Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Khách sạn Bến Thành (Rex) như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.995.673.821 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.967.292.591 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Khách sạn Bến Thành (Rex) như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.995.673.821 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.967.292.591 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Khách sạn Bến Thành (Rex) như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 41 KHLCNT trong đó có 29 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Khách sạn Bến Thành (Rex) công bố kết quả gói thầu HH-Cung cấp hàng vải cho phòng ngủ tại Khách sạn Bến Thành (Rex).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DIỆP SÂM
28/08/2026 16:45
Khách sạn Bến Thành (Rex) công bố kết quả gói thầu HH- Cung cấp Máy rửa chén tại Nhà hàng tầng trệt và Banquet lầu 2 thuộc Khách sạn Bến Thành (Rex).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHẤT LƯỢNG SAO
29/07/2026 11:25
Khách sạn Bến Thành (Rex) công bố kết quả gói thầu HH- Cung cấp hệ thống thiết bị trình chiếu tại Phòng Lotus và Phòng Sunflower thuộc Khách sạn Bến Thành (Rex).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VIỆT THÀNH
22/07/2026 15:09
Khách sạn Bến Thành (Rex) đăng tải TBMT HH-Cung cấp hàng vải cho phòng ngủ tại Khách sạn Bến Thành (Rex) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/07/2026 14:49
Khách sạn Bến Thành (Rex) đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ cho nhân viên của Khách sạn Bến Thành (Rex) năm 2026 với 1 gói thầu.
06/07/2026 15:27
Khách sạn Bến Thành (Rex) đăng tải TBMT HH- Cung cấp Máy rửa chén tại Nhà hàng tầng trệt và Banquet lầu 2 thuộc Khách sạn Bến Thành (Rex) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2026 10:57
Khách sạn Bến Thành (Rex) đăng tải TBMT HH- Cung cấp hệ thống thiết bị trình chiếu tại Phòng Lotus và Phòng Sunflower thuộc Khách sạn Bến Thành (Rex) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2026 10:55
Khách sạn Bến Thành (Rex) công bố kết quả gói thầu HH- Thay mới thảm cho khu vực phòng họp, hành lang, cầu thang tại Khu Executive và phòng Executive lounge thuộc Khách sạn Rex.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT NGÀY MỚI
10/04/2026 14:37
Khách sạn Bến Thành (Rex) công bố kết quả gói thầu TV- Tư vấn Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KQ GROUP
08/04/2026 17:20
Khách sạn Bến Thành (Rex) công bố kết quả gói thầu TV- Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH
08/04/2026 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Khách sạn Bến Thành (Rex) công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT & Đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH
26/05/2025 16:03
Khách sạn Bến Thành (Rex) công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT & Kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KQ GROUP
26/05/2025 16:01
Khách sạn Bến Thành (Rex) đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục cho nhân viên năm 2025 tại Khách sạn Rex với 3 gói thầu.
22/04/2025 14:27
Khách sạn Bến Thành (Rex) công bố kết quả gói thầu Cung cấp Pully máy kéo của thang máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TK ELEVATOR VIỆT NAM
03/03/2025 16:52
Khách sạn Bến Thành (Rex) công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo dưỡng, bảo trì - kiểm soát chất lượng nước thải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
07/01/2025 17:01
Khách sạn Bến Thành (Rex) đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ xử lý nước thải với 1 gói thầu.
04/01/2025 10:22
Khách sạn Bến Thành (Rex) công bố kết quả gói thầu Cung cấp tủ trung tâm báo cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY XÂY DỰNG QUỐC HƯNG
13/12/2024 16:02
Khách sạn Bến Thành (Rex) công bố kết quả gói thầu Cung cấp máy bơm cấp nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT ME KONG
11/12/2024 00:07
Khách sạn Bến Thành (Rex) đăng tải KHLCNT Trang bị bơm cấp nước tại Khách sạn Rex với 1 gói thầu.
29/10/2024 23:12
Khách sạn Bến Thành (Rex) đăng tải KHLCNT Trang bị tủ điều khiển trung tâm cảnh báo cháy khu Exe. - Khách sạn Rex với 1 gói thầu.
29/10/2024 23:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Khách sạn Bến Thành (Rex) công bố kết quả gói thầu HH-Cung cấp hàng vải cho phòng ngủ tại Khách sạn Bến Thành (Rex).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DIỆP SÂM
28/08/2026 16:45
Khách sạn Bến Thành (Rex) công bố kết quả gói thầu HH- Cung cấp Máy rửa chén tại Nhà hàng tầng trệt và Banquet lầu 2 thuộc Khách sạn Bến Thành (Rex).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHẤT LƯỢNG SAO
29/07/2026 11:25
Khách sạn Bến Thành (Rex) công bố kết quả gói thầu HH- Cung cấp hệ thống thiết bị trình chiếu tại Phòng Lotus và Phòng Sunflower thuộc Khách sạn Bến Thành (Rex).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VIỆT THÀNH
22/07/2026 15:09
Khách sạn Bến Thành (Rex) đăng tải TBMT HH-Cung cấp hàng vải cho phòng ngủ tại Khách sạn Bến Thành (Rex) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/07/2026 14:49
Khách sạn Bến Thành (Rex) đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ cho nhân viên của Khách sạn Bến Thành (Rex) năm 2026 với 1 gói thầu.
06/07/2026 15:27
Khách sạn Bến Thành (Rex) đăng tải TBMT HH- Cung cấp Máy rửa chén tại Nhà hàng tầng trệt và Banquet lầu 2 thuộc Khách sạn Bến Thành (Rex) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2026 10:57
Khách sạn Bến Thành (Rex) đăng tải TBMT HH- Cung cấp hệ thống thiết bị trình chiếu tại Phòng Lotus và Phòng Sunflower thuộc Khách sạn Bến Thành (Rex) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2026 10:55
Khách sạn Bến Thành (Rex) công bố kết quả gói thầu HH- Thay mới thảm cho khu vực phòng họp, hành lang, cầu thang tại Khu Executive và phòng Executive lounge thuộc Khách sạn Rex.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT NGÀY MỚI
10/04/2026 14:37
Khách sạn Bến Thành (Rex) công bố kết quả gói thầu TV- Tư vấn Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KQ GROUP
08/04/2026 17:20
Khách sạn Bến Thành (Rex) công bố kết quả gói thầu TV- Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH
08/04/2026 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Khách sạn Bến Thành (Rex) đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 48 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Khách sạn Bến Thành (Rex) đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Khách sạn Bến Thành (Rex) đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Khách sạn Bến Thành (Rex) có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Khách sạn Bến Thành (Rex) có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Nhiều người nhận được lời khuyên,song chỉ có kẻ khôn ngoan mới tận dụng lời khuyên đó. "
SYRUS