Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 55,56%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 88.657.876.008 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.779.859.844 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 55,56%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 88.657.876.008 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.779.859.844 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế nội thất và cảnh quan sân vườn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG KỲ GIA
03/04/2025 11:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Trung tâm Hội nghị, Nhà hàng Vĩnh Lộc (lần 5) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH với 13 gói thầu.
03/04/2025 11:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công, lắp đặt hệ thống điều hoà không khí của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN HỮU NGHỊ
09/04/2024 11:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải TBMT Thi công, lắp đặt hệ thống PCCC của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2024 10:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thang máy của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2024 10:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải TBMT Thi công, lắp đặt hệ thống điều hoà không khí của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2024 09:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Trung tâm Hội nghị, Nhà hàng Vĩnh Lộc (lần 5) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH với 12 gói thầu.
29/12/2023 15:55
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trung tâm Hội nghị, Nhà hàng Vĩnh Lộc.
29/12/2023 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
11/12/2023 13:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán vốn đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VIỆT ÚC
08/12/2023 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế nội thất và cảnh quan sân vườn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG KỲ GIA
03/04/2025 11:28
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Trung tâm Hội nghị, Nhà hàng Vĩnh Lộc (lần 5) với 13 gói thầu.
03/04/2025 11:05
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH công bố kết quả gói thầu Thi công, lắp đặt hệ thống điều hoà không khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN HỮU NGHỊ
09/04/2024 11:54
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH công bố KQMT gói thầu Thi công, lắp đặt hệ thống PCCC với 5 nhà thầu tham gia.
26/01/2024 10:21
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH công bố KQMT gói thầu Cung cấp, lắp đặt thang máy với 5 nhà thầu tham gia.
26/01/2024 10:15
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH công bố KQMT gói thầu Thi công, lắp đặt hệ thống điều hoà không khí với 2 nhà thầu tham gia.
26/01/2024 10:01
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đăng tải TBMT Thi công, lắp đặt hệ thống PCCC theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2024 10:16
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thang máy theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2024 10:06
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đăng tải TBMT Thi công, lắp đặt hệ thống điều hoà không khí theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2024 09:57
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Trung tâm Hội nghị, Nhà hàng Vĩnh Lộc (lần 5) với 12 gói thầu.
29/12/2023 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế nội thất và cảnh quan sân vườn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG KỲ GIA
03/04/2025 11:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Trung tâm Hội nghị, Nhà hàng Vĩnh Lộc (lần 5) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH với 13 gói thầu.
03/04/2025 11:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công, lắp đặt hệ thống điều hoà không khí của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN HỮU NGHỊ
09/04/2024 11:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải TBMT Thi công, lắp đặt hệ thống PCCC của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2024 10:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thang máy của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2024 10:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải TBMT Thi công, lắp đặt hệ thống điều hoà không khí của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2024 09:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Trung tâm Hội nghị, Nhà hàng Vĩnh Lộc (lần 5) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH với 12 gói thầu.
29/12/2023 15:55
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trung tâm Hội nghị, Nhà hàng Vĩnh Lộc.
29/12/2023 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
11/12/2023 13:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán vốn đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VIỆT ÚC
08/12/2023 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VĨNH LỘC - BẾN THÀNH là chủ đầu tư có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Du lịch khiến con người trở nên khiêm nhường. Bạn thấy được chỗ mình chiếm nhỏ bé như thế nào trên thế gian. "
Gustave Flaubert
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026