Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 82 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.989.058.545 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.863.913.385 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.989.058.545 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.863.913.385 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,29%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI như sau:
- Là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 34 KHLCNT trong đó có 34 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 35 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 35 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Xây lắp): bảo trì, bảo dưỡng và sơn cột anten tự đứng cao 125m của Đài Phát thanh và Truyền hình Đồng Nai của chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY LẮP THIÊN LONG
25/06/2025 16:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (Xây lắp): bảo trì, bảo dưỡng và sơn cột anten tự đứng cao 125m của Đài Phát thanh và Truyền hình Đồng Nai của chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2025 10:44
Bên mời thầu ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN THÀNH
11/06/2025 10:37
Bên mời thầu ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
11/06/2025 10:34
Bên mời thầu ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của gói thầu số 01 của chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU
10/06/2025 10:06
Bên mời thầu ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọ nhà thầu (tiếp theo) của dự án Bảo trì, bảo dưỡng và sơn cột anten tự đứng cao 125m của Đài Phát thanh và Truyền hình Đồng Nai của chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI với 4 gói thầu.
09/06/2025 10:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 04: Mua bản quuyền phim truyền hình "" Bong bóng hôn nhân; Ngã rẽ số phận"" của chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI.
04/06/2025 09:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Mua bản quyền phim : Giải cứu con tim; Người giàu cũng khóc; Vô tình nhặt được tổng tài"" của chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO DIỀU VIỆT
04/06/2025 09:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU đã đăng tải TBMT Gói số 04: Mua bản quuyền phim truyền hình "" Bong bóng hôn nhân; Ngã rẽ số phận"" của chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/05/2025 16:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU đã đăng tải TBMT Gói số 02: Mua bản quyền phim : Giải cứu con tim; Người giàu cũng khóc; Vô tình nhặt được tổng tài"" của chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/05/2025 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN THÀNH
11/06/2025 10:37
ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
11/06/2025 10:34
ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU
10/06/2025 10:06
ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọ nhà thầu (tiếp theo) của dự án Bảo trì, bảo dưỡng và sơn cột anten tự đứng cao 125m của Đài Phát thanh và Truyền hình Đồng Nai với 4 gói thầu.
09/06/2025 10:43
ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI công bố kết quả gói thầu Gói số 05: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu các gói số 01, 02, 03 và 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU
24/04/2025 10:45
ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI đăng tải KHLCNT Mua bản quyền phim phục vụ phát sóng truyền hình của Đài Phát thanh và Truyền hình Đồng Nai năm 2025 với 5 gói thầu.
23/04/2025 15:16
ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN THÀNH
17/03/2025 15:56
ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
17/03/2025 15:52
ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm tài sản và phương tiện (bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc cho trụ sở và tài sản) năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
13/03/2025 10:13
ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu (tiếp theo) của dự án bảo trì, bảo dưỡng và sơn cột anten tự đứng cao 125m với 4 gói thầu.
12/03/2025 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Xây lắp): bảo trì, bảo dưỡng và sơn cột anten tự đứng cao 125m của Đài Phát thanh và Truyền hình Đồng Nai của chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY LẮP THIÊN LONG
25/06/2025 16:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (Xây lắp): bảo trì, bảo dưỡng và sơn cột anten tự đứng cao 125m của Đài Phát thanh và Truyền hình Đồng Nai của chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2025 10:44
Bên mời thầu ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN THÀNH
11/06/2025 10:37
Bên mời thầu ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
11/06/2025 10:34
Bên mời thầu ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của gói thầu số 01 của chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU
10/06/2025 10:06
Bên mời thầu ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọ nhà thầu (tiếp theo) của dự án Bảo trì, bảo dưỡng và sơn cột anten tự đứng cao 125m của Đài Phát thanh và Truyền hình Đồng Nai của chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI với 4 gói thầu.
09/06/2025 10:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 04: Mua bản quuyền phim truyền hình "" Bong bóng hôn nhân; Ngã rẽ số phận"" của chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI.
04/06/2025 09:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Mua bản quyền phim : Giải cứu con tim; Người giàu cũng khóc; Vô tình nhặt được tổng tài"" của chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO DIỀU VIỆT
04/06/2025 09:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU đã đăng tải TBMT Gói số 04: Mua bản quuyền phim truyền hình "" Bong bóng hôn nhân; Ngã rẽ số phận"" của chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/05/2025 16:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG CẦU đã đăng tải TBMT Gói số 02: Mua bản quyền phim : Giải cứu con tim; Người giàu cũng khóc; Vô tình nhặt được tổng tài"" của chủ đầu tư ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/05/2025 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI đã đăng tải 34 KHLCNT, trong đó có 82 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI đã đăng tải 55 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH ĐỒNG NAI có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta càng được dùng nhiều từ ngữ, chúng ta càng tự do. Nếu chúng ta bị chặn miệng, ta sẽ cố thể hiện bản thân qua cử chỉ, thậm chí qua đồ vật. Chúng khó hiểu hơn, và không gây nghi ngờ ngay lập tức. "
Herta Müller