Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 399 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 329 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 546 gói thầu, trong đó có 318 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 333 gói (với 351 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 14 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 248 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 288 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 201 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,51%, Xây lắp 5,13%, Tư vấn 4,56%, Phi tư vấn 18,52%, Hỗn hợp 0,28%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 443.133.694.320 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 419.736.121.377 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 399 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,51%, Xây lắp 5,13%, Tư vấn 4,56%, Phi tư vấn 18,52%, Hỗn hợp 0,28%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 443.133.694.320 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 419.736.121.377 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 495 KHLCNT trong đó có 285 KHLCNT tự đăng tải, có 210 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 436 TBMT trong đó tự mời thầu 323 TBMT, có 113 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 44 gói thầu, trong đó trúng 44 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 87.97% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.01% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (9), Đà Nẵng (7), Đồng Nai (6), Đắk Lắk (4), Lâm Đồng (3), Gia Lai (2), Khánh Hòa (2), Quảng Trị (2), Tây Ninh (1), Nghệ An (1), Quảng Ngãi (1), Hải Phòng (1), Hà Nội (1), Hà Tĩnh (1), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Dương (3), Đồng Nai (2), Quảng Nam (2), TP.Hồ Chí Minh (2), Đà Nẵng (1), Đắk Lắk (1), Gia Lai (1), Khánh Hòa (1), Nghệ An (1), Hà Nội (1), Phú Yên (1), Bình Phước (1), Hà Tĩnh (1), Không xác định (26)
- Có quan hệ với 11 bên mời thầu
- Có quan hệ với 34 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 4 gói thầu với 7 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên vật liệu hóa chất thực hiện đề tài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VÀ SINH HỌC ỨNG DỤNG VIỆT NAM
28/08/2026 17:11
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị Công nghệ Thông tin năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 10:47
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải TBMT Mua 2 hệ thống âm thanh hội nghị, hội họp trong phòng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 10:23
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tiêu hoa đa khoa 2026 tại Phòng khám chuyên khoa Răng Hàm Mặt với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:53
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát đo vẽ hiện trạng kiến trúc công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Lộc Phúc
24/08/2026 09:33
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Trang thiết bị phục vụ giảng dạy đợt 1 năm 2025 của Trường Dược thuộc Đại học Y Dược Thành phố Hồ Chí Minh với 2 gói thầu.
22/08/2026 15:14
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm máy lạnh lắp đặt cho các giảng đường của Khoa Y Học Cổ Truyền - Nguồn chi hoạt động thường xuyên của Khoa Y Học Cổ Truyền với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:25
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Cung cấp hóa chất vật tư thực hiện đề tài: “Kiểu hình và kiểu gen kháng của Enterococcus faecalis, Enterococcus faecium phân lập được tại Bệnh viện Đại học Y Dược Thành phố Hồ Chí Minh” do TS. Huỳnh Minh Tuấn làm chủ nhiệm đề tài với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:50
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm ghế điều trị nha khoa phục vụ công tác của Phòng khám chuyên khoa Răng Hàm Mặt.
19/08/2026 16:22
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm các bộ tay khoan nha khoa phục vụ công tác của Phòng khám chuyên khoa Răng Hàm Mặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ANH VÀ EM
19/08/2026 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô chuyên dùng của Đại học Y Dược Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA AN SƯƠNG
14/07/2026 14:23
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt hệ thống báo cháy tại Ký túc xá cơ sở số 197 Nguyễn Thái Học, phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN KIM MỸ PHÚC
30/06/2026 16:47
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Đại học Y Dược Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA AN SƯƠNG
08/06/2026 09:54
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu tiêu hao implant loại 2 năm 2025 cho Phòng khám CK Răng – Hàm – Mặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ NHA KHOA
31/12/2025 16:43
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Cung cấp màn hình LED cho Đại giảng đường khoa Dược thuộc Đại học Y Dược Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ KIM LONG
26/12/2025 11:07
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy quét phim quanh chóp cho Phòng khám chuyên khoa Răng - Hàm - Mặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y NHA KHOA VIỆT ĐĂNG
30/10/2025 15:50
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói Hóa chất và vật tư Nha khoa tổng quát và sinh học miệng hàm mặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN VÀ TRUNG
30/10/2025 15:49
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói Hóa chất và vật tư Chỉnh hình răng mặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - SẢN XUẤT ĐẠI TẤN
30/10/2025 15:47
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói Hóa chất và vật tư Nha khoa phục hồi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y NHA KHOA VIỆT ĐĂNG
24/10/2025 07:52
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Nâng cấp cải tạo Phòng máy 3B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - CÔNG NGHỆ KHAI TRÍ
18/08/2025 15:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên vật liệu hóa chất thực hiện đề tài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VÀ SINH HỌC ỨNG DỤNG VIỆT NAM
28/08/2026 17:11
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị Công nghệ Thông tin năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 10:47
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải TBMT Mua 2 hệ thống âm thanh hội nghị, hội họp trong phòng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 10:23
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tiêu hoa đa khoa 2026 tại Phòng khám chuyên khoa Răng Hàm Mặt với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:53
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát đo vẽ hiện trạng kiến trúc công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Lộc Phúc
24/08/2026 09:33
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Trang thiết bị phục vụ giảng dạy đợt 1 năm 2025 của Trường Dược thuộc Đại học Y Dược Thành phố Hồ Chí Minh với 2 gói thầu.
22/08/2026 15:14
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm máy lạnh lắp đặt cho các giảng đường của Khoa Y Học Cổ Truyền - Nguồn chi hoạt động thường xuyên của Khoa Y Học Cổ Truyền với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:25
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Cung cấp hóa chất vật tư thực hiện đề tài: “Kiểu hình và kiểu gen kháng của Enterococcus faecalis, Enterococcus faecium phân lập được tại Bệnh viện Đại học Y Dược Thành phố Hồ Chí Minh” do TS. Huỳnh Minh Tuấn làm chủ nhiệm đề tài với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:50
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm ghế điều trị nha khoa phục vụ công tác của Phòng khám chuyên khoa Răng Hàm Mặt.
19/08/2026 16:22
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm các bộ tay khoan nha khoa phục vụ công tác của Phòng khám chuyên khoa Răng Hàm Mặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ANH VÀ EM
19/08/2026 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 329 KHLCNT, trong đó có 546 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 351 TBMT trong 333 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 323 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 28 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 248 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 248 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 399 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 26 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người thầy tốt nhất là người thầy khơi gợi chứ không giáo điều, và truyền cho học trò mình mong muốn tự dạy bản thân. "
Edward Bulwer Lytton