trên kênh VOV1 và Truyền hình Quốc hội của chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/10/2021 08:59
Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu truyền thông thực hiện hoạt động về dinh dưỡng cộng đồng sử dụng nguồn ngân sách nhà nước năm 2021 kinh phí không thường xuyên loại 130 - khoản 131 của Cục Y tế dự phòng của chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ với 1 gói thầu.
05/10/2021 10:33
Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xây dựng và tổ chức 03 cuộc họp chuyên đề nhằm hoàn thiện nội dung dự thảo Chiến lược quốc gia về dinh dưỡng giai đoạn 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2040 của chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ với 1 gói thầu.
04/03/2021 09:52
Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải TBMT gói thầu nâng cấp hệ thống âm thanh phòng họp của Cục Y tế dự phòng của chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/12/2020 22:37
Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu nâng cấp hệ thống âm thanh phòng họp của Cục Y tế dự phòng của chủ đầu tư CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ với 1 gói thầu.
22/12/2020 21:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 58 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải 80 TBMT trong 77 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 39 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 41 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC Y TẾ DỰ PHÒNG, BỘ Y TẾ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thiên nhiên mới xảo quyệt làm sao khi giấu đi từng nếp nhăn của sự già cỗi không tưởng nổi sau những đóa hồng và vi-ô-lét và sương sớm! "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.