Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Học viện Khoa học xã hội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 67 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 84 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 41 gói (với 42 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 99 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 81 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 45 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,38%, Xây lắp 26,19%, Tư vấn 2,38%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 4,76%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 160.517.285.724 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 159.781.642.605 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Học viện Khoa học xã hội như sau:
- Có quan hệ với 67 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,38%, Xây lắp 26,19%, Tư vấn 2,38%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 4,76%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 160.517.285.724 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 159.781.642.605 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Học viện Khoa học xã hội như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 60 KHLCNT trong đó có 29 KHLCNT tự đăng tải, có 31 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 37 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 18 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN VIỆT NAM
19/08/2026 10:37
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Đánh giá ngoài chất lượng 5 chương trình đào tạo trình độ tiến sĩ của Học viện Khoa học xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng giáo dục Thăng Long
06/08/2026 08:32
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP VĨNH HƯNG
04/08/2026 16:44
Học viện Khoa học xã hội đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/07/2026 16:08
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị hệ thống PCCC trụ sở Học viện Khoa học xã hội số 477 Nguyễn Trãi, Thanh Liệt, Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP phát triển công nghệ Ngày Đêm
10/07/2026 16:18
Học viện Khoa học xã hội đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị hệ thống PCCC trụ sở Học viện Khoa học xã hội số 477 Nguyễn Trãi, Thanh Liệt, Hà Nội với 1 gói thầu.
08/07/2026 16:24
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị hệ thống âm thanh trụ sở Học viện Khoa học xã hội số 477 Nguyễn Trãi, Thanh Liệt, Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần giải pháp công nghệ Hằng Đại
08/07/2026 15:10
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BUILD GROUP VIỆT NAM
08/07/2026 15:01
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu - Phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH CCI
08/07/2026 14:54
Học viện Khoa học xã hội đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở Học viện Khoa học xã hội số 477 Nguyễn Trãi, phường Thanh Liệt, thành phố Hà Nội với 6 gói thầu.
06/07/2026 18:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN KANSA VIỆT NAM
23/12/2025 10:27
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC THÂN THIỆN
20/10/2025 14:22
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng và mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BUILD GROUP VIỆT NAM
01/07/2025 21:25
Học viện Khoa học xã hội đăng tải KHLCNT Cải tạo chống xuống cấp trụ sở Học viện Khoa học xã hội tại Hà Nội với 4 gói thầu.
30/06/2025 13:11
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02/TV/2025: Tư vấn thẩm định HSYC và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC HÀN VIỆT
19/05/2025 17:01
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01/TV/2025: Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Dịch vụ Thuận An
19/05/2025 16:42
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01/PTV/2025: Cung cấp dịch vụ in Tạp chí năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ IN NGUYÊN KHANG
19/05/2025 10:30
Học viện Khoa học xã hội đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ in tạp chí Nhân lực Khoa học xã hội năm 2025 với 3 gói thầu.
29/04/2025 08:53
Học viện Khoa học xã hội đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ in tạp chí Nhân lực Khoa học xã hội năm 2025 với 2 gói thầu.
26/04/2025 10:22
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Bảo trì thang máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THANG MÁY ELEMU
27/03/2025 14:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN VIỆT NAM
19/08/2026 10:37
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Đánh giá ngoài chất lượng 5 chương trình đào tạo trình độ tiến sĩ của Học viện Khoa học xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng giáo dục Thăng Long
06/08/2026 08:32
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP VĨNH HƯNG
04/08/2026 16:44
Học viện Khoa học xã hội đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/07/2026 16:08
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị hệ thống PCCC trụ sở Học viện Khoa học xã hội số 477 Nguyễn Trãi, Thanh Liệt, Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP phát triển công nghệ Ngày Đêm
10/07/2026 16:18
Học viện Khoa học xã hội đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị hệ thống PCCC trụ sở Học viện Khoa học xã hội số 477 Nguyễn Trãi, Thanh Liệt, Hà Nội với 1 gói thầu.
08/07/2026 16:24
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị hệ thống âm thanh trụ sở Học viện Khoa học xã hội số 477 Nguyễn Trãi, Thanh Liệt, Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần giải pháp công nghệ Hằng Đại
08/07/2026 15:10
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BUILD GROUP VIỆT NAM
08/07/2026 15:01
Học viện Khoa học xã hội công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu - Phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH CCI
08/07/2026 14:54
Học viện Khoa học xã hội đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở Học viện Khoa học xã hội số 477 Nguyễn Trãi, phường Thanh Liệt, thành phố Hà Nội với 6 gói thầu.
06/07/2026 18:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Khoa học xã hội đã đăng tải 36 KHLCNT, trong đó có 84 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Khoa học xã hội đã đăng tải 42 TBMT trong 41 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 23 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Khoa học xã hội đã đăng tải 99 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 99 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 81 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Khoa học xã hội có quan hệ với 67 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Khoa học xã hội có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Học viện Khoa học xã hội có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Cuộc đời chỉ là một chuỗi những cơ hội ngẫu nhiên. Cái khó là nắm bắt cơ hội mà hành động. Đừng bao giờ để vuột mất. Không phải ngày nào bạn cũng gặp cơ hội may đâu. "
George
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".