Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 31,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.316.368.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.932.726.220 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 64,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 31,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.316.368.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.932.726.220 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 64,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 28 TBMT trong đó tự mời thầu 25 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc tập trung cấp địa phương cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2023 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
26/09/2023 13:54
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm thuốc tập trung cấp địa phương cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2023 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2023 14:42
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm tập trung thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng năm 2022 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 10:04
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm tập trung thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng năm 2022 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 10:03
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm tập trung thuốc generic nhóm 5 cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng năm 2022 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 10:02
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm tập trung thuốc generic nhóm 4 cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng năm 2022 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 10:01
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm tập trung thuốc generic nhóm 3 cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng năm 2022 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 10:00
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm tập trung thuốc generic nhóm 2 cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng năm 2022 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 10:00
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm tập trung thuốc generic nhóm 1 cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng năm 2022 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 09:59
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc tập trung cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng đầu năm 2022 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình với 7 gói thầu.
15/01/2021 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc tập trung cấp địa phương cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM QUẢNG BÌNH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DƯỢC PHẨM TÂM TOÀN PHÁT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VẠN XUÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MẠNH TÝ - VIỆT MỸ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NAM ĐỒNG, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DH VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG, CÔNG TY TNHH BÌNH VIỆT ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM U.N.I VIỆT NAM , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI FAMED, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM CHÂU Á - THÁI BÌNH DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIPHARCO , CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ - WINSACOM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC TIẾN THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ QUẢNG TRỊ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
26/09/2023 13:54
Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình công bố KQMT gói thầu Mua sắm thuốc tập trung cấp địa phương cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2023 với 31 nhà thầu tham gia.
26/06/2023 08:22
Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đăng tải TBMT Mua sắm thuốc tập trung cấp địa phương cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2023 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2023 14:42
Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc tập trung cấp địa phương cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2023 của Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình với 1 gói thầu.
26/04/2023 22:17
Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đăng tải TBMT Mua sắm tập trung thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng năm 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 10:04
Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đăng tải TBMT Mua sắm tập trung thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng năm 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 10:03
Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đăng tải TBMT Mua sắm tập trung thuốc generic nhóm 5 cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng năm 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 10:02
Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đăng tải TBMT Mua sắm tập trung thuốc generic nhóm 4 cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng năm 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 10:01
Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đăng tải TBMT Mua sắm tập trung thuốc generic nhóm 3 cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng năm 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 10:00
Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đăng tải TBMT Mua sắm tập trung thuốc generic nhóm 2 cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng năm 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc tập trung cấp địa phương cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2023 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
26/09/2023 13:54
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm thuốc tập trung cấp địa phương cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2023 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2023 14:42
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm tập trung thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng năm 2022 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 10:04
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm tập trung thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng năm 2022 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 10:03
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm tập trung thuốc generic nhóm 5 cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng năm 2022 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 10:02
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm tập trung thuốc generic nhóm 4 cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng năm 2022 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 10:01
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm tập trung thuốc generic nhóm 3 cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng năm 2022 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 10:00
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm tập trung thuốc generic nhóm 2 cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng năm 2022 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 10:00
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm tập trung thuốc generic nhóm 1 cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng năm 2022 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2021 09:59
Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc tập trung cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2021 và 6 tháng đầu năm 2022 của chủ đầu tư Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình với 7 gói thầu.
15/01/2021 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải 26 TBMT trong 26 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 25 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Đơn vị mua thuốc tập trung tỉnh Quảng Bình có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Sẽ luôn luôn có những ước mơ hoặc hùng vĩ hơn hoặc khiêm nhường hơn ước mơ của chính bạn, nhưng sẽ không bao giờ có một ước mơ hệt như ước mơ của riêng bạn…vì bạn là duy nhất và kỳ diệu hơn bạn biết. "
Linda Staten
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.