Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:17 28/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Nhà số 2 (Nhà luyện tập) và các hạng mục phụ trợ của Đoàn Nghệ thuật các dân tộc
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Dự toán chi ngân sách nhà nước năm 2023 đã giao tại Quyết định 3177/QĐ-UBND ngày 09/12/2022 của Ủy ban nhân dân tỉnh Hòa Bình
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hoà Bình, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 04/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 71/QĐ-ĐNT
Ngày phê duyệt
14/07/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Đoàn nghệ thuật các dân tộc tỉnh Hòa Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:16 28/07/2023
đến
09:30 04/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 04/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
16.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/08/2023 (02/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Quang Minh Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Phường Thịnh Lang, thành phố Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thăng Long Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 14, ngõ 13, đường tuyến 10, tổ 6, phường Quỳnh Lâm, thành phố Hòa Bình
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng 306 Tư vấn thẩm định E-HSMT tầng 4, B16-TT11, khu đô thị mới Văn Quán, Yên Phúc, phường Văn Quán, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thăng Long Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 14, ngõ 13, đường tuyến 10, tổ 6, phường Quỳnh Lâm, thành phố Hòa Bình
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng 306 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu tầng 4, B16-TT11, khu đô thị mới Văn Quán, Yên Phúc, phường Văn Quán, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 7T
1
2
Máy cắt uốn thép >=5kW
1
3
Máy hàn >=23kW
1
4
Máy đầm bàn
1
5
Máy đầm dùi
1
6
Máy cắt gạch đá
1
7
Máy trộn vữa 80 lít
1
8
Máy trộn bê tông 150 lít
1
9
Máy khoan bê tông
1
10
Máy vận thăng (hoặc máy tời)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cải tạo nhà luyện tập
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
83.54
m2
3
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
212.2
m
4
Tháo dỡ hoa sắt cửa sổ, lan can
7
công
5
Phá dỡ nền gạch lát
306.0654
m2
6
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ
117.5224
m2
7
Tháo dỡ lớp granito
32.2054
m2
8
Tháo dỡ trần cũ
5
công
9
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
9.6015
m3
10
Tháo dỡ gạch ốp tường
55.008
m2
11
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà
565.4047
m2
12
Phá lớp vữa trát tường trong nhà
781.8595
m2
13
Phá lớp vữa trát cột
35.6704
m2
14
Cạo bỏ lớp vôi trên bề dầm
17.16
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi trên bề trần
235.1668
m2
16
Phá lớp vữa trát cầu thang
13.9534
m2
17
Tháo tấm lợp tôn
1.4692
100m2
18
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
60.2188
m3
19
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
60.2188
m3
20
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 7,0T
60.2188
m3
21
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM M75 PCB30
1.3748
m3
22
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 28m, vữa XM M75 PCB30
3.6217
m3
23
Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.0011
tấn
24
Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
0.0077
tấn
25
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô
0.0115
100m2
26
Bê tông lanh tô, đá 1x2, mác 200 PCB40
0.0616
m3
27
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75 PCB30
573.8857
m2
28
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75 PCB30
848.4335
m2
29
Trát trụ, cột, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75 PCB30
35.6704
m2
30
Trát cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75 PCB30
13.9534
m2
31
Gia công hệ khung dàn
0.02
tấn
32
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn
0.02
tấn
33
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM M75 PCB30
3.6288
m2
34
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600, vữa XM M75 PCB30
261.9852
m2
35
Lớp giấy dầu chống thấm khu vệ sinh
23.7968
m2
36
Lát nền, sàn, kích thước gạch 300x300, vữa XM M75 PCB30
47.3758
m2
37
Sơn PU
116.4664
m2
38
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600, vữa XM M75 PCB30
181.25
m2
39
Gia công lan can
0.247
tấn
40
Tay vịn gỗ
9.3
m
41
Trụ thang gỗ cao 1,0m
2
trụ
42
Lắp dựng lan can sắt, dùng XM PCB40
22.044
m2
43
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75 PCB30
17.3014
m2
44
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75 PCB30
14.904
m2
45
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
246.6212
m2
46
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
246.6212
m2
47
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
246.6212
m2
48
Thi công trần bằng tấm nhựa
19.599
m2
49
Vách ngăn compact HPL dày 18mm
42.544
m2
50
Cửa đi mở quay nhôm Queen hệ 55, kính dán 6,38mm (lắp đặt hoàn chỉnh)
13.74
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây