Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 411.339.672 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 411.128.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 411.339.672 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 411.128.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 23 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang, thiết bị phục vụ công tác giáo dục chính trị thuộc Đề án đổi mới giáo dục chính trị với 1 gói thầu.
06/08/2026 08:33
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang, thiết bị phục vụ công tác giáo dục chính trị thuộc Đề án đổi mới giáo dục chính trị.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN QUÂN
06/08/2026 08:29
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang, thiết bị phục vụ công tác giáo dục chính trị thuộc Đề án đổi mới giáo dục chính trị với 1 gói thầu.
06/08/2026 08:19
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa TTB ngành Tên lửa Quý III năm 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Trần Thúy Quỳnh
09/07/2026 14:24
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa TTB ngành Tên lửa Quý III năm 2026. với 1 gói thầu.
09/07/2026 13:54
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa TTB ngành Tên lửa Quý III năm 2026. với 1 gói thầu.
09/07/2026 13:53
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa TTB Ngành Quân khí Quý III năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Trần Thúy Quỳnh
09/07/2026 13:28
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa TTB Ngành Quân khí Quý III năm 2026 với 1 gói thầu.
09/07/2026 13:13
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa TTB Ngành Quân khí Quý III năm 2026 với 1 gói thầu.
09/07/2026 13:08
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm hàng hoá số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐÀO THỊ ANH THƯ
11/06/2026 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Mua xăng dầu theo ngân sách phân cấp năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DẦU KHÍ QUỐC TẾ TPP
30/09/2024 15:58
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 công bố KQMT gói thầu Gói số 01: Mua xăng dầu theo ngân sách phân cấp năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
09/09/2024 17:07
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 đăng tải TBMT Gói số 01: Mua xăng dầu theo ngân sách phân cấp năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2024 21:13
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu theo ngân sách phân cấp năm 2024 với 1 gói thầu.
28/08/2024 20:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang, thiết bị phục vụ công tác giáo dục chính trị thuộc Đề án đổi mới giáo dục chính trị với 1 gói thầu.
06/08/2026 08:33
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang, thiết bị phục vụ công tác giáo dục chính trị thuộc Đề án đổi mới giáo dục chính trị.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN QUÂN
06/08/2026 08:29
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang, thiết bị phục vụ công tác giáo dục chính trị thuộc Đề án đổi mới giáo dục chính trị với 1 gói thầu.
06/08/2026 08:19
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa TTB ngành Tên lửa Quý III năm 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Trần Thúy Quỳnh
09/07/2026 14:24
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa TTB ngành Tên lửa Quý III năm 2026. với 1 gói thầu.
09/07/2026 13:54
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa TTB ngành Tên lửa Quý III năm 2026. với 1 gói thầu.
09/07/2026 13:53
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa TTB Ngành Quân khí Quý III năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Trần Thúy Quỳnh
09/07/2026 13:28
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa TTB Ngành Quân khí Quý III năm 2026 với 1 gói thầu.
09/07/2026 13:13
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa TTB Ngành Quân khí Quý III năm 2026 với 1 gói thầu.
09/07/2026 13:08
KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm hàng hoá số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐÀO THỊ ANH THƯ
11/06/2026 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 1 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu KHO K22/CỤC HC-KT/QUÂN KHU 3 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Dù bạn có vấp ngã hàng trăm lần thì cũng đừng bỏ cuộc. Hãy đứng dậy! "
Nick Vujicic
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.