Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 535.448.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 506.935.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 535.448.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 506.935.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây giống của chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LÂM NGHIỆP TOẢN NAM
26/03/2024 11:32
Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón của chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SẢN XUẤT & THƯƠNG MẠI TÂN NÔNG
26/03/2024 11:28
Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và KQLCNT của chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG.
24/02/2024 11:24
Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÙNG MAI
24/02/2024 11:22
Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải TBMT Mua phân bón của chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/02/2024 08:55
Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải TBMT Mua cây giống của chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/02/2024 08:53
Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải TBMT Mua phân bón của chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/02/2024 08:47
Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mô hình “Trồng thâm canh rừng gỗ lớn bằng giống keo nuôi cây mô AH1” năm 2024 tại tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG với 4 gói thầu.
23/02/2024 18:20
Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua phân bón của chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NÔNG NGHIỆP & MÔI TRƯỜNG NGUYÊN TÂM
30/03/2023 10:17
Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua cây giống keo lai nuôi cấy mô AH1 của chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LÂM NGHIỆP TOẢN NAM
28/03/2023 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG công bố kết quả gói thầu Mua cây giống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LÂM NGHIỆP TOẢN NAM
26/03/2024 11:32
HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG công bố kết quả gói thầu Mua phân bón.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SẢN XUẤT & THƯƠNG MẠI TÂN NÔNG
26/03/2024 11:28
HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG công bố KQMT gói thầu Mua cây giống với 3 nhà thầu tham gia.
02/03/2024 09:01
HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG công bố KQMT gói thầu Mua phân bón với 2 nhà thầu tham gia.
02/03/2024 09:00
HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT PHÁT BẮC GIANG
24/02/2024 11:24
HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÙNG MAI
24/02/2024 11:22
HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đăng tải TBMT Mua phân bón theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/02/2024 08:55
HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đăng tải TBMT Mua cây giống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/02/2024 08:53
HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đăng tải TBMT Mua phân bón theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/02/2024 08:47
HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mô hình “Trồng thâm canh rừng gỗ lớn bằng giống keo nuôi cây mô AH1” năm 2024 tại tỉnh Bắc Giang với 4 gói thầu.
23/02/2024 18:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây giống của chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LÂM NGHIỆP TOẢN NAM
26/03/2024 11:32
Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón của chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SẢN XUẤT & THƯƠNG MẠI TÂN NÔNG
26/03/2024 11:28
Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và KQLCNT của chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG.
24/02/2024 11:24
Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÙNG MAI
24/02/2024 11:22
Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải TBMT Mua phân bón của chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/02/2024 08:55
Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải TBMT Mua cây giống của chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/02/2024 08:53
Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải TBMT Mua phân bón của chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/02/2024 08:47
Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mô hình “Trồng thâm canh rừng gỗ lớn bằng giống keo nuôi cây mô AH1” năm 2024 tại tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG với 4 gói thầu.
23/02/2024 18:20
Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua phân bón của chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NÔNG NGHIỆP & MÔI TRƯỜNG NGUYÊN TÂM
30/03/2023 10:17
Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua cây giống keo lai nuôi cấy mô AH1 của chủ đầu tư HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LÂM NGHIỆP TOẢN NAM
28/03/2023 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI LÀM VƯỜN TỈNH BẮC GIANG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đường đời rất rộng, nhưng tất cả chúng ta không thể đi trên cùng một hàng, phải có người đi trước và có người đi sau. Những người đi trước chưa chắc là những người giỏi, những người đi sau cũng chưa chắc đã là những người yếu kém, quan trọng là chúng ta có thể đi được đến cái đích mà chúng ta muốn. "
Tát Không Không
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".