Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Học viện Chính sách và Phát triển như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 62,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.457.226.921 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.807.777.719 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Học viện Chính sách và Phát triển như sau:
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 62,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.457.226.921 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.807.777.719 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Học viện Chính sách và Phát triển như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 46 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 16 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 16 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 14 gói thầu, trong đó trúng 12 gói, trượt 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 84.49% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.96% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Phú Thọ (3), Hà Nội (3), Nghệ An (1), Gia Lai (1), Quảng Trị (1), Không xác định (5)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Vĩnh Phúc (3), Hà Nội (3), Nghệ An (1), Bình Định (1), Quảng Bình (1), Không xác định (5)
- Có quan hệ với 10 bên mời thầu
- Có quan hệ với 10 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 4 nhà thầu trong 4 gói thầu, thắng 3 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 5 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng thầu 5 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Học viện Chính sách và Phát triển đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Hỗ trợ tư vấn cho DNNVV theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 14:19
Học viện Chính sách và Phát triển đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Hỗ trợ đào tạo phát triển nguồn nhân lực cho DNNVV theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 11:21
Học viện Chính sách và Phát triển công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Thuê tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT của gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TRÍ LỰC VIỆT
21/08/2026 23:25
Học viện Chính sách và Phát triển công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thuê tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT của gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TRÍ LỰC VIỆT
21/08/2026 23:23
Học viện Chính sách và Phát triển công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thuê tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Đầu tư Xây dựng HP OCEAN
21/08/2026 23:16
Học viện Chính sách và Phát triển công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thuê tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Đầu tư Xây dựng HP OCEAN
21/08/2026 23:09
Học viện Chính sách và Phát triển đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa sử dụng nguồn ngân sách trung ương năm 2026 của Học viện Chính sách và Phát triển với 6 gói thầu.
14/08/2026 10:26
Học viện Chính sách và Phát triển đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa sử dụng nguồn ngân sách trung ương năm 2026 của Học viện Chính sách và Phát triển với 6 gói thầu.
14/08/2026 10:15
Học viện Chính sách và Phát triển công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ cung cấp đường truyền Internet Leased Line tại Học viện Chính sách và Phát triển.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
13/08/2026 14:06
Học viện Chính sách và Phát triển công bố kết quả gói thầu Cung cấp Dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ cho viên chức và người lao động của Học viện Chính sách và Phát triển đi nghỉ mát hè năm 2026 tại Thiên Cầm, Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Thiên Ý 2
06/08/2026 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Học viện Chính sách và Phát triển công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp dịch vụ ăn uống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM TỐT T - FOOD
03/07/2025 19:44
Học viện Chính sách và Phát triển công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Hỗ trợ tư vấn cho DNNVV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH FIBI
12/06/2025 20:54
Học viện Chính sách và Phát triển công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Kiểm định chất lượng 08 chương trình đào tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG GIÁO DỤC- ĐẠI HỌC QUỐC GIA HÀ NỘI
02/06/2025 14:58
Học viện Chính sách và Phát triển công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Văn phòng phẩm phục vụ tự đánh giá và đánh giá ngoài 08 Chương trình đào tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV QUỐC TẾ MINH CHÂU
26/05/2025 09:14
Học viện Chính sách và Phát triển công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Hỗ trợ đào tạo phát triển nguồn nhân lực cho DNNVV.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên đoàn Thương mại và Công nghiệp Việt Nam
14/05/2025 09:39
Học viện Chính sách và Phát triển công bố kết quả gói thầu Cung cấp, Thiết kế và in ấn Tạp chí Nghiên cứu Chính sách và Phát triển năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần nhà in và thương mại Hải Đăng
13/05/2025 10:03
Học viện Chính sách và Phát triển công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Kiểm định chất lượng 08 chương trình đào tạo với 1 nhà thầu tham gia.
10/05/2025 09:49
Học viện Chính sách và Phát triển đăng tải KHLCNT Cung cấp gói thầu thiết kế và in ấn Tạp chí Nghiện cứu Chính sách và Phát triển năm 2025 với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:35
Học viện Chính sách và Phát triển đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Kiểm định chất lượng 08 chương trình đào tạo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/04/2025 16:28
Học viện Chính sách và Phát triển công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Hỗ trợ tư vấn cho DNNVV với 2 nhà thầu tham gia.
18/04/2025 13:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Học viện Chính sách và Phát triển đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Hỗ trợ tư vấn cho DNNVV theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 14:19
Học viện Chính sách và Phát triển đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Hỗ trợ đào tạo phát triển nguồn nhân lực cho DNNVV theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 11:21
Học viện Chính sách và Phát triển công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Thuê tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT của gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TRÍ LỰC VIỆT
21/08/2026 23:25
Học viện Chính sách và Phát triển công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thuê tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT của gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TRÍ LỰC VIỆT
21/08/2026 23:23
Học viện Chính sách và Phát triển công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thuê tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Đầu tư Xây dựng HP OCEAN
21/08/2026 23:16
Học viện Chính sách và Phát triển công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thuê tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Đầu tư Xây dựng HP OCEAN
21/08/2026 23:09
Học viện Chính sách và Phát triển đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa sử dụng nguồn ngân sách trung ương năm 2026 của Học viện Chính sách và Phát triển với 6 gói thầu.
14/08/2026 10:26
Học viện Chính sách và Phát triển đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa sử dụng nguồn ngân sách trung ương năm 2026 của Học viện Chính sách và Phát triển với 6 gói thầu.
14/08/2026 10:15
Học viện Chính sách và Phát triển công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ cung cấp đường truyền Internet Leased Line tại Học viện Chính sách và Phát triển.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
13/08/2026 14:06
Học viện Chính sách và Phát triển công bố kết quả gói thầu Cung cấp Dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ cho viên chức và người lao động của Học viện Chính sách và Phát triển đi nghỉ mát hè năm 2026 tại Thiên Cầm, Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Thiên Ý 2
06/08/2026 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Chính sách và Phát triển đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 41 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Chính sách và Phát triển đã đăng tải 16 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 16 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Chính sách và Phát triển đã đăng tải 41 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Chính sách và Phát triển có quan hệ với 57 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Chính sách và Phát triển có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Chính sách và Phát triển có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Rơi nước mắt là một việc mà khi đã thành thói quen là sẽ rất khó kiềm chế, con người càng khóc càng yếu đuối. "
Minh Nguyệt Thính Phong