Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,54%, Xây lắp 0%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 30,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.481.126.721 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.199.411.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,54%, Xây lắp 0%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 30,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.481.126.721 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.199.411.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,77%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 42 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 12 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuê, lắp đặt sân khấu, âm thanh, ánh sáng, pano, khánh tiết phục vụ tổ chức Hội thi “Tuyên truyền viên giỏi” tỉnh Bắc Ninh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔ CHỨC SỰ KIỆN & TRUYỀN THÔNG HUY MẠNH
28/08/2026 08:13
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Hỗ trợ xây dựng mô hình điểm ứng dụng chuyển đổi số gắn với tiêu chuẩn sản phẩm nông nghiệp an toàn năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:13
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu In tài liệu “Cẩm nang Chuyển đổi số nông nghiệp và vai trò của Hội Nông dân trong hỗ trợ nông dân sản xuất kinh doanh giỏi ứng dụng chuyển đổi số trong sản xuất nông nghiệp”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ HƯNG 668 BG
24/08/2026 13:56
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu In tờ rơi hướng dẫn kỹ thuật trong canh tác lúa thân thiện với môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ HƯNG 668 BG
19/05/2026 14:25
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT In tờ rơi hướng dẫn kỹ thuật trong canh tác lúa thân thiện với môi trường với 1 gói thầu.
18/05/2026 16:03
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm phân bón hữu cơ vi sinh và chế phẩm xử lý rơm rạ thuộc Đề án: “Tuyên truyền, vận động nông dân áp dụng canh tác lúa thân thiện môi trường trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh giai đoạn 2025 - 2030”.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã dịch vụ nông nghiệp Ngọc Anh
11/05/2026 08:26
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Mua sắm phân bón hữu cơ vi sinh và chế phẩm xử lý rơm rạ thuộc Đề án: “Tuyên truyền, vận động nông dân áp dụng canh tác lúa thân thiện môi trường trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh giai đoạn 2025 - 2030” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/04/2026 17:14
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Tập huấn nghiệp vụ quản lý, điều hành và chuyển đổi số, phát triển bền vững trong hoạt động Quỹ HTND năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LAM SƠN
06/04/2026 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu, danh mục, dự toán gói thầu: mua sắm hàng hoá, thiết bị dây truyền chế biến rượu ba kích tím và máy sấy ba kích tím khô thực hiện Đề án “ Phát triển vùng Ba kích tím hàng hóa tại huyện Sơn Động giai đoạn 2022 -2026” năm 2025 với 3 gói thầu.
28/05/2025 12:02
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ 838
28/05/2025 11:59
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H
28/05/2025 11:57
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu, danh mục, dự toán gói thầu: mua sắm hàng hoá, thiết bị dây truyền chế biến rượu ba kích tím và máy sấy ba kích tím khô thực hiện Đề án “ Phát triển vùng Ba kích tím hàng hóa tại huyện Sơn Động giai đoạn 2022 -2026” năm 2025 với 3 gói thầu.
24/05/2025 18:06
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua giống cây ba kích tím thuộc đề án "Phát triển vùng Ba kích tím hàng hóa tại huyện Sơn Động giai đoạn 2022-2026" năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tuệ Minh Tây Bắc
15/04/2025 15:09
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua giống cây ba kích tím thuộc đề án "Phát triển vùng Ba kích tím hàng hóa tại huyện Sơn Động giai đoạn 2022-2026" năm 2025 với 1 gói thầu.
10/04/2025 10:36
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Phân tích mẫu đất thực hiện đề án"Tuyên truyền, vận động nông dân áp dụng canh tác lúa thân thiện với môi trường trên địa bàn tỉnh Bắc Giang" năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EUROFINS SẮC KÝ HẢI ĐĂNG
10/04/2025 10:24
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ 838
26/03/2025 10:59
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 24H
26/03/2025 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuê, lắp đặt sân khấu, âm thanh, ánh sáng, pano, khánh tiết phục vụ tổ chức Hội thi “Tuyên truyền viên giỏi” tỉnh Bắc Ninh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔ CHỨC SỰ KIỆN & TRUYỀN THÔNG HUY MẠNH
28/08/2026 08:13
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Hỗ trợ xây dựng mô hình điểm ứng dụng chuyển đổi số gắn với tiêu chuẩn sản phẩm nông nghiệp an toàn năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:13
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu In tài liệu “Cẩm nang Chuyển đổi số nông nghiệp và vai trò của Hội Nông dân trong hỗ trợ nông dân sản xuất kinh doanh giỏi ứng dụng chuyển đổi số trong sản xuất nông nghiệp”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ HƯNG 668 BG
24/08/2026 13:56
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu In tờ rơi hướng dẫn kỹ thuật trong canh tác lúa thân thiện với môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ HƯNG 668 BG
19/05/2026 14:25
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT In tờ rơi hướng dẫn kỹ thuật trong canh tác lúa thân thiện với môi trường với 1 gói thầu.
18/05/2026 16:03
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm phân bón hữu cơ vi sinh và chế phẩm xử lý rơm rạ thuộc Đề án: “Tuyên truyền, vận động nông dân áp dụng canh tác lúa thân thiện môi trường trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh giai đoạn 2025 - 2030”.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã dịch vụ nông nghiệp Ngọc Anh
11/05/2026 08:26
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Mua sắm phân bón hữu cơ vi sinh và chế phẩm xử lý rơm rạ thuộc Đề án: “Tuyên truyền, vận động nông dân áp dụng canh tác lúa thân thiện môi trường trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh giai đoạn 2025 - 2030” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/04/2026 17:14
Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Tập huấn nghiệp vụ quản lý, điều hành và chuyển đổi số, phát triển bền vững trong hoạt động Quỹ HTND năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LAM SƠN
06/04/2026 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 55 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 13 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 38 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Để trở thành một con người hoàn hảo, tốn kém vô cùng, đến nỗi hầu như chẳng có ai đủ tình yêu và can đảm để trả cái giá đó. Người ta phải hoàn toàn từ bỏ cuộc tìm kiếm sự an bình và đưa cả hai tay ra đón lấy sự rủi ro của cuộc sống. Con người ta phải ôm ấp cuộc sống như ôm người mình yêu. "
Morris West