Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:22 15/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Cung Văn Hóa thể thao Thanh Niên Hải Phòng khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 (Bão Yagi)
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố năm 2024 và các năm tiếp theo
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 24/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500018559_2501150816
Ngày phê duyệt
15/01/2025 08:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:20 15/01/2025
đến
16:00 24/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 24/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/01/2025 (24/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VPN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 21 phố Vĩnh Tiến - Phường Vĩnh Niệm - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG MẠNH TƯỜNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 2A/739 Nguyễn Văn Linh - Phường Vĩnh Niệm - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH HƯỚNG Tư vấn lập E-HSMT Tổ 7 thôn Vân Tra ( tại nhà Ông Trần Văn Hương ) - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10/74/97 phố Đoàn Kết - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH HƯỚNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 7 thôn Vân Tra ( tại nhà Ông Trần Văn Hương ) - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10/74/97 phố Đoàn Kết - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn ≥23Kw
1
2
Ô tô tải tự đổ ≥ 5T
1
3
Máy khoan ≥ 0,62 Kw
1
4
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7 kW
1
5
Máy trộn bê tông ≥ 250,0 lít
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công, lắp dựng barie thép hộp mạ kẽm (sơn chống rỉ hoàn thiện)
651.49
kg
2
*/ BIỂN HIỆU:
3
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
1.685
m3
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
0.162
m3
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.686
m3
6
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
0.837
m3
7
Gia công hệ khung dàn
0.416
tấn
8
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.416
tấn
9
Bọc bạt in pano quảng cáo
15.66
m2
10
Đèn LED pha 500W
6
bộ
11
Lắp đặt dây cáp điện CV 1x1,5mm2
80
m
12
Lắp đặt ống gen D20
40
m
13
*/ SÂN, ĐƯỜNG:
14
Phá dỡ nền gạch
685.58
m2
15
Đắp cát đen bù trũng
34.28
m3
16
Thi công lớp móng cát vàng gia cố xi măng, trạm trộn 50m3/h, tỷ lệ xi măng 8%
0.343
100m3
17
Lát gạch sân bằng gạch block tự chèn lục giác, vữa XM mác 75, PCB40
649.21
m2
18
Lát gạch vỉa hè bằng gạch con sâu, vữa XM mác 75, PCB40
36.37
m2
19
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=100 kg
22
cấu kiện
20
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng
0.043
100m2
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
0.662
m3
22
Bó vỉa hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn, bó vỉa thẳng 25x26x100cm, vữa XM mác 75, PCB40
21.34
m
23
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
22
1 cấu kiện
24
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay
20.973
m3
25
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp II
13.982
m3
26
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.14
100m3
27
Nilong chống mất nước
139.82
m2
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 250, PCB40
20.973
m3
29
Đánh mặt bằng máy xoa
139.82
m2
30
Đào bóc nền đường (Đào máy tính 95% KL)
1.135
100m3
31
Đào xúc nền thủ công (Đào thủ công tính 5% KL)
5.972
m3
32
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1 lớp dưới
0.747
100m3
33
Thi công mặt đường láng nhũ tương 1 lớp, tiêu chuẩn nhựa 1,0 kg/m2
7.465
100m2
34
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6 cm
7.465
100m2
35
Gờ cao su giảm tốc 1000x350x40mm
19.3
m
36
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
176.381
m3
37
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
176.381
m3
38
Vận chuyển phế thải tiếp 5000m bằng ô tô - 5,0T
176.381
m3
39
*/ CỘT ĐIỆN:
40
Tháo dỡ cột điện cũ hỏng
4
công
41
Lắp dựng cột thép bát giác côn rời cần, mạ kẽm nhúng nóng D78-3mm, L=6m
4
cột
42
Lắp cần đèn mạ kẽm nhúng nóng
4
cần đèn
43
Lắp đặt dây cáp lên đèn CU/PVC/PVC 3x1,5mm2
72
m
44
Bóng đèn LED 80W
4
bộ
45
Lắp chóa đèn, đèn cao áp ở độ cao <=12m
4
bộ
46
Lắp đặt ống gen D20
4
m
47
NHÀ THI ĐẤU
48
*/ DÀN GIÁO:
49
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
10.882
100m2
50
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, mỗi 1,2m tăng thêm
104.931
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cung văn hóa - thể thao thanh niên Hải Phòng như sau:

  • Có quan hệ với 22 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.894.485.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.887.100.600 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây