Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vn0318365242
|
Lầu 1, Tòa Nhà Thanh Dung, 179 Nguyễn Cư Trinh, Phường Cầu Ông Lãnh, TP.Hồ Chí Minh |
13/03/2026
|
|
|
vn0309344334
|
385C Nguyễn Trãi, Phường Cầu Ông Lãnh, Phường Cầu Ông Lãnh, TP.Hồ Chí Minh |
08/12/2025
|
|
|
vn0314900308
|
35/11/12 TRẦN ĐÌNH XU, Phường Cầu Ông Lãnh, TP.Hồ Chí Minh |
14/10/2025
|
|
|
vnz000039463
|
333, đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Ông Lãnh, TP.Hồ Chí Minh |
30/05/2025
|
|
|
vn0318872700
|
189 Cống Quỳnh, Phường Cầu Ông Lãnh, TP.Hồ Chí Minh |
03/04/2025
|
|
|
vn0317107383
|
391 TK 40/14 Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Ông Lãnh, TP.Hồ Chí Minh |
17/12/2024
|
|
|
vnz000034603
|
255 Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Ông Lãnh, TP.Hồ Chí Minh |
10/06/2024
|
|
|
vn0313147346
|
57 Nguyễn Cư Trinh, Phường Cầu Ông Lãnh, TP.Hồ Chí Minh |
05/06/2024
|
|
|
vn0318011606
|
108 Trần Đình Xu, Phường Cầu Ông Lãnh, TP.Hồ Chí Minh |
13/03/2024
|
|
|
vnz000032929
|
268 Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Ông Lãnh, TP.Hồ Chí Minh |
22/01/2024
|
|
|
vnz000028562
|
189B Cống Quỳnh, Phường Cầu Ông Lãnh, TP.Hồ Chí Minh |
02/11/2023
|
|
|
vn0303590943
|
102C Nguyễn Văn Cừ, Phường Cầu Ông Lãnh, TP.Hồ Chí Minh |
29/09/2023
|
|
|
vn0308379609
|
Số 43 Phạm Viết Chánh, Phường Cầu Ông Lãnh, TP.Hồ Chí Minh |
14/09/2023
|
|
|
vn0306657498
|
131 Cô Bắc, Phường Cầu Ông Lãnh, TP.Hồ Chí Minh |
01/08/2023
|
|
|
vn0303797909
|
21bis Nguyễn Khắc Nhu, Phường Cầu Ông Lãnh, TP.Hồ Chí Minh |
12/07/2023
|
|
|
vnz000027803
|
258 Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Ông Lãnh, TP.Hồ Chí Minh |
13/04/2023
|
|
|
vnz000022483
|
610 Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Ông Lãnh, TP.Hồ Chí Minh |
13/06/2022
|
|
|
Z097976
vn0301483696
|
263-265 Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Ông Lãnh, TP.Hồ Chí Minh |
13/06/2022
|
|
|
Z105027
vn0300648264
|
102C Nguyễn Văn Cừ, Phường Cầu Ông Lãnh, TP.Hồ Chí Minh |
12/06/2022
|
|
|
Z046030
vn0303158155
|
88 Trần Đình Xu, Phường Cầu Ông Lãnh, TP.Hồ Chí Minh |
12/06/2022
|