Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Xã Phục Linh, Huyện Đại Từ, Thái Nguyên
[Tổng số: 9]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn4600737850
30/08/2024
vn4600607040
06/10/2023
vnz000017883
13/05/2022
Z107694
vn4600969065
Phục Linh - Đại Từ - Thái Nguyên, Xã Phục Linh, Huyện Đại Từ, Thái Nguyên
09/08/2021
Z089155
vnz000005297
21/02/2020
Z057182
15/06/2018
Z042436
21/09/2017
Z040655
24/07/2017
Z040655
24/07/2017
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây