Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 89 nhà thầu.
- Đã công bố 22 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 214 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 309 gói thầu, trong đó có 184 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 135 gói (với 136 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 274 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 218 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 98 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 98 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,59%, Xây lắp 24,26%, Tư vấn 5,88%, Phi tư vấn 24,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 478.815.118.028 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 473.406.188.247 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 89 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,59%, Xây lắp 24,26%, Tư vấn 5,88%, Phi tư vấn 24,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 478.815.118.028 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 473.406.188.247 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 22 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 185 KHLCNT trong đó có 182 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 52 TBMT trong đó tự mời thầu 49 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 21 gói thầu, trong đó trúng 20 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 59.96% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 88.32% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (15), Không xác định (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (15), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 14 bên mời thầu
- Có quan hệ với 14 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 3 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng 2 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật dịch vụ sự nghiệp công sử dụng ngân sách nhà nước về sản xuất chương trình phát thanh, truyền hình của chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học kỹ thuật Bưu điện
28/02/2025 17:32
Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Phù Dao hoàng hậu” của chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI TRÍ FOCUS
19/02/2025 15:10
Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Anh yêu em được bao lâu” của chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG TK-L
18/02/2025 09:50
Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Anh yêu em được bao lâu” của chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng với 1 gói thầu.
18/02/2025 09:47
Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Trường ca hành” của chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI TRÍ FOCUS
18/02/2025 09:45
Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Trường ca hành” của chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng với 1 gói thầu.
18/02/2025 09:42
Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải TBMT Xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật dịch vụ sự nghiệp công sử dụng ngân sách nhà nước về sản xuất chương trình phát thanh, truyền hình của chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/02/2025 15:20
Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Phù Dao hoàng hậu” của chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng với 1 gói thầu.
10/02/2025 15:31
Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Vạn dặm nhân sinh” của chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG TK-L
05/02/2025 14:58
Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Vạn dặm nhân sinh” của chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng với 1 gói thầu.
05/02/2025 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật dịch vụ sự nghiệp công sử dụng ngân sách nhà nước về sản xuất chương trình phát thanh, truyền hình.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học kỹ thuật Bưu điện
28/02/2025 17:32
Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng công bố KQMT gói thầu Xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật dịch vụ sự nghiệp công sử dụng ngân sách nhà nước về sản xuất chương trình phát thanh, truyền hình với 1 nhà thầu tham gia.
24/02/2025 16:16
Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Phù Dao hoàng hậu”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI TRÍ FOCUS
19/02/2025 15:10
Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Anh yêu em được bao lâu”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG TK-L
18/02/2025 09:50
Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đăng tải KHLCNT Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Anh yêu em được bao lâu” với 1 gói thầu.
18/02/2025 09:47
Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Trường ca hành”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI TRÍ FOCUS
18/02/2025 09:45
Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đăng tải KHLCNT Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Trường ca hành” với 1 gói thầu.
18/02/2025 09:42
Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đăng tải TBMT Xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật dịch vụ sự nghiệp công sử dụng ngân sách nhà nước về sản xuất chương trình phát thanh, truyền hình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/02/2025 15:20
Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đăng tải KHLCNT Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Phù Dao hoàng hậu” với 1 gói thầu.
10/02/2025 15:31
Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Vạn dặm nhân sinh”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG TK-L
05/02/2025 14:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật dịch vụ sự nghiệp công sử dụng ngân sách nhà nước về sản xuất chương trình phát thanh, truyền hình của chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học kỹ thuật Bưu điện
28/02/2025 17:32
Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Phù Dao hoàng hậu” của chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI TRÍ FOCUS
19/02/2025 15:10
Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Anh yêu em được bao lâu” của chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG TK-L
18/02/2025 09:50
Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Anh yêu em được bao lâu” của chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng với 1 gói thầu.
18/02/2025 09:47
Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Trường ca hành” của chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI TRÍ FOCUS
18/02/2025 09:45
Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Trường ca hành” của chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng với 1 gói thầu.
18/02/2025 09:42
Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải TBMT Xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật dịch vụ sự nghiệp công sử dụng ngân sách nhà nước về sản xuất chương trình phát thanh, truyền hình của chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/02/2025 15:20
Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Phù Dao hoàng hậu” của chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng với 1 gói thầu.
10/02/2025 15:31
Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Vạn dặm nhân sinh” của chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG TK-L
05/02/2025 14:58
Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua bản quyền phát sóng phim truyện “Vạn dặm nhân sinh” của chủ đầu tư Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng với 1 gói thầu.
05/02/2025 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải 214 KHLCNT, trong đó có 309 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải 136 TBMT trong 135 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 49 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 87 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng đã đăng tải 274 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 274 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 218 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng có quan hệ với 89 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đài Phát thanh và Truyền hình Hải Phòng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng tôi thực sự canh trạnh với chính mình, chúng tôi không chi phối được việc người khác hoạt động như thế nào. "
Pete Cashmore
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.