Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 44,44%, Hỗn hợp 11,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.782.182.151 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.677.591.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 44,44%, Hỗn hợp 11,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.782.182.151 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.677.591.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu của các Ban xây dựng Đảng, Văn phòng huyện ủy Gia Lâm của chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
29/04/2025 10:57
Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu của các Ban xây dựng Đảng, Văn phòng huyện ủy Gia Lâm của chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm với 1 gói thầu.
29/04/2025 10:48
Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu Huyện ủy Gia Lâm năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ DCS
31/03/2025 17:37
Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu Huyện ủy Gia Lâm năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm với 1 gói thầu.
31/03/2025 17:28
Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê máy Photocopy năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ BẢO TRÂM
07/02/2025 14:07
Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Thuê máy photocopy năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm với 1 gói thầu.
07/02/2025 13:56
Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG VĂN PHÒNG PHẨM CHÍNH HOA
07/02/2025 12:44
Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm với 1 gói thầu.
07/02/2025 11:11
Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp tặng phẩm tặng đảng viên nhận huy hiệu Đảng năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI- ĐẦU TƯ LONG BIÊN
22/01/2025 18:34
Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp khung giấy khen tặng đảng viên nhận huy hiệu đảng năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VĂN PHÒNG TÚ ANH
22/01/2025 18:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Huyện ủy Gia Lâm công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu của các Ban xây dựng Đảng, Văn phòng huyện ủy Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
29/04/2025 10:57
Huyện ủy Gia Lâm đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu của các Ban xây dựng Đảng, Văn phòng huyện ủy Gia Lâm với 1 gói thầu.
29/04/2025 10:48
Huyện ủy Gia Lâm công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu Huyện ủy Gia Lâm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ DCS
31/03/2025 17:37
Huyện ủy Gia Lâm đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu Huyện ủy Gia Lâm năm 2025 với 1 gói thầu.
31/03/2025 17:28
Huyện ủy Gia Lâm công bố kết quả gói thầu Thuê máy Photocopy năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ BẢO TRÂM
07/02/2025 14:07
Huyện ủy Gia Lâm công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG VĂN PHÒNG PHẨM CHÍNH HOA
07/02/2025 12:44
Huyện ủy Gia Lâm công bố kết quả gói thầu Cung cấp tặng phẩm tặng đảng viên nhận huy hiệu Đảng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI- ĐẦU TƯ LONG BIÊN
22/01/2025 18:34
Huyện ủy Gia Lâm công bố kết quả gói thầu Cung cấp khung giấy khen tặng đảng viên nhận huy hiệu đảng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VĂN PHÒNG TÚ ANH
22/01/2025 18:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu của các Ban xây dựng Đảng, Văn phòng huyện ủy Gia Lâm của chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
29/04/2025 10:57
Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu của các Ban xây dựng Đảng, Văn phòng huyện ủy Gia Lâm của chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm với 1 gói thầu.
29/04/2025 10:48
Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu Huyện ủy Gia Lâm năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ DCS
31/03/2025 17:37
Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu Huyện ủy Gia Lâm năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm với 1 gói thầu.
31/03/2025 17:28
Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê máy Photocopy năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ BẢO TRÂM
07/02/2025 14:07
Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Thuê máy photocopy năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm với 1 gói thầu.
07/02/2025 13:56
Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG VĂN PHÒNG PHẨM CHÍNH HOA
07/02/2025 12:44
Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm với 1 gói thầu.
07/02/2025 11:11
Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp tặng phẩm tặng đảng viên nhận huy hiệu Đảng năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI- ĐẦU TƯ LONG BIÊN
22/01/2025 18:34
Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp khung giấy khen tặng đảng viên nhận huy hiệu đảng năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VĂN PHÒNG TÚ ANH
22/01/2025 18:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện ủy Gia Lâm có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thời gian lặng yên, cuộc sống mỗi người đều không do chúng ta làm chủ, nhìn lại chuỗi ngày đã qua, trong cuộc đời này, những thứ chúng ta thực sự nắm bắt được là bao nhiêu, sức khoẻ? Hạnh phúc? Hay phú quý? Tin rằng không ai dám nói dễ dàng cả. Sự phù phiếm thường khiến người ta không ngừng đuổi theo nó, vật chất lại càng làm con người dễ đánh mất bản thân, tâm vốn dĩ là bằng lòng với thực tại nhưng phút chốc khao khát lại vượt qua sự yên định của cái bằng lòng với thực tại, cuộc sống mà chúng ta vĩnh viễn theo đuổi không biết điểm dừng lại khiến cho người cảm thấy quá đỗi bình thường, càng lúc càng không cách nào thoả mãn được. Đối mặt với ranh giới giữa sự sống và cái chết thì tất cả mọi thứ đều chỉ là phù du, vinh hoa phú quý cũng theo người hoá thành hư vô, có chăng chỉ còn là một dúm đất vàng, còn gì đâu đáng tranh giành nữa. Sức khoẻ, hạnh phúc chỉ có thể giữ cho sinh mạng không rời xa mình. "
Thiên Cổ Nhu Tình