Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

[Tổng số: 30]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn0311961574
19/05/2025
vn0311078538
07/10/2024
vn0318655311
25/09/2024
vn0318070778
532/28/34/1C đường Khu Y tế Kỹ thuật Cao, khu phố 11, phường An Lạc, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP.Hồ Chí Minh
09/09/2024
vn0313445825
14/08/2024
vn0312902003
118, Đường Số 3, KDC Vĩnh Lộc, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP.Hồ Chí Minh
17/06/2024
vn0318307096
29/02/2024
vn0310577407
29/01/2024
vn0312898759
91 đường số 3, KDC Vĩnh lộc, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP.Hồ Chí Minh
24/01/2024
vn0309670063
22/01/2024
vn0312919649
19/01/2024
vn0309502333
17/01/2024
vn0314336113
16/11/2023
vnz000027234
Lô A59/I, đường số 7, Khu công nghiệp Vĩnh Lộc, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP.Hồ Chí Minh
05/01/2023
vn0312738561
14/11/2022
Z066800
vn0314899243
Số Nhà 35, Đường 2B, Khu Dân Cư Vĩnh Lộc, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP.Hồ Chí Minh
12/06/2022
Z094094
vn0312756112
12/06/2022
Z065845
vnz000014696
13/05/2022
Z111548
vn0316986639
276/35/53/1 Đường Bình Thành, Khu Phố 2, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP.Hồ Chí Minh
29/04/2022
Z095992
vn0315958861
Lô II.11, đường số 5, Khu công nghiệp Vĩnh Lộc, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP.Hồ Chí Minh
16/04/2022
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây