Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.894.485.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.887.100.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.894.485.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.887.100.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ cung cấp cơ sở vật chất, dịch vụ sự kiện phục vụ chương trình ngày hội tư vấn hướng nghiệp, giáo dục nghề nghiệp và giới thiệu việc làm cho thanh niên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG THƯƠNG MẠI SAO VÀNG
10/12/2025 11:18
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ cung cấp âm thanh, ánh sáng, cơ sở vật chất, dịch vụ sự kiện phục vụ " Chung kết và trao giải bước nhảy đam mê mùa 4 năm 2025".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI TRÍ VHUNTER
17/11/2025 10:04
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng đăng tải KHLCNT Dịch vụ cung cấp âm thanh, ánh sáng, cơ sở vật chất, dịch vụ sự kiện phục vụ " Chung kết và trao giải bước nhảy đam mê mùa 4 năm 2025" với 1 gói thầu.
14/11/2025 16:16
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh Cung văn hoá - Thể thao thanh niên Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ NHƯ Ý
02/10/2025 09:46
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ an ninh Cung Văn hoá - Thể thao thanh niên Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ AN NINH CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
02/10/2025 09:40
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ an ninh Cung Văn hoá - Thể thao thanh niên Hải Phòng với 1 gói thầu.
30/09/2025 15:26
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vệ sinh Cung văn hoá - Thể thao thanh niên Hải Phòng với 1 gói thầu.
30/09/2025 11:33
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa tầng 2 nhà vệ sinh Cung văn hoá thể thao thanh niên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI GIANG LAM
29/09/2025 17:12
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng đăng tải KHLCNT Sửa chữa tầng 2 nhà vệ sinh Cung văn hoá thể thao thanh niên với 1 gói thầu.
23/09/2025 14:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ Quý 3 năm 2025 Cung VHTT Thanh niên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ AN NINH CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
02/07/2025 17:01
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh Cung VHTT Thanh niên HP Quý 3 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP Á CHÂU
02/07/2025 16:58
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh Cung VHTT Thanh niên HP Quý 3 năm 2025 với 1 gói thầu.
30/06/2025 16:58
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ Quý 3 năm 2025 Cung VHTT Thanh niên với 1 gói thầu.
30/06/2025 16:53
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Thuê cơ sở vật chất phục vụ chương trình nghệ thuật kỷ niệm 50 năm thành lập Cung và chung kết tiếng hát Phượng Hồng lần 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ÂM NHẠC VIỆT THÀNH
29/04/2025 15:29
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng đăng tải KHLCNT Thuê cơ sở vật chất phục vụ chương trình nghệ thuật kỷ niệm 50 năm thành lập Cung và chung kết tiếng hát Phượng Hồng lần 2 với 1 gói thầu.
29/04/2025 15:24
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Thuê âm thanh, ánh sáng, micrô phục vụ chương trình nghệ thuật kỷ niệm 50 năm thành lập Cung và chung kết tiếng hát Phượng Hồng lần 2.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐINH THỊ LÝ
28/04/2025 08:43
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng đăng tải KHLCNT Thuê âm thanh, ánh sáng, micrô phục vụ chương trình nghệ thuật kỷ niệm 50 năm thành lập Cung và chung kết tiếng hát Phượng Hồng lần 2 với 1 gói thầu.
26/04/2025 16:44
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 18
26/04/2025 10:31
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN RUBIK
26/04/2025 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ cung cấp cơ sở vật chất, dịch vụ sự kiện phục vụ chương trình ngày hội tư vấn hướng nghiệp, giáo dục nghề nghiệp và giới thiệu việc làm cho thanh niên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG THƯƠNG MẠI SAO VÀNG
10/12/2025 11:18
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ cung cấp âm thanh, ánh sáng, cơ sở vật chất, dịch vụ sự kiện phục vụ " Chung kết và trao giải bước nhảy đam mê mùa 4 năm 2025".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI TRÍ VHUNTER
17/11/2025 10:04
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng đăng tải KHLCNT Dịch vụ cung cấp âm thanh, ánh sáng, cơ sở vật chất, dịch vụ sự kiện phục vụ " Chung kết và trao giải bước nhảy đam mê mùa 4 năm 2025" với 1 gói thầu.
14/11/2025 16:16
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh Cung văn hoá - Thể thao thanh niên Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ NHƯ Ý
02/10/2025 09:46
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ an ninh Cung Văn hoá - Thể thao thanh niên Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ AN NINH CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
02/10/2025 09:40
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ an ninh Cung Văn hoá - Thể thao thanh niên Hải Phòng với 1 gói thầu.
30/09/2025 15:26
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vệ sinh Cung văn hoá - Thể thao thanh niên Hải Phòng với 1 gói thầu.
30/09/2025 11:33
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa tầng 2 nhà vệ sinh Cung văn hoá thể thao thanh niên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI GIANG LAM
29/09/2025 17:12
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng đăng tải KHLCNT Sửa chữa tầng 2 nhà vệ sinh Cung văn hoá thể thao thanh niên với 1 gói thầu.
23/09/2025 14:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 31 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng đã đăng tải 27 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Quên đối thủ cạnh tranh đi, hãy tập trung vào khách hàng. "
Jack Ma
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.