Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.120.340.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.118.568.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.120.340.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.118.568.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu Đảng bộ huyện Krông Bông từ năm 2015 đến năm 2025 của chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC LƯU TRỮ
20/05/2025 10:34
Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu Đảng bộ huyện Krông Bông từ năm 2015 đến năm 2025 của chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG với 1 gói thầu.
19/05/2025 09:30
Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu Đảng bộ huyện Krông Bông từ năm 2015 đến năm 2025 của chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG với 1 gói thầu.
19/05/2025 09:15
Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bàn, ghế hội trường Ban Chấp hành của chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG - TIẾN PHƯƠNG
27/12/2024 14:58
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Thanh Hùng Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm của chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TÂN BÙI GIA
27/12/2024 14:56
Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn, ghế hội trường Ban Chấp hành của chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG với 1 gói thầu.
18/12/2024 16:31
Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ kiểm tra sức khoẻ của chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Dược Buôn Ma Thuột
05/12/2024 07:41
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Thanh Hùng Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm của chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2024 11:55
Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đã đăng tải KHLCNT Lắp màn hình Led phòng họp Ban chấp hành Huyện ủy của chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG với 3 gói thầu.
29/11/2024 14:09
Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Khám, kiểm tra sức khoẻ định kỳ đối với cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ quản lý của chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG với 1 gói thầu.
27/11/2024 09:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu Đảng bộ huyện Krông Bông từ năm 2015 đến năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC LƯU TRỮ
20/05/2025 10:34
HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu Đảng bộ huyện Krông Bông từ năm 2015 đến năm 2025 với 1 gói thầu.
19/05/2025 09:30
HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu Đảng bộ huyện Krông Bông từ năm 2015 đến năm 2025 với 1 gói thầu.
19/05/2025 09:15
HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bàn, ghế hội trường Ban Chấp hành.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG - TIẾN PHƯƠNG
27/12/2024 14:58
HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn, ghế hội trường Ban Chấp hành với 1 gói thầu.
18/12/2024 16:31
HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG công bố kết quả gói thầu Dịch vụ kiểm tra sức khoẻ.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Dược Buôn Ma Thuột
05/12/2024 07:41
HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đăng tải KHLCNT Lắp màn hình Led phòng họp Ban chấp hành Huyện ủy với 3 gói thầu.
29/11/2024 14:09
HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Khám, kiểm tra sức khoẻ định kỳ đối với cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ quản lý với 1 gói thầu.
27/11/2024 09:17
HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Vạn Xuân
21/11/2024 09:52
HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN & XÂY DỰNG TÂM PHÁT
21/11/2024 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu Đảng bộ huyện Krông Bông từ năm 2015 đến năm 2025 của chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC LƯU TRỮ
20/05/2025 10:34
Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu Đảng bộ huyện Krông Bông từ năm 2015 đến năm 2025 của chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG với 1 gói thầu.
19/05/2025 09:30
Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu Đảng bộ huyện Krông Bông từ năm 2015 đến năm 2025 của chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG với 1 gói thầu.
19/05/2025 09:15
Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bàn, ghế hội trường Ban Chấp hành của chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG - TIẾN PHƯƠNG
27/12/2024 14:58
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Thanh Hùng Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm của chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TÂN BÙI GIA
27/12/2024 14:56
Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn, ghế hội trường Ban Chấp hành của chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG với 1 gói thầu.
18/12/2024 16:31
Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ kiểm tra sức khoẻ của chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Dược Buôn Ma Thuột
05/12/2024 07:41
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Thanh Hùng Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm của chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2024 11:55
Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đã đăng tải KHLCNT Lắp màn hình Led phòng họp Ban chấp hành Huyện ủy của chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG với 3 gói thầu.
29/11/2024 14:09
Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Khám, kiểm tra sức khoẻ định kỳ đối với cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ quản lý của chủ đầu tư HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG với 1 gói thầu.
27/11/2024 09:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HUYỆN ỦY KRÔNG BÔNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người không học được nhiều lắm từ những bài học của lịch sử. Đó chính là bài học quan trọng nhất trong những bài học của lịch sử. "
Aldous Huxley