Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình như sau:
- Có quan hệ với 7 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 105 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 62 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 162 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 37 gói (với 52 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 108 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 84 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 34,62%, Tư vấn 15,38%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 605.293.375.578 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 578.957.847.506 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình như sau:
- Có quan hệ với 105 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 34,62%, Tư vấn 15,38%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 605.293.375.578 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 578.957.847.506 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu TB4: Cung cấp, lắp đặt thiết bị, hệ thống điều hòa không khí, hệ thống thang máy của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN THANG MÁY THIẾT BỊ THĂNG LONG
09/01/2026 09:55
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu TB2: Cung cấp, lắp đặt thiết bị chuyên dụng y tế, nội thất và trang thiết bị phòng mổ của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TÂY BẮC Á
09/01/2026 09:33
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu TB1: Cung cấp, lắp đặt thiết bị hệ thống camera, nội thất văn phòng của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ GIẢI PHÁP THI THIÊN
07/01/2026 15:13
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu TB3: Cung cấp, lắp đặt thiết bị hệ thống tăng áp, hút khói của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT KINH ĐÔ
07/01/2026 15:01
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT TB4: Cung cấp, lắp đặt thiết bị, hệ thống điều hòa không khí, hệ thống thang máy của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/12/2025 14:10
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT TB2: Cung cấp, lắp đặt thiết bị chuyên dụng y tế, nội thất và trang thiết bị phòng mổ của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/12/2025 14:08
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT TB4: Cung cấp, lắp đặt thiết bị, hệ thống điều hòa không khí, hệ thống thang máy của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2025 10:23
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT TB3: Cung cấp, lắp đặt thiết bị hệ thống tăng áp, hút khói của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2025 10:14
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT TB2: Cung cấp, lắp đặt thiết bị chuyên dụng y tế, nội thất và trang thiết bị phòng mổ của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2025 10:07
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT TB1: Cung cấp, lắp đặt thiết bị hệ thống camera, nội thất văn phòng của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2025 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu TV33: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu cho các gói thầu thiết bị (phần bổ sung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TIẾN MINH
24/11/2025 14:17
Sở Y tế tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu TV32: Tư vấn Lập HSMT và đánh giá HSDT cho các gói thầu thiết bị (phần bổ sung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QUẢNG BÌNH
24/11/2025 14:15
Sở Y tế tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu TV34: Tư vấn thẩm định giá thiết bị (phần bổ sung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN APEC
26/08/2025 10:45
Sở Y tế tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu TV31: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán (phần bổ sung).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng ATT
21/08/2025 15:01
Sở Y tế tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu TV30: Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán (phần bổ sung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QUẢNG BÌNH
06/08/2025 09:21
Sở Y tế tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Mua thuốc thực hiện dịch vụ kế hoạch hóa gia đình năm 2025 của Sở Y tế tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM HÀ THANH
02/07/2025 08:50
Sở Y tế tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư y tế thực hiện dịch vụ kế hoạch hóa gia đình năm 2025 của Sở Y tế tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM HÀ THANH
12/06/2025 16:30
Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư y tế thực hiện kế hoạch dịch vụ kế hoạch hóa gia đình năm 2025 của Sở Y tế tỉnh Quảng Bình với 1 gói thầu.
27/05/2025 14:57
Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc thực hiện kế hoạch dịch vụ kế hoạch hóa gia đình năm 2025 của Sở Y tế tỉnh Quảng Bình với 1 gói thầu.
27/05/2025 14:53
Sở Y tế tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu TV19: Tư vấn giám sát thử tĩnh tải cọc.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Quảng Bình
07/03/2025 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu TB4: Cung cấp, lắp đặt thiết bị, hệ thống điều hòa không khí, hệ thống thang máy của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN THANG MÁY THIẾT BỊ THĂNG LONG
09/01/2026 09:55
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu TB2: Cung cấp, lắp đặt thiết bị chuyên dụng y tế, nội thất và trang thiết bị phòng mổ của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TÂY BẮC Á
09/01/2026 09:33
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu TB1: Cung cấp, lắp đặt thiết bị hệ thống camera, nội thất văn phòng của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ GIẢI PHÁP THI THIÊN
07/01/2026 15:13
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu TB3: Cung cấp, lắp đặt thiết bị hệ thống tăng áp, hút khói của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT KINH ĐÔ
07/01/2026 15:01
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT TB4: Cung cấp, lắp đặt thiết bị, hệ thống điều hòa không khí, hệ thống thang máy của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/12/2025 14:10
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT TB2: Cung cấp, lắp đặt thiết bị chuyên dụng y tế, nội thất và trang thiết bị phòng mổ của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/12/2025 14:08
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT TB4: Cung cấp, lắp đặt thiết bị, hệ thống điều hòa không khí, hệ thống thang máy của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2025 10:23
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT TB3: Cung cấp, lắp đặt thiết bị hệ thống tăng áp, hút khói của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2025 10:14
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT TB2: Cung cấp, lắp đặt thiết bị chuyên dụng y tế, nội thất và trang thiết bị phòng mổ của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2025 10:07
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT TB1: Cung cấp, lắp đặt thiết bị hệ thống camera, nội thất văn phòng của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2025 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình là chủ đầu tư của 62 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 42 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình là chủ đầu tư của 52 TBMT, trong đó tự mời thầu 25 TBMT, đơn vị khác mời thầu 27 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình là chủ đầu tư của 108 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình đã công bố 2 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình có quan hệ với 7 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Quảng Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 105 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ yêu thương trẻ nhỏ là không đủ đối với người giáo viên. Người giáo viên đầu tiên phải yêu và thấu hiểu vạn vật, phải chuẩn bị cho bản thân, và thực sự nỗ lực vì điều đó. "
Maria Montessori
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026