Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 55,56%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 88.657.876.008 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.779.859.844 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 55,56%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 88.657.876.008 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.779.859.844 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,37%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế nội thất và cảnh quan sân vườn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG KỲ GIA
03/04/2025 11:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Trung tâm Hội nghị, Nhà hàng Vĩnh Lộc (lần 5) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH với 13 gói thầu.
03/04/2025 11:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công, lắp đặt hệ thống điều hoà không khí của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN HỮU NGHỊ
09/04/2024 11:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải TBMT Thi công, lắp đặt hệ thống PCCC của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2024 10:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thang máy của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2024 10:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải TBMT Thi công, lắp đặt hệ thống điều hoà không khí của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2024 09:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Trung tâm Hội nghị, Nhà hàng Vĩnh Lộc (lần 5) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH với 12 gói thầu.
29/12/2023 15:55
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trung tâm Hội nghị, Nhà hàng Vĩnh Lộc.
29/12/2023 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
11/12/2023 13:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán vốn đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VIỆT ÚC
08/12/2023 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế nội thất và cảnh quan sân vườn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG KỲ GIA
03/04/2025 11:28
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Trung tâm Hội nghị, Nhà hàng Vĩnh Lộc (lần 5) với 13 gói thầu.
03/04/2025 11:05
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH công bố kết quả gói thầu Thi công, lắp đặt hệ thống điều hoà không khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN HỮU NGHỊ
09/04/2024 11:54
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH công bố KQMT gói thầu Thi công, lắp đặt hệ thống PCCC với 5 nhà thầu tham gia.
26/01/2024 10:21
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH công bố KQMT gói thầu Cung cấp, lắp đặt thang máy với 5 nhà thầu tham gia.
26/01/2024 10:15
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH công bố KQMT gói thầu Thi công, lắp đặt hệ thống điều hoà không khí với 2 nhà thầu tham gia.
26/01/2024 10:01
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đăng tải TBMT Thi công, lắp đặt hệ thống PCCC theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2024 10:16
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thang máy theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2024 10:06
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đăng tải TBMT Thi công, lắp đặt hệ thống điều hoà không khí theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2024 09:57
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Trung tâm Hội nghị, Nhà hàng Vĩnh Lộc (lần 5) với 12 gói thầu.
29/12/2023 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế nội thất và cảnh quan sân vườn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG KỲ GIA
03/04/2025 11:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Trung tâm Hội nghị, Nhà hàng Vĩnh Lộc (lần 5) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH với 13 gói thầu.
03/04/2025 11:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công, lắp đặt hệ thống điều hoà không khí của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN HỮU NGHỊ
09/04/2024 11:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải TBMT Thi công, lắp đặt hệ thống PCCC của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2024 10:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thang máy của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2024 10:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải TBMT Thi công, lắp đặt hệ thống điều hoà không khí của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2024 09:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Trung tâm Hội nghị, Nhà hàng Vĩnh Lộc (lần 5) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH với 12 gói thầu.
29/12/2023 15:55
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trung tâm Hội nghị, Nhà hàng Vĩnh Lộc.
29/12/2023 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
11/12/2023 13:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán vốn đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VIỆT ÚC
08/12/2023 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 28 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải 9 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không ai đáng được ca ngợi vì lòng tốt khi không có năng lực để làm điều ác. Lòng tốt không đi kèm năng lực nói chung không là gì hơn ngoài sự lười biếng, hay ý chí bất lực. "
Francois de La Rochefoucault
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.