Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vnz000037942
|
16/12/2024
|
||
|
vn5400192873
|
08/11/2023
|
||
|
Z114871
|
24/06/2022
|
||
|
vnz000023855
|
24/06/2022
|
||
|
Z077956
vnz000005396
|
16/04/2022
|
||
|
Z107891
vn5400423707
|
22/11/2021
|
||
|
Z077741
|
11/06/2019
|
||
|
Z048905
vn5400233569
|
11/06/2019
|