Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho bạc Nhà nước khu vực III như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 97 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 86 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 152 gói thầu, trong đó có 85 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 147 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 123 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,38%, Xây lắp 11,54%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 23,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.397.858.165 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.755.614.822 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho bạc Nhà nước khu vực III như sau:
- Có quan hệ với 97 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,38%, Xây lắp 11,54%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 23,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.397.858.165 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.755.614.822 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,87%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước khu vực III như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 136 KHLCNT trong đó có 66 KHLCNT tự đăng tải, có 70 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 36 TBMT trong đó tự mời thầu 26 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Kho bạc Nhà nước khu vực III công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị âm thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TTD
26/08/2026 14:04
Kho bạc Nhà nước khu vực III công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC
26/08/2026 09:22
Kho bạc Nhà nước khu vực III công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK
26/08/2026 09:19
Kho bạc Nhà nước khu vực III đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, lưu trữ tài liệu, chứng từ, báo cáo nghiệp vụ chuyên môn của KBNN khu vực III với 3 gói thầu.
25/08/2026 16:30
Kho bạc Nhà nước khu vực III đăng tải KHLCNT KHLCNT Hệ thống âm thanh phục vụ hội nghị tại Phòng họp tầng 4 trụ sở KBNN khu vực III với 1 gói thầu.
18/08/2026 09:09
Kho bạc Nhà nước khu vực III đăng tải KHLCNT Phòng chống, diệt mối tại Phòng Giao dịch số 5 - KBNN khu vực III với 1 gói thầu.
07/08/2026 14:30
Kho bạc Nhà nước khu vực III công bố kết quả gói thầu Mua 02 máy lọc nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SLT VIỆT NAM
02/07/2026 10:54
Kho bạc Nhà nước khu vực III công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng hệ thống chữa cháy và mua sắm, lắp đặt hệ thống báo động, báo cháy tại Phòng Giao dịch số 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HÀNG HẢI VIMARINE
02/07/2026 10:47
Kho bạc Nhà nước khu vực III đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng hệ thống chữa cháy và mua sắm, lắp đặt hệ thống báo động, báo cháy tại Phòng Giao dịch số 11 với 1 gói thầu.
02/07/2026 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho bạc Nhà nước khu vực III công bố kết quả gói thầu Vệ sinh công nghiệp tòa nhà tại CSBDNV Đồ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP Á CHÂU
04/03/2025 10:11
Kho bạc Nhà nước khu vực III đăng tải KHLCNT Vệ sinh công nghiệp tòa nhà tại CSBDNV Đồ Sơn với 1 gói thầu.
04/03/2025 10:08
Kho bạc Nhà nước khu vực III công bố kết quả gói thầu Mua mực máy in.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT HẢI QUANG
04/03/2025 10:04
Kho bạc Nhà nước khu vực III công bố kết quả gói thầu Mua giấy in A4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ VĂN PHÒNG THANH NGỌC
04/03/2025 09:26
Kho bạc Nhà nước khu vực III công bố kết quả gói thầu Thuê cây xanh đặt tại trụ sở cơ quan KBNN Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ANTOPHO
24/01/2025 08:35
Kho bạc Nhà nước khu vực III đăng tải KHLCNT Thuê cây xanh đặt tại trụ sở cơ quan KBNN Hải Phòng với 1 gói thầu.
24/01/2025 08:29
Kho bạc Nhà nước khu vực III công bố kết quả gói thầu Mua sắm bảng điện tử Led tuyên truyền tại 8 KBNN quận, huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHK
23/12/2024 09:23
Kho bạc Nhà nước khu vực III công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị nội thất tại Cơ sở Bồi dưỡng nghiệp vụ Đồ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG THỦY
20/12/2024 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho bạc Nhà nước khu vực III công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị âm thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TTD
26/08/2026 14:04
Kho bạc Nhà nước khu vực III công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC
26/08/2026 09:22
Kho bạc Nhà nước khu vực III công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK
26/08/2026 09:19
Kho bạc Nhà nước khu vực III đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, lưu trữ tài liệu, chứng từ, báo cáo nghiệp vụ chuyên môn của KBNN khu vực III với 3 gói thầu.
25/08/2026 16:30
Kho bạc Nhà nước khu vực III đăng tải KHLCNT KHLCNT Hệ thống âm thanh phục vụ hội nghị tại Phòng họp tầng 4 trụ sở KBNN khu vực III với 1 gói thầu.
18/08/2026 09:09
Kho bạc Nhà nước khu vực III đăng tải KHLCNT Phòng chống, diệt mối tại Phòng Giao dịch số 5 - KBNN khu vực III với 1 gói thầu.
07/08/2026 14:30
Kho bạc Nhà nước khu vực III công bố kết quả gói thầu Mua 02 máy lọc nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SLT VIỆT NAM
02/07/2026 10:54
Kho bạc Nhà nước khu vực III công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng hệ thống chữa cháy và mua sắm, lắp đặt hệ thống báo động, báo cháy tại Phòng Giao dịch số 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HÀNG HẢI VIMARINE
02/07/2026 10:47
Kho bạc Nhà nước khu vực III đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng hệ thống chữa cháy và mua sắm, lắp đặt hệ thống báo động, báo cháy tại Phòng Giao dịch số 11 với 1 gói thầu.
02/07/2026 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước khu vực III đã đăng tải 86 KHLCNT, trong đó có 152 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước khu vực III đã đăng tải 26 TBMT trong 25 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 26 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước khu vực III đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước khu vực III đã đăng tải 147 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 147 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 123 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước khu vực III có quan hệ với 97 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước khu vực III có quan hệ với 27 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước khu vực III có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Con người thường tìm cách gạt gẫm mình chỉ vì họ sơ bị lương tâm quở trách. "
Bolmès