Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,55%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 45,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.382.672.490 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.354.056.818 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,55%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 45,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.382.672.490 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.354.056.818 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin cho 6 đảng ủy xã, phường mới của chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI TRÍ H-TECH
24/06/2025 09:36
Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin cho 6 đảng ủy xã, phường mới của chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ với 1 gói thầu.
23/06/2025 09:23
Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tái bản, sưu tầm, biên soạn và xuất bản, in ấn cuốn sách Lịch sử Đảng bộ huyện Chương Mỹ (1930 - 2025) của chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI QUẢNG CÁO HỒNG THÁI
09/04/2025 10:47
Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Sưu tầm, biên soạn và xuất bản, in ấn cuốn sách Bác Hồ với Chương Mỹ của chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ SÁCH VIỆT NAM
08/04/2025 16:39
Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tái bản, sưu tầm, biên soạn và xuất bản, in ấn cuốn sách Lịch sử Đảng bộ huyện Chương Mỹ (1930 - 2025) của chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/03/2025 09:27
Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ Sưu tầm, biên soạn và xuất bản, in ấn cuốn sách Bác Hồ với Chương Mỹ của chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/03/2025 10:05
Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá Hồ sơ dự thầu (E-HSDT) của chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư ACK Việt Nam
26/03/2025 09:26
Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu của chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ NGỌC TUẤN
24/03/2025 14:44
Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ sưu tầm, biên soạn và xuất bản, in ấn cuốn sách Bác Hồ với Chương Mỹ của chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ với 2 gói thầu.
24/03/2025 14:34
Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tái bản, sưu tầm, biên soạn và xuất bản, in ấn cuốn sách Lịch sử Đảng bộ huyện Chương Mỹ (1930 - 2025) của chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ với 2 gói thầu.
24/03/2025 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Huyện ủy Chương Mỹ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin cho 6 đảng ủy xã, phường mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI TRÍ H-TECH
24/06/2025 09:36
Huyện ủy Chương Mỹ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin cho 6 đảng ủy xã, phường mới với 1 gói thầu.
23/06/2025 09:23
Huyện ủy Chương Mỹ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tái bản, sưu tầm, biên soạn và xuất bản, in ấn cuốn sách Lịch sử Đảng bộ huyện Chương Mỹ (1930 - 2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI QUẢNG CÁO HỒNG THÁI
09/04/2025 10:47
Huyện ủy Chương Mỹ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Sưu tầm, biên soạn và xuất bản, in ấn cuốn sách Bác Hồ với Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ SÁCH VIỆT NAM
08/04/2025 16:39
Huyện ủy Chương Mỹ công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ tái bản, sưu tầm, biên soạn và xuất bản, in ấn cuốn sách Lịch sử Đảng bộ huyện Chương Mỹ (1930 - 2025) với 1 nhà thầu tham gia.
04/04/2025 10:25
Huyện ủy Chương Mỹ công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ Sưu tầm, biên soạn và xuất bản, in ấn cuốn sách Bác Hồ với Chương Mỹ với 1 nhà thầu tham gia.
02/04/2025 09:10
Huyện ủy Chương Mỹ đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tái bản, sưu tầm, biên soạn và xuất bản, in ấn cuốn sách Lịch sử Đảng bộ huyện Chương Mỹ (1930 - 2025) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/03/2025 09:27
Huyện ủy Chương Mỹ đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ Sưu tầm, biên soạn và xuất bản, in ấn cuốn sách Bác Hồ với Chương Mỹ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/03/2025 10:05
Huyện ủy Chương Mỹ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá Hồ sơ dự thầu (E-HSDT).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư ACK Việt Nam
26/03/2025 09:26
Huyện ủy Chương Mỹ công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ NGỌC TUẤN
24/03/2025 14:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin cho 6 đảng ủy xã, phường mới của chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI TRÍ H-TECH
24/06/2025 09:36
Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin cho 6 đảng ủy xã, phường mới của chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ với 1 gói thầu.
23/06/2025 09:23
Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tái bản, sưu tầm, biên soạn và xuất bản, in ấn cuốn sách Lịch sử Đảng bộ huyện Chương Mỹ (1930 - 2025) của chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI QUẢNG CÁO HỒNG THÁI
09/04/2025 10:47
Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Sưu tầm, biên soạn và xuất bản, in ấn cuốn sách Bác Hồ với Chương Mỹ của chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ SÁCH VIỆT NAM
08/04/2025 16:39
Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tái bản, sưu tầm, biên soạn và xuất bản, in ấn cuốn sách Lịch sử Đảng bộ huyện Chương Mỹ (1930 - 2025) của chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/03/2025 09:27
Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ Sưu tầm, biên soạn và xuất bản, in ấn cuốn sách Bác Hồ với Chương Mỹ của chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/03/2025 10:05
Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá Hồ sơ dự thầu (E-HSDT) của chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư ACK Việt Nam
26/03/2025 09:26
Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu của chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ NGỌC TUẤN
24/03/2025 14:44
Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ sưu tầm, biên soạn và xuất bản, in ấn cuốn sách Bác Hồ với Chương Mỹ của chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ với 2 gói thầu.
24/03/2025 14:34
Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tái bản, sưu tầm, biên soạn và xuất bản, in ấn cuốn sách Lịch sử Đảng bộ huyện Chương Mỹ (1930 - 2025) của chủ đầu tư Huyện ủy Chương Mỹ với 2 gói thầu.
24/03/2025 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 34 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải 11 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện ủy Chương Mỹ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Các chú thương binh tàn nhưng không phế! "
Hồ Chí Minh