Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 928.378.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 922.746.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 928.378.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 922.746.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ giám định thời điểm chặt phá rừng và hiện trạng rừng trước thời điểm chặt phá tại xóm Trúc Mai xã Lâu Thượng của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai với 1 gói thầu.
10/09/2024 15:55
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải kết quả gói thầu Làm mới biển tuyên truyền bảo vệ rừng của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI ÁNH KIM
03/06/2024 15:08
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải KHLCNT Làm mới biển tuyên truyền bảo vệ rừng của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai với 1 gói thầu.
03/06/2024 14:59
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ Giám định gỗ tại xã Vũ Chấn và xã Sảng Mộc của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu và Phát triển Lâm nghiệp Nhiệt đới
23/05/2024 11:35
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ giám định gỗ tại xã Vũ Chấn và xã Sảng Mộc của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai với 1 gói thầu.
23/05/2024 11:23
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ giám định gỗ tại xã Nghinh Tường của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu và Phát triển Lâm nghiệp Nhiệt đới
22/10/2023 09:29
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ giám định gỗ tại xã Nghinh Tường của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai với 1 gói thầu.
20/10/2023 17:07
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ giám định gỗ của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu và Phát triển Lâm nghiệp Nhiệt đới
28/09/2023 15:03
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải TBMT Dịch vụ giám định gỗ của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/09/2023 15:19
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải TBMT Dịch vụ giám định gỗ của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/08/2023 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đăng tải KHLCNT Dịch vụ giám định thời điểm chặt phá rừng và hiện trạng rừng trước thời điểm chặt phá tại xóm Trúc Mai xã Lâu Thượng với 1 gói thầu.
10/09/2024 15:55
Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai công bố kết quả gói thầu Làm mới biển tuyên truyền bảo vệ rừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI ÁNH KIM
03/06/2024 15:08
Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đăng tải KHLCNT Làm mới biển tuyên truyền bảo vệ rừng với 1 gói thầu.
03/06/2024 14:59
Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai công bố kết quả gói thầu Dịch vụ Giám định gỗ tại xã Vũ Chấn và xã Sảng Mộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu và Phát triển Lâm nghiệp Nhiệt đới
23/05/2024 11:35
Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đăng tải KHLCNT Dịch vụ giám định gỗ tại xã Vũ Chấn và xã Sảng Mộc với 1 gói thầu.
23/05/2024 11:23
Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai công bố kết quả gói thầu Dịch vụ giám định gỗ tại xã Nghinh Tường.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu và Phát triển Lâm nghiệp Nhiệt đới
22/10/2023 09:29
Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đăng tải KHLCNT Dịch vụ giám định gỗ tại xã Nghinh Tường với 1 gói thầu.
20/10/2023 17:07
Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai công bố kết quả gói thầu Dịch vụ giám định gỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu và Phát triển Lâm nghiệp Nhiệt đới
28/09/2023 15:03
Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai công bố KQMT gói thầu Dịch vụ giám định gỗ với 1 nhà thầu tham gia.
11/09/2023 10:15
Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đăng tải TBMT Dịch vụ giám định gỗ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/09/2023 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ giám định thời điểm chặt phá rừng và hiện trạng rừng trước thời điểm chặt phá tại xóm Trúc Mai xã Lâu Thượng của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai với 1 gói thầu.
10/09/2024 15:55
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải kết quả gói thầu Làm mới biển tuyên truyền bảo vệ rừng của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI ÁNH KIM
03/06/2024 15:08
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải KHLCNT Làm mới biển tuyên truyền bảo vệ rừng của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai với 1 gói thầu.
03/06/2024 14:59
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ Giám định gỗ tại xã Vũ Chấn và xã Sảng Mộc của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu và Phát triển Lâm nghiệp Nhiệt đới
23/05/2024 11:35
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ giám định gỗ tại xã Vũ Chấn và xã Sảng Mộc của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai với 1 gói thầu.
23/05/2024 11:23
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ giám định gỗ tại xã Nghinh Tường của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu và Phát triển Lâm nghiệp Nhiệt đới
22/10/2023 09:29
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ giám định gỗ tại xã Nghinh Tường của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai với 1 gói thầu.
20/10/2023 17:07
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ giám định gỗ của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu và Phát triển Lâm nghiệp Nhiệt đới
28/09/2023 15:03
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải TBMT Dịch vụ giám định gỗ của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/09/2023 15:19
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải TBMT Dịch vụ giám định gỗ của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/08/2023 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải 3 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Võ Nhai có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu và tự do là những từ xấu xí. Có biết bao nhiêu điều tàn ác đã được gây ra nhân danh chúng. "
Joseph O'Connor