Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.440.128.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.428.391.302 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.440.128.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.428.391.302 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Làm mới và sửa chữa các bảng biển tuyên truyền trên bán đảo Sơn Trà năm 2025 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SƠN HOÀNG VŨ
27/06/2025 15:30
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu “Làm mới và sửa chữa các bảng biển tuyên truyền trên bán đảo Sơn Trà năm 2025” của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn với 1 gói thầu.
26/06/2025 10:32
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Chăm sóc đường Sim tại tiểu khu 62, Bán đảo Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng năm 2025 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÂY XANH NGUYÊN LÊ
15/05/2025 09:30
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đã đăng tải KHLCNT Chăm sóc đường Sim tại tiểu khu 62, Bán đảo Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng năm 2025 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn với 1 gói thầu.
08/05/2025 14:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xử lý thực bì và dây lang Bìm Bìm xâm hại rừng tại bán đảo Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng năm 2024 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÂY XANH NGUYÊN LÊ
15/10/2024 11:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN TRUNG đã đăng tải TBMT Xử lý thực bì và dây lang Bìm Bìm xâm hại rừng tại bán đảo Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng năm 2024 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/09/2024 12:34
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình: Xử lý thực bì và dây lang Bìm Bìm xâm hại rừng tại bán đảo Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng năm 2024 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn với 1 gói thầu.
29/08/2024 14:23
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Chăm sóc Sim năm 3 (nhân công, phân bón, tưới nước) của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NÔNG LÂM NGHIỆP QUẢNG ĐÀ
23/05/2024 14:31
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Chăm sóc Sim năm 2 (nhân công, phân bón, tưới nước) của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NÔNG LÂM NGHIỆP QUẢNG ĐÀ
23/05/2024 14:28
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình chăm sóc đường Sim tại tiểu khu 62, Bán đảo Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng năm 2024 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn với 2 gói thầu.
09/05/2024 08:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn công bố kết quả gói thầu Làm mới và sửa chữa các bảng biển tuyên truyền trên bán đảo Sơn Trà năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SƠN HOÀNG VŨ
27/06/2025 15:30
Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu “Làm mới và sửa chữa các bảng biển tuyên truyền trên bán đảo Sơn Trà năm 2025” với 1 gói thầu.
26/06/2025 10:32
Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn công bố kết quả gói thầu Chăm sóc đường Sim tại tiểu khu 62, Bán đảo Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÂY XANH NGUYÊN LÊ
15/05/2025 09:30
Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đăng tải KHLCNT Chăm sóc đường Sim tại tiểu khu 62, Bán đảo Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng năm 2025 với 1 gói thầu.
08/05/2025 14:06
Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đăng tải KHLCNT Công trình: Xử lý thực bì và dây lang Bìm Bìm xâm hại rừng tại bán đảo Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng năm 2024 với 1 gói thầu.
29/08/2024 14:23
Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn công bố kết quả gói thầu Chăm sóc Sim năm 3 (nhân công, phân bón, tưới nước).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NÔNG LÂM NGHIỆP QUẢNG ĐÀ
23/05/2024 14:31
Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn công bố kết quả gói thầu Chăm sóc Sim năm 2 (nhân công, phân bón, tưới nước).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NÔNG LÂM NGHIỆP QUẢNG ĐÀ
23/05/2024 14:28
Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đăng tải KHLCNT Công trình chăm sóc đường Sim tại tiểu khu 62, Bán đảo Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng năm 2024 với 2 gói thầu.
09/05/2024 08:22
Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Xử lý thực bì và dây lang Bìm Bìm xâm hại rừng tại bán đảo Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng năm 2023 với 3 gói thầu.
03/11/2023 08:33
Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn công bố kết quả gói thầu Xử lý khơi thông dòng chảy hệ thống thu nước cho các bể chứa nước phòng cháy, chữa cháy rừng tại bán đảo Sơn Trà năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NÔNG LÂM NGHIỆP QUẢNG ĐÀ
25/08/2023 07:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Làm mới và sửa chữa các bảng biển tuyên truyền trên bán đảo Sơn Trà năm 2025 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SƠN HOÀNG VŨ
27/06/2025 15:30
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu “Làm mới và sửa chữa các bảng biển tuyên truyền trên bán đảo Sơn Trà năm 2025” của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn với 1 gói thầu.
26/06/2025 10:32
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Chăm sóc đường Sim tại tiểu khu 62, Bán đảo Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng năm 2025 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÂY XANH NGUYÊN LÊ
15/05/2025 09:30
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đã đăng tải KHLCNT Chăm sóc đường Sim tại tiểu khu 62, Bán đảo Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng năm 2025 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn với 1 gói thầu.
08/05/2025 14:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xử lý thực bì và dây lang Bìm Bìm xâm hại rừng tại bán đảo Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng năm 2024 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÂY XANH NGUYÊN LÊ
15/10/2024 11:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN TRUNG đã đăng tải TBMT Xử lý thực bì và dây lang Bìm Bìm xâm hại rừng tại bán đảo Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng năm 2024 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/09/2024 12:34
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình: Xử lý thực bì và dây lang Bìm Bìm xâm hại rừng tại bán đảo Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng năm 2024 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn với 1 gói thầu.
29/08/2024 14:23
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Chăm sóc Sim năm 3 (nhân công, phân bón, tưới nước) của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NÔNG LÂM NGHIỆP QUẢNG ĐÀ
23/05/2024 14:31
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Chăm sóc Sim năm 2 (nhân công, phân bón, tưới nước) của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NÔNG LÂM NGHIỆP QUẢNG ĐÀ
23/05/2024 14:28
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình chăm sóc đường Sim tại tiểu khu 62, Bán đảo Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng năm 2024 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn với 2 gói thầu.
09/05/2024 08:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 22 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm liên quận Sơn Trà Ngũ Hành Sơn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một trong những điều kỳ diệu được trao cho con người chúng ta là khát khao không thể dập tắt đạt được giấc mơ về cuộc sống tốt đẹp hơn, và khả năng lập mục tiêu để sống những giấc mơ đó. "
Jim Rohn