Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.702.390.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.562.498.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.702.390.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.562.498.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy photocopy của chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trung tâm in và thương mại Bình Dương
28/02/2025 14:33
Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải KHLCNT Mua máy photocopy của chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình với 1 gói thầu.
17/02/2025 09:51
Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HHD
09/12/2024 12:07
Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho 04 phòng điều trị Nội A thuộc Trung tâm Y tế
huyện Nguyên Bình của chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trung tâm thương mại tổng hợp Thái Định
29/11/2024 17:10
Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 08:20
Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 15:02
Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/11/2024 15:53
Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho 04 phòng điều trị Nội A thuộc Trung tâm Y tế huyện Nguyên Bình của chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình với 1 gói thầu.
07/11/2024 15:55
Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác chuyên môn cơ quan Huyện ủy Nguyên Bình của chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình với 3 gói thầu.
07/11/2024 14:43
Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung Huyện ủy Nguyên Bình của chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA MỸ ĐÌNH
18/06/2022 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Huyện Ủy Nguyên Bình công bố kết quả gói thầu Mua máy photocopy.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trung tâm in và thương mại Bình Dương
28/02/2025 14:33
Huyện Ủy Nguyên Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HHD
09/12/2024 12:07
Huyện Ủy Nguyên Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho 04 phòng điều trị Nội A thuộc Trung tâm Y tế
huyện Nguyên Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trung tâm thương mại tổng hợp Thái Định
29/11/2024 17:10
Huyện Ủy Nguyên Bình công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng với 1 nhà thầu tham gia.
22/11/2024 09:39
Huyện Ủy Nguyên Bình đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị văn phòng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 08:20
Huyện Ủy Nguyên Bình đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị văn phòng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 15:02
Huyện Ủy Nguyên Bình đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị văn phòng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/11/2024 15:53
Huyện Ủy Nguyên Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho 04 phòng điều trị Nội A thuộc Trung tâm Y tế huyện Nguyên Bình với 1 gói thầu.
07/11/2024 15:55
Huyện Ủy Nguyên Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác chuyên môn cơ quan Huyện ủy Nguyên Bình với 3 gói thầu.
07/11/2024 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy photocopy của chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trung tâm in và thương mại Bình Dương
28/02/2025 14:33
Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải KHLCNT Mua máy photocopy của chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình với 1 gói thầu.
17/02/2025 09:51
Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HHD
09/12/2024 12:07
Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho 04 phòng điều trị Nội A thuộc Trung tâm Y tế
huyện Nguyên Bình của chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trung tâm thương mại tổng hợp Thái Định
29/11/2024 17:10
Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 08:20
Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 15:02
Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/11/2024 15:53
Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho 04 phòng điều trị Nội A thuộc Trung tâm Y tế huyện Nguyên Bình của chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình với 1 gói thầu.
07/11/2024 15:55
Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác chuyên môn cơ quan Huyện ủy Nguyên Bình của chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình với 3 gói thầu.
07/11/2024 14:43
Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung Huyện ủy Nguyên Bình của chủ đầu tư Huyện Ủy Nguyên Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA MỸ ĐÌNH
18/06/2022 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải 7 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện Ủy Nguyên Bình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi không hiểu rõ lý do gì, nhưng em không nên cố chấp. Chẳng có con cái nào lại không quan tâm đến bố mẹ… cũng chẳng có bố mẹ nào lại không lo lắng cho con. "
Yuu Watase
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.