Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 284 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 97 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 118 gói thầu, trong đó có 95 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 40 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 116 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 92 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,50%, Xây lắp 2,50%, Tư vấn 2,50%, Phi tư vấn 17,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 303.506.873.482 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 206.468.777.142 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 31,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 284 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,50%, Xây lắp 2,50%, Tư vấn 2,50%, Phi tư vấn 17,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 303.506.873.482 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 206.468.777.142 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 31,97%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 176 KHLCNT trong đó có 92 KHLCNT tự đăng tải, có 84 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 82 TBMT trong đó tự mời thầu 38 TBMT, có 44 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu chào giá trực tuyến rút gọn thuốc Generic năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐÔ THÀNH
28/08/2026 14:52
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Mua quà lưu niệm nhân dịp Khánh thành dự án Cải tạo, nâng cấp Bệnh viện Răng Hàm Mặt và đón nhận Huân chương Lao động hạng nhất với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:53
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phòng mổ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MINH ĐỨC
21/08/2026 10:35
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Gói thầu thuốc Generic năm 2026-2027 với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:48
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác khám chữa bệnh. với 1 gói thầu.
20/08/2026 13:44
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Di dời và lắp đặt hệ thống khí nén khoa Lão nha.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐOÀN THIÊN PHÁT
20/08/2026 10:35
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm đầu tay khoan thẳng phục vụ Khoa Gây mê hồi sức với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:11
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm đầu tay khoan thẳng phục vụ Khoa Gây mê hồi sức với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:58
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Di dời và lắp đặt hệ thống khí nén khoa Lão nha với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:22
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải TBMT Gói thầu chào giá trực tuyến rút gọn thuốc Generic năm 2026-2027 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
11/08/2026 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu chào giá trực tuyến rút gọn thuốc Generic năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN SANTAV, Công ty TNHH Meliorem, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM 3/2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM PHÚ PHI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ATIPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN AFP GIA VŨ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐÔ THÀNH
28/08/2026 14:52
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Tư vấn Hoàng Minh Vi
30/07/2026 09:51
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Chào giá trực tuyến rút gọn vật tư y tế, vật liệu nha khoa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT THIÊN LONG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ LIÊN NHA, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ NHA KHOA, CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP TOÀN DIỆN NGỌC PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y NHA KHOA VIỆT ĐĂNG, CÔNG TY CỔ PHẦN LAPHACO MECI, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ B.M.S, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN VÀ TRUNG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VŨ THUẬN, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC PHẨM ĐẠI LỢI, CÔNG TY TNHH NHA KHOA THÁI BÌNH DƯƠNG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ ĐẠI DƯƠNG
14/07/2026 15:49
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chào giá trực tuyến rút gọn vật tư y tế, vật liệu nha khoa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ IMD, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ NDENT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ ĐẠI DƯƠNG, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC PHẨM ĐẠI LỢI, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - SẢN XUẤT ĐẠI TẤN, CÔNG TY TNHH NHA KHOA THÁI BÌNH DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ THẮNG LỢI, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC VIỆT ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y NHA KHOA VIỆT ĐĂNG
26/03/2026 16:17
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu chào giá trực tuyến rút gọn hóa chất, vật tư y tế năm 2025-2026 - lần 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT BỊ Y TẾ ĐĂNG BẢO, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THỜI THANH BÌNH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VŨ THUẬN, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ KỸ THUẬT Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT MINH, CÔNG TY TNHH PHƯỚC PHÁT EAKAO, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ N.K.MAY MẮN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MEDENT, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC PHẨM ĐẠI LỢI, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ DENTECH, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y NHA KHOA VIỆT ĐĂNG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ LIÊN NHA, CÔNG TY TNHH MTV TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG NGUYÊN, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ NHA KHOA, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - SẢN XUẤT ĐẠI TẤN, CÔNG TY TNHH Y NHA KHOA 3D, CÔNG TY CỔ PHẦN CHÂU NGỌC THẠCH, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG LÊ, CÔNG TY TNHH KINH DOANH VẬT TƯ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ANH HUY, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THIẾT BỊ Y TẾ THIÊN ÂN, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ CAO VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ HẢI LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ GIẢI PHÁP Y TẾ HSI, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ VÀ VẬT TƯ Y TẾ HOÀNG VIỆT LONG
10/02/2026 16:29
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu chào giá trực tuyến rút gọn hóa chất, vật tư y tế năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ PHÚC AN, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ CAO VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ HẢI LONG, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC PHẨM ĐẠI LỢI, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ VÀ VẬT TƯ Y TẾ HOÀNG VIỆT LONG, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT BỊ Y TẾ ĐĂNG BẢO, CÔNG TY TNHH NTB SÔNG HÀN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ LIÊN NHA, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - SẢN XUẤT ĐẠI TẤN, CÔNG TY TNHH THÁI BÌNH MEDICAL, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ KỸ THUẬT Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y NHA KHOA VIỆT ĐĂNG, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CAO MEKONG, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRỌNG TÍN, Công ty TNHH Thương Mại Khoa Vy
22/10/2025 15:01
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Trang bị nội thất văn phòng khối nhà mới A4, A5 tại bệnh viện Răng Hàm Mặt Thành phố Hồ Chí Minh với 2 gói thầu.
25/09/2025 08:49
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Trang bị nội thất văn phòng khối nhà mới A4, A5 tại bệnh viện Răng Hàm Mặt Thành phố Hồ Chí Minh với 2 gói thầu.
25/09/2025 08:43
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM NEWSTAR
04/09/2025 11:03
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HOÀNG NGUYỄN
04/09/2025 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu chào giá trực tuyến rút gọn thuốc Generic năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐÔ THÀNH
28/08/2026 14:52
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Mua quà lưu niệm nhân dịp Khánh thành dự án Cải tạo, nâng cấp Bệnh viện Răng Hàm Mặt và đón nhận Huân chương Lao động hạng nhất với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:53
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phòng mổ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MINH ĐỨC
21/08/2026 10:35
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Gói thầu thuốc Generic năm 2026-2027 với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:48
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác khám chữa bệnh. với 1 gói thầu.
20/08/2026 13:44
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Di dời và lắp đặt hệ thống khí nén khoa Lão nha.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐOÀN THIÊN PHÁT
20/08/2026 10:35
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm đầu tay khoan thẳng phục vụ Khoa Gây mê hồi sức với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:11
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm đầu tay khoan thẳng phục vụ Khoa Gây mê hồi sức với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:58
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Di dời và lắp đặt hệ thống khí nén khoa Lão nha với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:22
Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đăng tải TBMT Gói thầu chào giá trực tuyến rút gọn thuốc Generic năm 2026-2027 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
11/08/2026 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 97 KHLCNT, trong đó có 118 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 40 TBMT trong 29 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 38 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 116 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 116 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 92 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 284 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 33 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Răng Hàm Mặt Thành Phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không có câu chuyện cổ tích nào đẹp bằng câu chuyện cổ tích do chính cuộc sống viết nên. "
Andersen