Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 73 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.847.418.099 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.736.791.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.847.418.099 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.736.791.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ kiểm toán báo cáo tài chính năm 2024 của Liên đoàn Lao động tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
18/06/2025 20:52
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ kiểm toán báo cáo tài chính năm 2024 của Liên đoàn Lao động tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
18/06/2025 20:50
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu In cuốn Kỷ yếu Công đoàn tỉnh Vĩnh Phúc, giai đoạn 2020 – 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ IN BÁO VĨNH PHÚC
18/06/2025 20:43
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT In cuốn Kỷ yếu Công đoàn tỉnh Vĩnh Phúc, giai đoạn 2020 - 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
18/06/2025 20:38
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chỉnh lý tài liệu cơ quan LĐLĐ tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CHẤT LƯỢNG CAO TÂY HỒ
16/06/2025 16:34
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hội trường, âm thanh, màn Led, dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ phục vụ Hội nghị gặp mặt, tri ân Chủ tịch CĐCS tiêu biểu khối doanh nghiệp có công đoàn viên, công nhân lao động năm 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG TÂY HỒ
08/06/2025 15:48
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung cấp hội trường, âm thanh, màn Led, dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ phục vụ Hội nghị gặp mặt, tri ân Chủ tịch CĐCS tiêu biểu khối doanh nghiệp có công đoàn viên, công nhân lao động năm 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
08/06/2025 15:46
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung cấp hội trường, âm thanh, màn Led, dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ phục vụ Hội nghị gặp mặt, tri ân Chủ tịch CĐCS tiêu biểu khối doanh nghiệp có công đoàn viên, công nhân lao động năm 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
08/06/2025 15:40
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chỉnh lý tài liệu cơ quan LĐLĐ tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/06/2025 09:08
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu cơ quan LĐLĐ tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc với 2 gói thầu.
04/06/2025 14:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ kiểm toán báo cáo tài chính năm 2024 của Liên đoàn Lao động tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
18/06/2025 20:52
Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ kiểm toán báo cáo tài chính năm 2024 của Liên đoàn Lao động tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
18/06/2025 20:50
Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu In cuốn Kỷ yếu Công đoàn tỉnh Vĩnh Phúc, giai đoạn 2020 – 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ IN BÁO VĨNH PHÚC
18/06/2025 20:43
Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT In cuốn Kỷ yếu Công đoàn tỉnh Vĩnh Phúc, giai đoạn 2020 - 2025 với 1 gói thầu.
18/06/2025 20:38
Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chỉnh lý tài liệu cơ quan LĐLĐ tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CHẤT LƯỢNG CAO TÂY HỒ
16/06/2025 16:34
Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Chỉnh lý tài liệu cơ quan LĐLĐ tỉnh Vĩnh Phúc với 1 nhà thầu tham gia.
13/06/2025 09:54
Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Cung cấp hội trường, âm thanh, màn Led, dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ phục vụ Hội nghị gặp mặt, tri ân Chủ tịch CĐCS tiêu biểu khối doanh nghiệp có công đoàn viên, công nhân lao động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG TÂY HỒ
08/06/2025 15:48
Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chỉnh lý tài liệu cơ quan LĐLĐ tỉnh Vĩnh Phúc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/06/2025 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ kiểm toán báo cáo tài chính năm 2024 của Liên đoàn Lao động tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
18/06/2025 20:52
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ kiểm toán báo cáo tài chính năm 2024 của Liên đoàn Lao động tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
18/06/2025 20:50
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu In cuốn Kỷ yếu Công đoàn tỉnh Vĩnh Phúc, giai đoạn 2020 – 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ IN BÁO VĨNH PHÚC
18/06/2025 20:43
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT In cuốn Kỷ yếu Công đoàn tỉnh Vĩnh Phúc, giai đoạn 2020 - 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
18/06/2025 20:38
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chỉnh lý tài liệu cơ quan LĐLĐ tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CHẤT LƯỢNG CAO TÂY HỒ
16/06/2025 16:34
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hội trường, âm thanh, màn Led, dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ phục vụ Hội nghị gặp mặt, tri ân Chủ tịch CĐCS tiêu biểu khối doanh nghiệp có công đoàn viên, công nhân lao động năm 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG TÂY HỒ
08/06/2025 15:48
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung cấp hội trường, âm thanh, màn Led, dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ phục vụ Hội nghị gặp mặt, tri ân Chủ tịch CĐCS tiêu biểu khối doanh nghiệp có công đoàn viên, công nhân lao động năm 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
08/06/2025 15:46
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung cấp hội trường, âm thanh, màn Led, dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ phục vụ Hội nghị gặp mặt, tri ân Chủ tịch CĐCS tiêu biểu khối doanh nghiệp có công đoàn viên, công nhân lao động năm 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
08/06/2025 15:40
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chỉnh lý tài liệu cơ quan LĐLĐ tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/06/2025 09:08
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu cơ quan LĐLĐ tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc với 2 gói thầu.
04/06/2025 14:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 73 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải 15 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải 39 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Vĩnh Phúc có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Bắt đầu hôm nay, tôi sẽ không còn lo lắng về ngày mai nữa. Ngày mai sẽ luôn ở đó chờ tôi để biến nó thành tốt đẹp nhất.Nhưng tôi không thể làm cho ngày mai tươi sáng nhất nếu trước hết tôi không làm cho hiện tại trở nên tuyệt vời nhất. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".