Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 167.281.517.267 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 166.566.362.180 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 167.281.517.267 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 166.566.362.180 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phim điện ảnh, hóa chất để in tráng sản xuất phim năm 2021 của chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần điện ảnh truyền hình
05/08/2021 16:22
Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải TBMT Mua sắm phim điện ảnh, hóa chất để in tráng sản xuất phim năm 2021 của chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/06/2021 18:06
Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm phim điện ảnh, hóa chất để in tráng sản xuất phim năm 2021 của chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân với 1 gói thầu.
30/06/2021 15:42
Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phim điện ảnh để in tráng sản xuất phim năm 2020 của chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần điện ảnh truyền hình
26/11/2020 13:51
Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải TBMT Mua sắm phim điện ảnh để in tráng sản xuất phim năm 2020 của chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/11/2020 13:08
Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm phim điện ảnh để in tráng sản xuất phim năm 2020 của chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân với 1 gói thầu.
22/09/2020 15:24
Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Cung cấp và lắp đặt hệ thống thiết bị in, tráng phim đen trắng của Điện ảnh Quân đội nhân dân/TCCT của chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần điện ảnh truyền hình
25/12/2019 18:14
Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần công nghệ và tư vấn CIC
10/12/2019 10:26
Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Cung cấp và lắp đặt hệ thống thiết bị in, tráng phim đen trắng của Điện ảnh Quân đội nhân dân/TCCT của chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/11/2019 18:05
Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phim điện ảnh để in tráng phim năm 2019 của chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần điện ảnh truyền hình
31/10/2019 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Điện ảnh Quân đội nhân dân công bố kết quả gói thầu Mua sắm phim điện ảnh, hóa chất để in tráng sản xuất phim năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần điện ảnh truyền hình
05/08/2021 16:22
Điện ảnh Quân đội nhân dân công bố KQMT gói thầu Mua sắm phim điện ảnh, hóa chất để in tráng sản xuất phim năm 2021 với 1 nhà thầu tham gia.
19/07/2021 09:06
Điện ảnh Quân đội nhân dân đăng tải TBMT Mua sắm phim điện ảnh, hóa chất để in tráng sản xuất phim năm 2021 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/06/2021 18:06
Điện ảnh Quân đội nhân dân đăng tải KHLCNT Mua sắm phim điện ảnh, hóa chất để in tráng sản xuất phim năm 2021 với 1 gói thầu.
30/06/2021 15:42
Điện ảnh Quân đội nhân dân công bố kết quả gói thầu Mua sắm phim điện ảnh để in tráng sản xuất phim năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần điện ảnh truyền hình
26/11/2020 13:51
Điện ảnh Quân đội nhân dân công bố KQMT gói thầu Mua sắm phim điện ảnh để in tráng sản xuất phim năm 2020 với 1 nhà thầu tham gia.
12/11/2020 14:44
Điện ảnh Quân đội nhân dân đăng tải TBMT Mua sắm phim điện ảnh để in tráng sản xuất phim năm 2020 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/11/2020 13:08
Điện ảnh Quân đội nhân dân đăng tải KHLCNT Mua sắm phim điện ảnh để in tráng sản xuất phim năm 2020 với 1 gói thầu.
22/09/2020 15:24
Điện ảnh Quân đội nhân dân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Cung cấp và lắp đặt hệ thống thiết bị in, tráng phim đen trắng của Điện ảnh Quân đội nhân dân/TCCT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần điện ảnh truyền hình
25/12/2019 18:14
Điện ảnh Quân đội nhân dân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần công nghệ và tư vấn CIC
10/12/2019 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phim điện ảnh, hóa chất để in tráng sản xuất phim năm 2021 của chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần điện ảnh truyền hình
05/08/2021 16:22
Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải TBMT Mua sắm phim điện ảnh, hóa chất để in tráng sản xuất phim năm 2021 của chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/06/2021 18:06
Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm phim điện ảnh, hóa chất để in tráng sản xuất phim năm 2021 của chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân với 1 gói thầu.
30/06/2021 15:42
Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phim điện ảnh để in tráng sản xuất phim năm 2020 của chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần điện ảnh truyền hình
26/11/2020 13:51
Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải TBMT Mua sắm phim điện ảnh để in tráng sản xuất phim năm 2020 của chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/11/2020 13:08
Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm phim điện ảnh để in tráng sản xuất phim năm 2020 của chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân với 1 gói thầu.
22/09/2020 15:24
Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Cung cấp và lắp đặt hệ thống thiết bị in, tráng phim đen trắng của Điện ảnh Quân đội nhân dân/TCCT của chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần điện ảnh truyền hình
25/12/2019 18:14
Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần công nghệ và tư vấn CIC
10/12/2019 10:26
Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Cung cấp và lắp đặt hệ thống thiết bị in, tráng phim đen trắng của Điện ảnh Quân đội nhân dân/TCCT của chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/11/2019 18:05
Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phim điện ảnh để in tráng phim năm 2019 của chủ đầu tư Điện ảnh Quân đội nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần điện ảnh truyền hình
31/10/2019 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Điện ảnh Quân đội nhân dân có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hoa giống như những thông điệp từ Chúa trời. "
Marie Corelli