Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Khách sạn đồng khởi Grand Hotel như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.930.181.620 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.774.952.520 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Khách sạn đồng khởi Grand Hotel như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.930.181.620 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.774.952.520 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Khách sạn đồng khởi Grand Hotel như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG KIM LONG
12/06/2026 14:46
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG
12/06/2026 14:38
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel công bố kết quả gói thầu mua sắm trang bị màn hình led ( lầu 12) phục vụ kinh doanh tại khách sạn Đồng Khởi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VUA VIỆT
11/06/2026 10:49
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đăng tải KHLCNT Các gói thầu chuẩn bị đầu tư: Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật và Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình Cải tạo sơn mặt ngoài Khách sạn Đồng Khởi với 2 gói thầu.
02/06/2026 10:58
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm trang bị màn hình led ( lầu 12) phục vụ kinh doanh tại Khách sạn Đồng Khởi với 1 gói thầu.
30/05/2026 08:18
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm trang bị màn hình led ( lầu 12) phục vụ kinh doanh tại Khách sạn Đồng Khởi với 1 gói thầu.
29/05/2026 18:14
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel công bố kết quả gói thầu Trang bị đồng phục cho Cán bộ nhân viên năm 2025 tại Khách sạn Đồng Khởi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NHẤT MINH NGUYÊN
26/08/2025 15:48
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đăng tải TBMT Trang bị đồng phục cho Cán bộ nhân viên năm 2025 tại Khách sạn Đồng Khởi theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/07/2025 11:28
Bên mời thầu Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đã đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục cho Cán bộ nhân viên năm 2025 tại Khách sạn Đồng Khởi của chủ đầu tư Khách sạn đồng khởi Grand Hotel với 3 gói thầu.
23/06/2025 11:27
Bên mời thầu Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt màn hình Led của chủ đầu tư Khách sạn đồng khởi Grand Hotel.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VUA VIỆT
22/03/2025 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục cho Cán bộ nhân viên năm 2025 tại Khách sạn Đồng Khởi với 3 gói thầu.
23/06/2025 11:27
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt màn hình Led.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VUA VIỆT
22/03/2025 09:06
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt màn hình Led với 1 gói thầu.
13/03/2025 10:31
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thanh lý bằng hình thức tiêu hủy máy trò chơi điện tử có thưởng với 1 gói thầu.
30/05/2024 16:07
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thanh lý bằng hình thức tiêu hủy máy trò chơi điện tử có thưởng với 1 gói thầu.
30/05/2024 13:51
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đăng tải KHLCNT Dự án Cung cấp dịch vụ thanh lý bằng hình thức tiêu hủy máy trò chơi điện tử có thưởng với 1 gói thầu.
30/05/2024 13:38
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel công bố kết quả gói thầu Đồng phục nắm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NHẤT MINH NGUYÊN
05/02/2024 09:12
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel công bố kết quả gói thầu Gói thầu hàng hóa (HH): Thay mới thảm hành lang tại khách sạn Đồng Khởi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MARIA KIM
05/02/2024 09:10
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel công bố KQMT gói thầu Đồng phục nắm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
28/12/2023 11:26
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel công bố KQMT gói thầu Gói thầu hàng hóa (HH): Thay mới thảm hành lang tại khách sạn Đồng Khởi với 2 nhà thầu tham gia.
28/12/2023 11:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG KIM LONG
12/06/2026 14:46
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG
12/06/2026 14:38
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel công bố kết quả gói thầu mua sắm trang bị màn hình led ( lầu 12) phục vụ kinh doanh tại khách sạn Đồng Khởi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VUA VIỆT
11/06/2026 10:49
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đăng tải KHLCNT Các gói thầu chuẩn bị đầu tư: Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật và Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình Cải tạo sơn mặt ngoài Khách sạn Đồng Khởi với 2 gói thầu.
02/06/2026 10:58
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm trang bị màn hình led ( lầu 12) phục vụ kinh doanh tại Khách sạn Đồng Khởi với 1 gói thầu.
30/05/2026 08:18
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm trang bị màn hình led ( lầu 12) phục vụ kinh doanh tại Khách sạn Đồng Khởi với 1 gói thầu.
29/05/2026 18:14
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel công bố kết quả gói thầu Trang bị đồng phục cho Cán bộ nhân viên năm 2025 tại Khách sạn Đồng Khởi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NHẤT MINH NGUYÊN
26/08/2025 15:48
Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đăng tải TBMT Trang bị đồng phục cho Cán bộ nhân viên năm 2025 tại Khách sạn Đồng Khởi theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/07/2025 11:28
Bên mời thầu Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đã đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục cho Cán bộ nhân viên năm 2025 tại Khách sạn Đồng Khởi của chủ đầu tư Khách sạn đồng khởi Grand Hotel với 3 gói thầu.
23/06/2025 11:27
Bên mời thầu Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt màn hình Led của chủ đầu tư Khách sạn đồng khởi Grand Hotel.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VUA VIỆT
22/03/2025 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Khách sạn đồng khởi Grand Hotel đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Khách sạn đồng khởi Grand Hotel có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Khách sạn đồng khởi Grand Hotel có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Khách sạn đồng khởi Grand Hotel có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những đứa trẻ được trân trọng vì chính bản thân chúng, thậm chí dù chúng ngờ nghệch hay vụng về hay chậm chạp, rồi sẽ lớn lên với sự tự tin ở bản thân – và hạnh phúc. Chúng sẽ có tinh thần giúp chúng dùng những khả năng của mình một cách tốt nhất, và đón nhận tốt nhất tất cả mọi cơ hội đến với mình. Chúng sẽ nhẹ nhàng đối mặt bất cứ bất lợi bẩm sinh nào. "
Benjamin Spock
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.