Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 93 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 150 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 232 gói thầu, trong đó có 148 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 41 gói (với 48 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 185 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 165 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 87 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 77 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,32 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 8,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,08%, Hỗn hợp 6,25%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 119.975.475.476 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 119.367.273.229 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN như sau:
- Có quan hệ với 93 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,32 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 8,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,08%, Hỗn hợp 6,25%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 119.975.475.476 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 119.367.273.229 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 148 KHLCNT trong đó có 146 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 34 TBMT trong đó tự mời thầu 34 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm năm 2022 tại Học viện Chính trị Công an nhân dân của chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH HOÀ BÌNH
26/09/2022 11:35
Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc, hóa chất và vật tư y tế năm 2022 tại Học viện Chính trị Công an nhân dân của chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN với 1 gói thầu.
07/09/2022 11:18
Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải TBMT Mua sắm văn phòng phẩm năm 2022 tại Học viện Chính trị Công an nhân dân của chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/08/2022 13:34
Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm năm 2022 tại Học viện Chính trị Công an nhân dân của chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN với 1 gói thầu.
23/08/2022 15:55
Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị phục vụ kỳ thi tuyển sinh trình độ đại học chính quy (tuyển mới) năm 2022 của chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ CAO THÁI SƠN
15/07/2022 16:23
Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03 của chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN.
09/07/2022 12:19
Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu số 03 của chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP tư vấn QLDA và Đào tạo
09/07/2022 12:16
Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải TBMT Gói số 03: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị phục vụ kỳ thi tuyển sinh trình độ đại học chính quy (tuyển mới) năm 2022 của chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/07/2022 22:08
Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầumua sắm, lắp đặt trang thiết bị phục vụ kỳ thi tuyển sinh đào tạo trình độ đại học chính quy (tuyển mới) vào Học viện Chính trị CAND năm 2022 của chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN với 3 gói thầu.
06/07/2022 18:48
Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt cửa nhôm kính, khung bịt khu logia tại nhà C của chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Việt Hòa
06/07/2022 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm năm 2022 tại Học viện Chính trị Công an nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH HOÀ BÌNH
26/09/2022 11:35
HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN công bố KQMT gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm năm 2022 tại Học viện Chính trị Công an nhân dân với 2 nhà thầu tham gia.
08/09/2022 15:44
HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc, hóa chất và vật tư y tế năm 2022 tại Học viện Chính trị Công an nhân dân với 1 gói thầu.
07/09/2022 11:18
HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đăng tải TBMT Mua sắm văn phòng phẩm năm 2022 tại Học viện Chính trị Công an nhân dân theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/08/2022 13:34
HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm năm 2022 tại Học viện Chính trị Công an nhân dân với 1 gói thầu.
23/08/2022 15:55
HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN công bố kết quả gói thầu Gói số 03: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị phục vụ kỳ thi tuyển sinh trình độ đại học chính quy (tuyển mới) năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ CAO THÁI SƠN
15/07/2022 16:23
HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN công bố KQMT gói thầu Gói số 03: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị phục vụ kỳ thi tuyển sinh trình độ đại học chính quy (tuyển mới) năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
13/07/2022 22:14
HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN VMK
09/07/2022 12:19
HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP tư vấn QLDA và Đào tạo
09/07/2022 12:16
HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đăng tải TBMT Gói số 03: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị phục vụ kỳ thi tuyển sinh trình độ đại học chính quy (tuyển mới) năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/07/2022 22:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm năm 2022 tại Học viện Chính trị Công an nhân dân của chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH HOÀ BÌNH
26/09/2022 11:35
Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc, hóa chất và vật tư y tế năm 2022 tại Học viện Chính trị Công an nhân dân của chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN với 1 gói thầu.
07/09/2022 11:18
Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải TBMT Mua sắm văn phòng phẩm năm 2022 tại Học viện Chính trị Công an nhân dân của chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/08/2022 13:34
Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm năm 2022 tại Học viện Chính trị Công an nhân dân của chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN với 1 gói thầu.
23/08/2022 15:55
Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị phục vụ kỳ thi tuyển sinh trình độ đại học chính quy (tuyển mới) năm 2022 của chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ CAO THÁI SƠN
15/07/2022 16:23
Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03 của chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN.
09/07/2022 12:19
Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu số 03 của chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP tư vấn QLDA và Đào tạo
09/07/2022 12:16
Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải TBMT Gói số 03: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị phục vụ kỳ thi tuyển sinh trình độ đại học chính quy (tuyển mới) năm 2022 của chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/07/2022 22:08
Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầumua sắm, lắp đặt trang thiết bị phục vụ kỳ thi tuyển sinh đào tạo trình độ đại học chính quy (tuyển mới) vào Học viện Chính trị CAND năm 2022 của chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN với 3 gói thầu.
06/07/2022 18:48
Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt cửa nhôm kính, khung bịt khu logia tại nhà C của chủ đầu tư HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Việt Hòa
06/07/2022 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải 150 KHLCNT, trong đó có 232 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải 48 TBMT trong 41 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 34 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN đã đăng tải 185 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 185 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 165 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN có quan hệ với 93 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ CÔNG AN NHÂN DÂN có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đàn ông, khi mới quen bạn thường nghĩ họ là những chàng hoàng tử bạch mã, đẹp trai, phong độ, có tình cảm sâu sắc với bạn, bởi họ thường nói những lời đường mật, họ giống như những diễn viên trên sân khấu tình yêu, họ có thể gọi điện thoại cho bạn hàng tiếng đồng hồ chỉ để nói một câu “Anh rất nhớ em”. Nhưng sau đó thì thế nào? Đợi đến khi bạn đã quá yêu họ, sẵn sàng hiến dâng cả đời con gái cho họ thì họ sẽ nói với bạn rằng họ muốn kết hôn, nhưng cô dâu không phải là bạn. "
Nhân Hải Trung