Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 58 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 50 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 130 gói thầu, trong đó có 48 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 41 gói (với 47 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 88 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 88 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,55%, Xây lắp 31,91%, Tư vấn 2,13%, Phi tư vấn 23,40%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.248.715.037 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.908.557.088 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I như sau:
- Có quan hệ với 58 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,55%, Xây lắp 31,91%, Tư vấn 2,13%, Phi tư vấn 23,40%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.248.715.037 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.908.557.088 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,91%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 77 KHLCNT trong đó có 34 KHLCNT tự đăng tải, có 43 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 53 TBMT trong đó tự mời thầu 45 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Thi công Sửa chữa, nâng cấp trụ sở làm việc PGD số 1 thuộc KBNN khu vực I.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VẬN TẢI HOÀNG ANH
03/09/2026 10:01
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PCM
03/09/2026 09:17
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PCM
03/09/2026 09:12
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ THĂNG LONG
27/08/2026 10:10
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ THĂNG LONG
27/08/2026 10:03
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ THĂNG LONG
27/08/2026 09:59
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ THĂNG LONG
27/08/2026 09:55
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ THĂNG LONG
27/08/2026 09:50
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ THĂNG LONG
27/08/2026 09:40
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Thi công Sửa chữa, nâng cấp trụ sở làm việc PGD số 11 thuộc KBNN khu vực I.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG KINH ĐÔ
18/08/2026 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, thiết bị tin học Quý III năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÂN PHỐI AN HÀ
30/06/2025 14:42
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I đăng tải KHLCNT Mua vật tư, thiết bị tin học Quý III năm 2025 với 1 gói thầu.
25/06/2025 10:31
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt hệ thống mạng Lan 10 KBNN quận, huyện trực thuộc Kho bạc Nhà nước Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MÁY TÍNH THANH PHONG
25/03/2025 08:28
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt hệ thống mạng Lan 10 KBNN quận, huyện
trực thuộc Kho bạc Nhà nước Hà Nội với 1 gói thầu.
11/03/2025 11:10
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc KBNN Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG LAN
11/12/2024 17:04
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc KBNN Nam Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG LAN
11/12/2024 16:56
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc KBNN Long Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN MINH
11/12/2024 16:44
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc KBNN Gia Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN MINH
11/12/2024 16:34
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc KBNN Mỹ Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC QUY HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ NỘI
11/12/2024 16:21
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc KBNN Mê Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC QUY HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ NỘI
11/12/2024 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Thi công Sửa chữa, nâng cấp trụ sở làm việc PGD số 1 thuộc KBNN khu vực I.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VẬN TẢI HOÀNG ANH
03/09/2026 10:01
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PCM
03/09/2026 09:17
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PCM
03/09/2026 09:12
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ THĂNG LONG
27/08/2026 10:10
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ THĂNG LONG
27/08/2026 10:03
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ THĂNG LONG
27/08/2026 09:59
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ THĂNG LONG
27/08/2026 09:55
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ THĂNG LONG
27/08/2026 09:50
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ THĂNG LONG
27/08/2026 09:40
KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I công bố kết quả gói thầu Thi công Sửa chữa, nâng cấp trụ sở làm việc PGD số 11 thuộc KBNN khu vực I.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG KINH ĐÔ
18/08/2026 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I đã đăng tải 50 KHLCNT, trong đó có 130 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I đã đăng tải 47 TBMT trong 41 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 45 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I đã đăng tải 61 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I có quan hệ với 58 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I có quan hệ với 23 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC KHU VỰC I có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Trật tự là sự minh mẫn của tinh thần, sức khỏe của cơ thể, hòa bình của thành thị, an ninh của quốc gia. Trật tự đối với mọi thứ giống như những cột trụ trong một ngôi nhà hay xương cốt trong cơ thể. "
Robert Southey
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.