Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 10:04 07/07/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trung tâm Hội nghị, Nhà hàng Vĩnh Lộc
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tự có và vốn vay ngân hàng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 17/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
19/2023/NQ-HĐQT
Ngày phê duyệt
07/07/2023 09:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:59 07/07/2023
đến
10:00 17/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 17/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.900.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ chín trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/07/2023 (13/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH KHẢO SÁT THIẾT KẾ TƯ VẤN SÀI GÒN Tư vấn lập E-HSMT 12 (lầu 8) Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Phường Nguyễn Thái Bình - Quận 1 - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TAM LONG Tư vấn thẩm định E-HSMT 234/3 Đường số 16 - Phường Hiệp Bình Chánh - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH KHẢO SÁT THIẾT KẾ TƯ VẤN SÀI GÒN Tư vấn đánh giá E-HSDT 12 (lầu 8) Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Phường Nguyễn Thái Bình - Quận 1 - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TAM LONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 234/3 Đường số 16 - Phường Hiệp Bình Chánh - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần trục tháp 25T
1
2
Cần cẩu bánh xích 50T
1
3
Máy ép cọc Robot thủy lực tự hành 860T
1
4
Cần cẩu bánh hơi 16T
1
5
Cần trục ô tô 16 T
1
6
Máy bơm bê tông 50m3/h
1
7
Máy bơm vữa 9m3/h
1
8
Máy đầm dùi 1.5kW
10
9
Máy đầm bàn 1kW
5
10
Máy đào 0,8m3
1
11
Máy đào 0,4m3
2
12
Máy đầm đất cầm tay 70kg
1
13
Máy trộn bê tông 250l
2
14
Máy trộn vữa 150l
3
15
Máy ủi 110CV
1
16
Máy vận thăng lồng 3T
1
17
Máy hàn 23kW
3
18
Máy cắt uốn cốt thép 5kW
3
19
Máy bơm nước 20kW
1
20
Máy cắt cáp 10kW
1
21
Máy nén khí diezel 600m3/h
1
22
Máy khoan 4.5kw
5
23
Máy kinh vĩ
1
24
Máy toàn đạc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
MCB 3P 16A 6KA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Vỏ tủ sơn tĩnh điện tủ DB-3F
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
3
Busbar + cáp DB-3F
1
hệ
Theo quy định tại Chương V
4
MCCB 3P 200A 25KA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt các loại đồng hồ - Vol kế
1
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Vôn swtich
1
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Đèn báo pha + cầu chì + đế
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
8
MCCB 3P 80A 18KA
3
cái
Theo quy định tại Chương V
9
MCB 1P 10A 6KA
2
cái
Theo quy định tại Chương V
10
MCB 1P 16A 6KA
9
cái
Theo quy định tại Chương V
11
MCB 3P 20A 6KA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
12
RCBO 2P 20A 6KA 30mA
4
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Vỏ tủ sơn tĩnh điện tủ DB-3.1
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
14
Busbar + cáp DB-3.1
1
hệ
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt các loại đồng hồ - Vol kế
1
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Vôn swtich
1
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Đèn báo pha + cầu chì + đế
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
18
MCCB 3P 80A 18KA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19
MCB 1P 16A 6KA
7
cái
Theo quy định tại Chương V
20
MCB 1P 20A 6KA
cái
Theo quy định tại Chương V
21
RCBO 2P 20A 6KA 30mA
2
cái
Theo quy định tại Chương V
22
MCB 3P 40A 6KA
cái
Theo quy định tại Chương V
23
MCB 3P 50A 6KA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
24
MCB 3P 16A 6KA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Vỏ tủ sơn tĩnh điện tủ DB-3.2
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
26
Busbar + cáp DB-3.2
1
hệ
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt các loại đồng hồ - Vol kế
1
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Vôn swtich
1
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Đèn báo pha + cầu chì + đế
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
MCCB 3P 80A 18KA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
31
MCB 1P 16A 6KA
7
cái
Theo quy định tại Chương V
32
MCB 1P 20A 6KA
cái
Theo quy định tại Chương V
33
RCBO 2P 20A 6KA 30mA
2
cái
Theo quy định tại Chương V
34
MCB 3P 40A 6KA
cái
Theo quy định tại Chương V
35
MCB 3P 50A 6KA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
36
MCB 3P 16A 6KA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Vỏ tủ sơn tĩnh điện tủ DB-3.3
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
38
Busbar + cáp DB-3.3
1
hệ
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt các loại đồng hồ - Vol kế
1
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Vôn swtich
1
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Đèn báo pha + cầu chì + đế
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
42
MCCB 3P 80A 18KA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
43
MCB 1P 16A 6KA
7
cái
Theo quy định tại Chương V
44
MCB 1P 20A 6KA
cái
Theo quy định tại Chương V
45
RCBO 2P 20A 6KA 30mA
2
cái
Theo quy định tại Chương V
46
MCB 3P 40A 6KA
cái
Theo quy định tại Chương V
47
MCB 3P 50A 6KA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
48
MCB 3P 16A 6KA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Vỏ tủ sơn tĩnh điện tủ DB-OL
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
50
Busbar + cáp DB-OL
1
hệ
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 193

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây