Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.733.793.728 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.701.469.390 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.733.793.728 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.701.469.390 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,86%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 40 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 16 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua giống dê sinh sản thực hiện mô hình “Chăn nuôi dê sinh sản” tại xã Sơn Lộ, tỉnh Cao Bằng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Nông nghiệp Ba sạch Hưng Đạo
31/07/2026 10:24
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện mô hình “Chăn nuôi dê sinh sản” tại xã Sơn Lộ, tỉnh Cao Bằng năm 2026 với 1 gói thầu.
17/07/2026 15:13
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị văn phòng Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN DỊCH VỤ KỸ THUẬT THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ TẠ-MÃ
31/12/2025 16:11
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị văn phòng Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
31/12/2025 16:05
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ và giải khát giữa giờ phục vụ Đại hội Đại biểu Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng lần thứ X, nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI BẰNG GIANG CAO BẰNG - VIMICO
14/12/2025 17:36
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ và giải khát giữa giờ phục vụ Đại hội Đại biểu Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng lần thứ X, nhiệm kỳ 2025-2030 với 2 gói thầu.
14/12/2025 17:20
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ và giải khát giữa giờ phục vụ Đại hội Đại biểu Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng lần thứ X, nhiệm kỳ 2025-2030 với 1 gói thầu.
14/12/2025 16:52
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ và giải khát giữa giờ phục vụ Đại hội Đại biểu Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng lần thứ X, nhiệm kỳ 2025-2030 với 1 gói thầu.
14/12/2025 16:50
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Trang trí khánh tiết, thuê thiết kế, in maket, khẩu hiệu phục vụ Đại hội Đại biểu Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng lần thứ X, nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO PHƯƠNG NAM ART
14/12/2025 16:48
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Thực hiện phóng sự chào mừng và Chuyên trang Báo đặc biệt phục vụ Đại hội Đại biểu Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng lần thứ X, nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và Phát thanh, truyền hình Cao Bằng
14/12/2025 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua sắm “Bể thu gom rác thải, bao bì thuốc bảo vệ thực vật” tại xã Dân Chủ, huyện Hòa An, tỉnh Cao Bằng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG BẰNG GIANG
13/05/2025 14:54
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện mô hình "Thu gom rác thải, bao bì thuốc bảo vệ thực vật" tại huyện Hòa An, tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
08/05/2025 10:20
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện mô hình "Thu gom rác thải, bao bì thuốc bảo vệ thực vật" tại huyện Hòa An, tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
08/05/2025 08:07
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện mô hình "Thu gom rác thải, bao bì thuốc bảo vệ thực vật" tại huyện Hòa An, tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
08/05/2025 08:04
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện mô hình "Thu gom rác thải, bao bì thuốc bảo vệ thực vật" tại huyện Hòa An, tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
08/05/2025 07:55
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: “Chăn nuôi Lợn nái sinh sản” tại Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Nông nghiệp Ba sạch Hưng Đạo
09/09/2024 15:26
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: “Chăn nuôi Lợn nái sinh sản” tại Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
16/08/2024 14:02
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Gói thầu số 1: “Chăn nuôi Lợn nái sinh sản” tại Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/08/2024 11:01
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ VÀ TƯ VẤN SAO KHUÊ
06/08/2024 09:40
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TÂN PHÁT
06/08/2024 09:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua giống dê sinh sản thực hiện mô hình “Chăn nuôi dê sinh sản” tại xã Sơn Lộ, tỉnh Cao Bằng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Nông nghiệp Ba sạch Hưng Đạo
31/07/2026 10:24
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện mô hình “Chăn nuôi dê sinh sản” tại xã Sơn Lộ, tỉnh Cao Bằng năm 2026 với 1 gói thầu.
17/07/2026 15:13
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị văn phòng Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN DỊCH VỤ KỸ THUẬT THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ TẠ-MÃ
31/12/2025 16:11
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị văn phòng Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
31/12/2025 16:05
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ và giải khát giữa giờ phục vụ Đại hội Đại biểu Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng lần thứ X, nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI BẰNG GIANG CAO BẰNG - VIMICO
14/12/2025 17:36
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ và giải khát giữa giờ phục vụ Đại hội Đại biểu Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng lần thứ X, nhiệm kỳ 2025-2030 với 2 gói thầu.
14/12/2025 17:20
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ và giải khát giữa giờ phục vụ Đại hội Đại biểu Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng lần thứ X, nhiệm kỳ 2025-2030 với 1 gói thầu.
14/12/2025 16:52
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ và giải khát giữa giờ phục vụ Đại hội Đại biểu Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng lần thứ X, nhiệm kỳ 2025-2030 với 1 gói thầu.
14/12/2025 16:50
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Trang trí khánh tiết, thuê thiết kế, in maket, khẩu hiệu phục vụ Đại hội Đại biểu Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng lần thứ X, nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO PHƯƠNG NAM ART
14/12/2025 16:48
Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Thực hiện phóng sự chào mừng và Chuyên trang Báo đặc biệt phục vụ Đại hội Đại biểu Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng lần thứ X, nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và Phát thanh, truyền hình Cao Bằng
14/12/2025 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Cho dù thân thể tôi bị xiềng xích, tư tưởng của tôi vẫn tự do. "
Sophocles
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.