Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.400.054.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.346.166.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.400.054.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.346.166.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp biển tên cơ quan bằng hệ thống đèn LED cho Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ HSC
18/06/2025 15:35
Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Lắp biển tên cơ quan bằng hệ thống đèn LED cho Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
18/06/2025 15:22
Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trìnhSửa chữa nhà để xe ô tô, kết hợp khu vực tập luyện Đoàn Nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ĐOÀN HÙNG CƯỜNG
04/12/2024 21:27
Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trìnhSửa chữa nhà để xe ô tô, kết hợp khu vực tập luyện Đoàn Nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 17:56
Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa nhà để xe ô tô, kết hợp khu vực tập luyện Đoàn Nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình với 5 gói thầu.
14/11/2024 14:23
Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị sân khấu của Đoàn Nghệ thuật các Dân tộc tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ T&T
08/12/2023 14:59
Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị sân khấu của Đoàn Nghệ thuật các Dân tộc tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2023 17:31
Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị sân khấu của Đoàn Nghệ thuật các Dân tộc tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
10/11/2023 15:18
Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SƠN HÀ
10/08/2023 16:18
Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/07/2023 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp biển tên cơ quan bằng hệ thống đèn LED cho Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ HSC
18/06/2025 15:35
Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm Lắp biển tên cơ quan bằng hệ thống đèn LED cho Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hoà Bình với 1 gói thầu.
18/06/2025 15:22
Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trìnhSửa chữa nhà để xe ô tô, kết hợp khu vực tập luyện Đoàn Nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ĐOÀN HÙNG CƯỜNG
04/12/2024 21:27
Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trìnhSửa chữa nhà để xe ô tô, kết hợp khu vực tập luyện Đoàn Nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình với 1 nhà thầu tham gia.
22/11/2024 16:10
Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trìnhSửa chữa nhà để xe ô tô, kết hợp khu vực tập luyện Đoàn Nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 17:56
Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa nhà để xe ô tô, kết hợp khu vực tập luyện Đoàn Nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình với 5 gói thầu.
14/11/2024 14:23
Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị sân khấu của Đoàn Nghệ thuật các Dân tộc tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SƠN HÀ, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ T&T
08/12/2023 14:59
Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị sân khấu của Đoàn Nghệ thuật các Dân tộc tỉnh Hoà Bình với 3 nhà thầu tham gia.
24/11/2023 10:03
Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị sân khấu của Đoàn Nghệ thuật các Dân tộc tỉnh Hoà Bình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2023 17:31
Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị sân khấu của Đoàn Nghệ thuật các Dân tộc tỉnh Hoà Bình với 3 gói thầu.
10/11/2023 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp biển tên cơ quan bằng hệ thống đèn LED cho Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ HSC
18/06/2025 15:35
Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Lắp biển tên cơ quan bằng hệ thống đèn LED cho Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
18/06/2025 15:22
Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trìnhSửa chữa nhà để xe ô tô, kết hợp khu vực tập luyện Đoàn Nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ĐOÀN HÙNG CƯỜNG
04/12/2024 21:27
Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trìnhSửa chữa nhà để xe ô tô, kết hợp khu vực tập luyện Đoàn Nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 17:56
Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa nhà để xe ô tô, kết hợp khu vực tập luyện Đoàn Nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình với 5 gói thầu.
14/11/2024 14:23
Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị sân khấu của Đoàn Nghệ thuật các Dân tộc tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ T&T
08/12/2023 14:59
Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị sân khấu của Đoàn Nghệ thuật các Dân tộc tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2023 17:31
Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị sân khấu của Đoàn Nghệ thuật các Dân tộc tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
10/11/2023 15:18
Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SƠN HÀ
10/08/2023 16:18
Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/07/2023 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thì ra giải thích về những người khách qua đường là: hai người đã từng yêu nhau và thề non hẹn biển, đã có thể làm như những người xa lạ trong khoảng cách chỉ hai chục xen-ti-met, rồi sau đó ai cũng hôn người bên cạnh mình, đến cả nụ cười cũng lộ rõ sự thật rớm máu. "
Thuần Gian Khuynh Thành
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.