Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vn0102020333
|
30/05/2024
|
||
|
vn0103094200
|
10/10/2022
|
||
|
Z079725
vn0103221219
|
25/04/2022
|
||
|
Z087298
vn0103220281
|
16/04/2022
|
||
|
Z080046
vnz000008130
|
16/04/2022
|
||
|
Z107915
vn0109707037
|
20/08/2021
|
||
|
Z051299
|
20/04/2018
|
||
|
vnz000009136
|
20/04/2018
|
||
|
Z018837
vnz000010136
|
18/03/2016
|