Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 75 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 105 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 119 gói thầu, trong đó có 105 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 96 gói (với 99 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 117 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,94%, Xây lắp 3,03%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,03%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.851.110.830 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.866.119.703 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT như sau:
- Có quan hệ với 75 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,94%, Xây lắp 3,03%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,03%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.851.110.830 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.866.119.703 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 115 KHLCNT trong đó có 84 KHLCNT tự đăng tải, có 31 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 100 TBMT trong đó tự mời thầu 99 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Mua nhiên liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
05/08/2026 10:07
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT đăng tải KHLCNT Mua vật tư trang thiết bị với 3 gói thầu.
04/08/2026 06:52
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Cung cấp tôn, thép hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÔN THÉP ÁNH DƯƠNG
24/07/2026 10:26
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật liệu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Cảnh Việt
24/07/2026 10:10
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Kiều Tuấn Anh
22/07/2026 10:42
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT đăng tải KHLCNT MS1 - Mua vật tư, vật liệu sửa chữa, củng cố công trình với 2 gói thầu.
14/07/2026 09:57
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư thiết bị với 1 gói thầu.
14/07/2026 08:53
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật liệu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Cảnh Việt
12/06/2026 08:11
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Thi công đắp bổ sung ụ chống nổ lây nhà kho.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Cảnh Việt
12/06/2026 08:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật liệu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VẠN PHÚ
01/08/2025 08:27
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Thi công đắp bổ sung ụ chống nổ lây nhà kho.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐẶNG VĂN ANH
25/06/2025 07:34
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT đăng tải KHLCNT Thi công đào, vận chuyển đất đắp ụ với 2 gói thầu.
06/06/2025 14:20
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Mua xăng E5 RON92-II và Diesel 0,05S.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
05/06/2025 17:31
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Cung cấp gỗ xẻ thành khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHẤT PHÚC
02/06/2025 14:32
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư tổng hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN QUỐC SỬ
02/06/2025 14:23
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Mua hòm gỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHẤT PHÚC
28/05/2025 10:20
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Mua vật tư tổng hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN QUỐC SỬ
28/05/2025 10:15
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Mua vật tư trang bị phúc lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng bách hóa tổng hợp Cúc Tiến
23/05/2025 10:18
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư tổng hợp (4) với 2 gói thầu.
20/05/2025 07:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Mua nhiên liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
05/08/2026 10:07
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT đăng tải KHLCNT Mua vật tư trang thiết bị với 3 gói thầu.
04/08/2026 06:52
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Cung cấp tôn, thép hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÔN THÉP ÁNH DƯƠNG
24/07/2026 10:26
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật liệu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Cảnh Việt
24/07/2026 10:10
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Kiều Tuấn Anh
22/07/2026 10:42
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT đăng tải KHLCNT MS1 - Mua vật tư, vật liệu sửa chữa, củng cố công trình với 2 gói thầu.
14/07/2026 09:57
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư thiết bị với 1 gói thầu.
14/07/2026 08:53
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật liệu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Cảnh Việt
12/06/2026 08:11
Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Thi công đắp bổ sung ụ chống nổ lây nhà kho.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Cảnh Việt
12/06/2026 08:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT đã đăng tải 105 KHLCNT, trong đó có 119 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT đã đăng tải 99 TBMT trong 96 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 99 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT đã đăng tải 117 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 117 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT có quan hệ với 75 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho KV3/cục Quân khí/TCHCKT có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người bạn chân thực luôn luôn là: Khi bạn lầm lỗi, người đó không nghĩ là bạn thường xuyên làm như vậy. "
Laurence Peter